Thảo luận - Vốn bỏ ra bao nhiêu | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Vốn bỏ ra bao nhiêu

Bây giờ em có 20 triệu tiền vốn muốn kiếm 1 ngày khoảng 3 triệu 1 ngày liệu có được ko anh chị ơi . E cần số tiền đó vì nợ nhiều quá , giờ muốn vực lại 1 chút , giờ chẳng biết làm cách nào , ai biết cách hay biết cao thủ nào chơi ổn định thì chỉ e chơi với được ko ? cảm ơn mọi người

Bây giờ em có 20 triệu tiền vốn muốn kiếm 1 ngày khoảng 3 triệu 1 ngày liệu có được ko anh chị ơi . E cần số tiền đó vì nợ nhiều quá , giờ muốn vực lại 1 chút , giờ chẳng biết làm cách nào , ai biết cách hay biết cao thủ nào chơi ổn định thì chỉ e chơi với được ko ? cảm ơn mọi người
Phải học cách vào vốn và học pp chơi đã bạn à

Cũng có thể kiếm được nếu đánh đúng pp của 1 chủ tịch nào đó

Tôi hay theo chủ tịch @PHANBAO kiếm lãi cũng chỉ 1 triệu 1 ngày thôi , vì vốn ít có hôm vai trăm thôi bạn à chứ 3 triệu khó đấy

Bác thửu tham khảo những cao thủ hay chia sẻ cầu kèo xem sao

Dành vốn đánh loto bet 1 ngày bỏ ra 2 triệu đánh ngày kiếm vài trăm là ổn rồi vốn 20 triệu kiếm 1 ngày vài trăm đơn giản

Dành vốn đánh loto bet 1 ngày bỏ ra 2 triệu đánh ngày kiếm vài trăm là ổn rồi vốn 20 triệu kiếm 1 ngày vài trăm đơn giản
Cái này chắc cũng cần có người kéo chứ bạn

Chơi cái gì cũng k được tham , tham là đi đấy 3 triệu thấy con số đó đang là tham đấy bác

M thấy bám theo cao thủ diễn đàn này k thiếu đẻ bác có thể tím được lối đi đúng

Em có thể tham khảo cách chia vốn này của tôi https://caothusohoc.com/threads/phuong-phap-choi-kiem-lai-moi-ngay.16777/

Muốn kiếm nhiều thì phải chịu mất nhiều,em khuyên bác để chắc ăn chia 20tr ra thành 5 ngày vốn mà đánh,còn mạo hiểm hơn chút là 3 ngày.Dàn đề thì chọn dàn 36s (2 chạm) của các ct uy tín còn chọn 64s thì phải dầy vốn chút vì gãy 1 ngày là phải ăn 2 ngày mới hoà dc(nếu ko chão vốn),fang thêm mấy con lô và 3 càng lô,với đánh đủ bắc trung nam để đài nọ gánh đài kia.Đánh kiểu này chỉ cần 1 đài ăn là gánh đc 2 đài gãy rồi,em chơi cả tháng nay chưa gặp trường hợp ngày nào cả bắc trung nam cùng gãy ?

20tr mà kiếm 1 ngày 3 triệu thì phải đánh to và đánh nhiều kiểu, nhưng đang đen nên đánh chắc chắn thì mới gỡ dần được.

Nếu chơi bét 20 tr lãi 1 tr nghỉ và chỉ chơi 30 phút chơi lâu là đi cả 20 củ đó

Ngày kiếm vài trăm còn được . chứ 3 triệu khó thật sự ấy