Thảo luận - Vốn 5 triệu. Chỉ tiêu 200-300k??? | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Vốn 5 triệu. Chỉ tiêu 200-300k???

Dàn ít số ăn cao thì tỉ lệ an toàn tất nhiên là k an toàn nhất r mà b
Minh cung co gian 84s nhubg ghep 6 cang choi 3d kha on.thang hup 15 ngay thi hue tien.con tren la loi.con ko hup thong vai tay ta giam tien cuoc xuong.truoc minh cung choi 2d 84s nhung nghien cuu lai ghep 6 cang vao kha on.vi chi soi cang la chinh.chu 2d thi ittruot lam.thuong trung cang la hup.cu loi du chi tieu la cuoc muc thap nhat den het thang

Tôi khuyên bạn chân thành bạn ít vốn thì mình chơi nhỏ thôi, bạn cứ Theo dàn 64s của ct hihi , và giải nhất của Phan Bảo là ok đấy, mình cũng Theo 2 ct này đấy ban , mỗi ngày minh chơi 5k - 10k thôi

Minh cung co gian 84s nhubg ghep 6 cang choi 3d kha on.thang hup 15 ngay thi hue tien.con tren la loi.con ko hup thong vai tay ta giam tien cuoc xuong.truoc minh cung choi 2d 84s nhung nghien cuu lai ghep 6 cang vao kha on.vi chi soi cang la chinh.chu 2d thi ittruot lam.thuong trung cang la hup.cu loi du chi tieu la cuoc muc thap nhat den het thang
Đúng r b,tỉ lệ ăn cao,nhưng đảm bảo đc chỉ tiêu vài trăm 1 ngày thôi,có vốn nhiều thì tham khảo các cao thủ lọc càng để ghép vào nữa thì đánh cũng dc

Tharbett cũng là trang như ku mà chỉ khác là chi nhánh và tên khác thôi
Chơi thế nào thì chơi miễn là ra tiền ko thua là dc. Dàn 64s e cũng chơi rồi. Vào tiền to thì ko dám . nuôi k3n thì vốn cũng kha khá. Chưa kể hay chơi loại kép bằng ra mà vào khung ngày cuối đúng chạm nhưng lại gặp đúng ngày ra kép thì chỉ có méo mồm

Dàn của bác thì cứ xem loại kép ra kép sắp về thì đã có các ct chia sẻ rồi đấy. Có dấu hiệu về kép thì cho vào ok hơn

Chơi thế nào thì chơi miễn là ra tiền ko thua là dc. Dàn 64s e cũng chơi rồi. Vào tiền to thì ko dám . nuôi k3n thì vốn cũng kha khá. Chưa kể hay chơi loại kép bằng ra mà vào khung ngày cuối đúng chạm nhưng lại gặp đúng ngày ra kép thì chỉ có méo mồm
K lên loại kép,lọc đề gan hay hơn

Ý của mình là sau khi kép bằng ra rồi mà ko có dấu hiệu báo kép như các ct chia sẻ thì loại thêm vài con kép. Có tháng kép chỉ ra 1 lần thì t cũng ăn ra kha khá đấy
Ok kép ra liền và nhiều r thì bỏ cách 2,3 tuần thì cũng đc xong lại vào kép lại

Đúng r b,tỉ lệ ăn cao,nhưng đảm bảo đc chỉ tiêu vài trăm 1 ngày thôi,có vốn nhiều thì tham khảo các cao thủ lọc càng để ghép vào nữa thì đánh cũng dc
De dom dao nay quay nhu quay vit.cau keo gay lien tuc.soi lam cung met.choi ngay 84s ghep cang vao co nhe dau hon.von it

Mình đánh dàn cố định mà,khi nào mà ra con gan thì mình lại lọc con gan mới và thêm con gan mà nổ vào dàn cứ thế chơi,b có thể tét ăn thông từ khi sau dịch covit,
Nh trên trang chỉ đánh dc 65 con thôi.

Các CT chỉ giáo e với ạ. Vốn 5tr, chỉ tiêu ngày 200-300k thì chơi gì được ạ. Theo các CT top 1-2 nếu theo hết thì vốn cao quá ạ. Còn theo vài số thì tỉ lệ toang khá cao. Xin các CT cho e 1 pp để về bờ ạ.
Bạn tham khảo. Mình cũng vốn 5tr. Chỉ theo dàn 65s giải nhất và 65s đề của anh Phan Bảo. Mỗi con đi 5đ. Tổng 1 ngày bạn hết 640k. Khung vốn thoải mái 3 ngày. Ok. Vốn bé đừng ham lô và ba càng. Đợi vốn to hãy chơi lô với ba càg. Bạn cứ bám chặt dàn đề và dàn giải nhất là ổn áp