Thảo luận - Vốn em 2tr chỉ tiêu ngày 100k | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Vốn em 2tr chỉ tiêu ngày 100k

Mấy bác tư vấn chơi Lotobet với dàn 64s thật sự là ko có kinh nghiệm và đa số là tv mới.
- Lotobet mấy ngày đầu ăn dễ lắm. kiểu gì cũng ăn, ngày vài trăm bth. Nhưng đảm bảo với người ko có kinh nghiệm và ý chí. Tầm 7-10 ngày sau là trắng tk thôi.
- dàn 64s. Vốn 2tr. Đi 5k/ ngày là 320k. Nếu gãy phải ăn 2 ngày thông mới lại vốn. Vốn nhỏ k nên chão tiền. Chão gãy là xong. 1 CT gãy 2-3 ngày thông là bth.
Tôi khuyên bác nên chơi 3D dàn 64s. Ghép với 7-8 càng. Vốn ngày từ 448-512k. Đánh k cần chão. Theo đều cuối tháng có lãi.
Quan trọng bắt đc nữa bác à

Chơi dc... nhưng đừng coa ham
E cũng muốn kiếm 100k 1 ngày nhu
Ngày 100k ko phải chỉ tiêu mà mà là đánh đúng pp tổng kết tháng lãi 3m chẳng hạn ?
Ngày 100k ko phải chỉ tiêu mà mà là đánh đúng pp tổng kết tháng lãi 3m chẳng hạn ?
E kung muốn kiếm 100k một ngày mà ko biết cách nào cho an toàn hợp lý

Bạn cứ vao lotobet có các cao thu chơi 1 hàng số đấy. Tôi chơi 5d bét kiếm đều 200 đến 500k/ngày nhung doi lúc k kiem chế được lòng thầm nên lại về mo.

Ai cũng bảo là chỉ cần kiếm vài trăm đc 1 2 lần chơi đc 500 1000 lại thấy đễ ăn rồi lao đầu vào chơi thì chỉ có 0đ thôi quan trong là đừng tham chơi gì cũng đc miễn là kiềm chế con người thì mới kiếm đc

chia nhỏ vốn chơi thẳng dàn 64s cho 2 đầu tiền hậu là ok nhất ăn 3 tay là có đủ 100k rồi

Thế mình nghĩ bạn đánh dàn 64s 1 ngày , đánh 64s = 10k 1 con = 640k tỉ lệ ăn cao mà lãi lại 1 nửa , Nếu ko đánh 10k thì đánh 5k cũng được ngày được hơn 100 an toàn lại giữ được vốn bỏ 320k ăn 160k gãy thì hôm sau gấp thếp gỡ
Chuẩn ko cần chỉnh pro ơi :$:$

Ăn chắc mặc bền thì chỉ có mỗi dàn 4chạm là chuẩn cơm

Mấy bác tư vấn chơi Lotobet với dàn 64s thật sự là ko có kinh nghiệm và đa số là tv mới.
- Lotobet mấy ngày đầu ăn dễ lắm. kiểu gì cũng ăn, ngày vài trăm bth. Nhưng đảm bảo với người ko có kinh nghiệm và ý chí. Tầm 7-10 ngày sau là trắng tk thôi.
- dàn 64s. Vốn 2tr. Đi 5k/ ngày là 320k. Nếu gãy phải ăn 2 ngày thông mới lại vốn. Vốn nhỏ k nên chão tiền. Chão gãy là xong. 1 CT gãy 2-3 ngày thông là bth.
Tôi khuyên bác nên chơi 3D dàn 64s. Ghép với 7-8 càng. Vốn ngày từ 448-512k. Đánh k cần chão. Theo đều cuối tháng có lãi.
người ta có 2 tr mà ngày hết 512k chơi 4 hôm ko về thì sao?

Bạn cứ vao lotobet có các cao thu chơi 1 hàng số đấy. Tôi chơi 5d bét kiếm đều 200 đến 500k/ngày nhung doi lúc k kiem chế được lòng thầm nên lại về mo.
Hướng dẫn cách chơi dc ko bạn

vốn 2tr. Nuôi STL k2 ngày đi. Tỷ lệ 2,4 nhàn đầu óc. Theo 1 người thôi. Có vốn tính tiếp

Thực ra ae mình chơi cái gì cũng được miễn là có lãi. Tôi chơi 5dbet nhưng k nghiện đâu nhé pp của tôi là rình tn và hn. Quên tôi cứ cộng số hàng van với hàng chục nghìn được tổng. Rồi cộng hàng trăm công hàng đơn vị được bao nhiêu chơi hàng số nhé ae

5dbet có cái ưu điểm là nhanh hợp với người nào ít thời gian.