Tâm sự - Xa bờ quá | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Xa bờ quá

Từ hồi giờ đụng vô loto bet sao toàn toang ko là toang.
Người ae nên đánh có phương pháp và chỉ tiêu.
Tôi nói thật nếu kiểm soát được bản thân. Và đánh đủ chỉ tiêu nghỉ thì tôi tin bro sẽ về bờ an toàn thôi. Tôi cũng đang chơi kiểu cầu tổng hợp. Căn bản vẫn phải giữ cái đầu lạnh. K cay cú, k tham lam

Vốn lớn mới tự tin thôi. Có đọc sách cầu kèo mà k có vốn lớn cx k lại dk.

cay quá mấy ông ạ, cái dàn 64 rình xem thì ok cứ lao là chết, đ hiểu kiểu gì
mình cũng cùng cảnh như thế nó còn không cho mình cơ hội được ăn phát mở bát luôn. nhìn thì đẹp xuống tiền biết ngay. mình đánh 8 đầu +8 tổng không giống của ai mà nó về đúng 2 đầu mình bỏ ngang nó có mắt. đúng là số anh em mình bê thui

cay quá mấy ông ạ, cái dàn 64 rình xem thì ok cứ lao là chết, đ hiểu kiểu gì
Ae phải chuẩn bị vốn,và vốn gối đau nữa,và phải có chỉ thiếu tháng thừa bảo nhiêu % tổng số vôn la nghĩ.neu ae năm đc pp chơi.minh nghĩ sẽ về bộ ăn toan

mình cũng cùng cảnh như thế nó còn không cho mình cơ hội được ăn phát mở bát luôn. nhìn thì đẹp xuống tiền biết ngay. mình đánh 8 đầu +8 tổng không giống của ai mà nó về đúng 2 đầu mình bỏ ngang nó có mắt. đúng là số anh em mình bê thui
Khó chơi lắm hôm trc nạp 5 củ thử chơi thua hết sạch hì

Bác Tố nói đúng đấy. Vô duyên tốt nhất dừng đi. Lún sâu làm j, coi như mất tiền để biết.. mất ít thôi, nhiều là k vui đâu

Giờ mấy bác mún gỡ thì chỉ có 1đôi,số rời,2 đôi,rồng hổ.ăn non rồi nghỉ hom sau kiem tiếp.là từ từ về bờ.chứ thấy ngta vác dàn 64s zô ăn mình cũng theo là chết.bởi vì vốn ngta to ngta gãy có thể chão.mình vốn it gãy 1-2 là bay acc r.

Học kỹ phương pháp chơi, ngồi canh chơi thử đưng vào tiền vội, thấy ok rồi thì hãy vào tiền, nhớ là vào theo đúng tỷ lệ vốn. Bác chưa biết cách thì có thể học theo pp của bác Hihi, e theo khá ổn ngày kiếm đc vài trăm, vốn e ít nên k ăn ít rồi nghỉ