Thảo luận - Vốn 5 triệu. Chỉ tiêu 200-300k??? | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Vốn 5 triệu. Chỉ tiêu 200-300k???

Vốn 5 triệu bạn chơi ghép 3 càng sẽ ổn vốn ít , mình chỉ cho bạn cách này cũng tương đối ổn với dàn 3 càng 350-400 số. Vàotieenf 1 điểm khởi điểm ,
Bạn lấy tổng 8 tổng bỏ kép di còn 72 -74 số ,
Bạn ghép voi các càng
Vidu nhu hôm nay tôi đanh giá cao no về tổng chan 50 số bạn bỏ kép đi còn 40 số bạn bỏ tiếp tông 8 ra hôm qua ( bệt thi gãy) vậy ta đc 30 số
Xong ta lâu thêm 4 tổng lẻ Thêm vào 3,5,7,9 vậy ta có 70 số rồi đúng không bạn ?
Giờ ta sẽ đi tim càng để ghép nhé

càng hôm qua về là càng 7( loại )
Ta còn càng 012345689
Ta sẽ loại tiếp càng 6 và càng 7
Ta có càng 0,1,2,3,4,5,8,9
Thi ta có thể bỏ nốt càng 9 nếu thây nhiều số quá
Còn 1,2,3,4,5,8,0 bạn ghép voi tổng 70 số đó là thành 490 sô
Hôm nay mình khá thích càng 0,2,4,5
Anh em tham khảo
Còn nếu bạn muốn kiếm ngày 1-2-500k thi bạn chi cần vào dàn đề 50 sô tổng chẵn tổng lẻ 50 số như đếm nhịp mà choi ,
Hôm nay theo nhịp sẽ là tông chẵn boe kép và 8 còn 30 số nuôi khung 3 ngày tỉ lệ 1-2-5
Đó là y kiên của mình
Chúc bạn tim dc huong đi ( theo 1 món thôi nhé)
Nay anh em co húp 3 càng k

Nhiều só quá
Em choi tổng rồi ghep càng choi 3d sẽ ổn hợ vôna nhẹ hon em a

2 trang này dùng chung stk vs sdt được ah b ? Mà 2 trang này có chơi giống nhau k vậy. B cho mk xin link thabet vơi
Bạn chỉ cần chơi ntn là dc 85 số, bạn đánh 2d(65 số), còn lại 20 bạn đánh 3d ghép với 9 càng là xong

2 trang này dùng chung stk vs sdt được ah b ? Mà 2 trang này có chơi giống nhau k vậy. B cho mk xin link thabet vơi
Tharbet và ku giống k khác tí j cả,chỉ khác đường linh và chi nhánh nhỏ khác nhau thui,đúng dùng cả sdt và tk ngân hàng giống nhau đc mà

Bạn chỉ cần chơi ntn là dc 85 số, bạn đánh 2d(65 số), còn lại 20 bạn đánh 3d ghép với 9 càng là xong
K muốn tạo tk thì ghép 3d như này cũng đc nè,ghép hẳn 10 càng k lại lọt khe thì ăn máu,tiền cũng bằng nhau k lên bỏ sót

Tharbet và ku giống k khác tí j cả,chỉ khác đường linh và chi nhánh nhỏ khác nhau thui,đúng dùng cả sdt và tk ngân hàng giống nhau đc mà
Thế là mk dùng sdt khác và thẻ của ngân hàng khác là đc hả b? B cho mk xin link trang với, vào thấy nhiều trang tùm lum quá k biết mọi người hay chơi trang nào

Có điều là ăn 3càng thì đc ít tiền hơn nhưng vì k muốn tạo tk nữa thì cũng dc