Vốn còn 10tr. Nhờ các cao thủ, chủ tịch giúp e gỡ lại 120tr. | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Vốn còn 10tr. Nhờ các cao thủ, chủ tịch giúp e gỡ lại 120tr.

Thân chào các cao thủ, chủ tịch và tất cả mọi người trong diễn đàn.
Mọi người có cao kiến cho e tham khảo cách chơi cũng như cầu kèo để gỡ lại 120tr với số vốn còn lại 10tr ko ạ. E càng chơi càng thua quá. Cứ theo cao thủ nào thì thường đúng ngày bị gãy ???
Xin đc mn giúp đỡ a.
Em cảm ơn.

Dk đó bác gãy dài nhất là 3n
Pp này lai hon dàn 64 nhiều con khoản 38 đen 40 số...3 thang thay dàn 1 lần.... .can đối vốn vào lãi..gao may lan dàn 64 so.
Chi co pl anh lãi cao thoi....tui da ao61 dụng nhiều pp roi van co lãi. Na chi diu nhất pp này lãi cao ..va gãy chảo cung nhẹ hihi

Pp này lai hon dàn 64 nhiều con khoản 38 đen 40 số...3 thang thay dàn 1 lần.... .can đối vốn vào lãi..gao may lan dàn 64 so.
Chi co pl anh lãi cao thoi....tui da ao61 dụng nhiều pp roi van co lãi. Na chi diu nhất pp này lãi cao ..va gãy chảo cung nhẹ hihi
Chỉ pp anh em chơi này.....100 số...trừ kép bằng kep lệch sát kép...la 38 số
Tiếp tục loại 30 con đề gan...con khoảng 42 đến 45 số ..1 ngày khi tổng ra rồi loại tổng đó..nhớ chỉ loại 1 tổng ngày hôm trước thoi.
Con khoản 35 đến 38 con..1 tuần ăn ít nhất cung 3 đen 4 ngày...co khi 5 ngày . ...
Chúc anh em may mắn...
Pp này lên dàn chơi nguyên 1 tuần à anh, hay lên từng ngày vậy?

Dàn này ngày nào cũng tạo bạn hiền nhỉ

Thân chào các cao thủ, chủ tịch và tất cả mọi người trong diễn đàn.
Mọi người có cao kiến cho e tham khảo cách chơi cũng như cầu kèo để gỡ lại 120tr với số vốn còn lại 10tr ko ạ. E càng chơi càng thua quá. Cứ theo cao thủ nào thì thường đúng ngày bị gãy ???
Xin đc mn giúp đỡ a.
Em cảm ơn.
Theo mk bạn nên theo duy nhất 1 cao thủ thôi;mỗi người có 1 cách chơi riêng;theo chỉ theo 1 người đó là cao thủ @Phan Bảo;sống chêt đồng cam cộng khổ với a ấy mới thành công đc b ạ

? cao thủ thật . ăn đều như dàn 64 số như này . ? vậy là dàn cố định ít số e đỡ lo cảm ơn bác ạ.
Heheheheh nay xịt......kakakak tui chi can 1 tuần ăn 3 đen 4 ngày la lãi hon dàn 64 số rồi..heheh tui da thử tất ca các dàn rồi...cung co lãi...nhưng ít va vốn bo ra to...chi co pp này lãi nhieu va vốn bỏ ra lai cung vừa tam...hihi

Heheheheh nay xịt......kakakak tui chi can 1 tuần ăn 3 đen 4 ngày la lãi hon dàn 64 số rồi..heheh tui da thử tất ca các dàn rồi...cung co lãi...nhưng ít va vốn bo ra to...chi co pp này lãi nhieu va vốn bỏ ra lai cung vừa tam...hihi
Yes ?. Vâng ạ . ??.

bác chia sẻ dàn đi

Lão ăn rền ăn suốt mà ko share ae chiến với.

Khuyên anh em chỉ nên coi chơi số là niềm vui, kiếm cốc bia, điếu thuốc...đừng bao giờ có suy nghĩ sẽ đổi đời nhờ chơi số, thắng thì ít mà thua thì nhiều, lúc vỡ nợ thì mất hết lòng tin của mọi người, làm khổ bố mẹ, khổ vk con...Anh em hãy kiếm 1 công việc chân chính, mỗi tháng chỉ chơi trong phạm vi tài chính của mình, nếu có thua cũng ko liên lụy ai. 1 điều quan trọng nữa cũng là kinh nghiệm xương máu của mình, anh em đừng chơi lô nữa ko ăn thua đâu, có chơi thì chơi dàn đề nuôi theo tỉ lệ hợp lý. Chúc anh em thành công !

[/QUOTE]
MAi làm 500d theo BTL của a Huanhoahon là hết nợ
500d ?. Ui. ? e mà bắt lô chỉ bắt xiên ?. Tiếc dạo này chán lô đau đâu soi được 1 cặp mệt hơn búa bổ soi được cặp 2 thì ít ?. Lô 020 hôm nay khung cuối lô 010 ngày chả đánh gì. Mai lô 55,252 khung cuối hi ghép x2 tạch thôi ?. X2 có 4 cặp ít vốn ko khà khà . tạch thơi hi

Nay co bạch thủ nào ko...Dàn đề khoan 35 đen 38 số....ăn như gì chơi dc ko anh e
View attachment 11759
Dàn tuần 2 chạm cũng vẫn chén đề đều, mà lô đen quá toang liên tọi.
Đăng kí chốt 3 càng đề chua anh em...
Tui có vốn 20 củ tui muốn kiếm 20 củ thế nao chỉ tui với hihihi
ĐK rồi nhưng đổi ý ko tham gia nữa ko thi thố gì hết.... bỏ luôn stl btl tập trung bơi thôi tết đến đít rồi nhà bao việc :ROFLMAO: