Lotto Bet - Vốn 50tr xin cách kiếm 1tr 1 ngày với ạ | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Vốn 50tr xin cách kiếm 1tr 1 ngày với ạ

Mỗi ngày nạp 10tr choi 1
27 loto .theo cầu của bão rất ok

Chơi tài xỉu, sóc đĩa , bcrat, quá dễ ăn 1tr, quan trọng sau khi ăn có dừng lại dc ko, bắt đầu 100k, tay sau gấp thếp x3, có 50tr ko thể thu dc

Vốn 50m vao choi Hs. Bám ct ở phòng hs ấy. Đi 3 khung. Tỷ lệ 100-300-700. Đảm bảo 1m trong 30p. Chọn ai đỏ mà bám. Bám đúng ông đen thì oẳng

Vốn 50m kiếm 1m/ ngày ko có gì khó vào các phòng chát bám cao thủ đơn giản mà.
với vốn 50m thì ngày kiếm 1m ko khó quan trọng mih phải cí kỷ luật đạt dc chỉ tiêu thì nghỉ
với voins đó lên chơi tài xỉu và vào tiền x3 như sau
100 - 300 - 900 - 2700 - 8100 phải vào đúng tỉ lệ và đều tay còn cách vào chơi như sau
khi nào xuất hiện về tài hoặc xỉu nà về 3 tay liên tiếp thì ta bắt đầu luôn ngược bên đó
vidu như xỉu về 3 tay liên tục vậy tay sao ta vào tài theo tỉ lệ vừa liêu trên đo kinh nhiệm tôi hay áp dụng chúc bác thành công

Đi tiền chơi mb theo bác saiigon99 ý bác ý chơi gì thì theo đó, ngày bửa một lần may thì còn được,tôi đây bao lần 50 rồi vẫn đi củi khi một phút máu dồn lên não là bay sạch ,nếu chưa nghiện best thì đó là lời khuyên chân thành từ tôi ,

với vốn 50m thì ngày kiếm 1m ko khó quan trọng mih phải cí kỷ luật đạt dc chỉ tiêu thì nghỉ
với voins đó lên chơi tài xỉu và vào tiền x3 như sau
100 - 300 - 900 - 2700 - 8100 phải vào đúng tỉ lệ và đều tay còn cách vào chơi như sau
khi nào xuất hiện về tài hoặc xỉu nà về 3 tay liên tiếp thì ta bắt đầu luôn ngược bên đó
vidu như xỉu về 3 tay liên tục vậy tay sao ta vào tài theo tỉ lệ vừa liêu trên đo kinh nhiệm tôi hay áp dụng chúc bác thành công
Chơi vậy có mà bán nhà đó bác. Chưa gặp dây chứ vào dây thì k đơx nổi đâu. Ăn lần 100k nhưng chết lần thì nặng

vốn 50m thì ngày 1m quá dễ luôn
thích thì cứ nt tôi chỉ cách ngày kiếm 1m trong vòng 15p

Vốn 50m chơi tài xỉu chẵn lẻ lafok nhất k thì chơi 1 chạm

Chúc ae tìm đc cầu và cao thủ để bám

Cứ bám kiếm 1m xong nhưng tham ngứa tay vào đánh tiếp thế chả đi nặng

Chơi 1 chạm mình thấy bên lotto bet sảnh B có nhiều chia sẻ cầu vào đánh ăn 2 3 tay là đủ chỉ tiêu rồi