Tâm sự - Xa bờ quá | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Xa bờ quá

Chơi 1 môn thôi ( TX, tiền hậu nhị...) theo duy nhất 1 cao thủ. Như vậy cũng là 1 cách để ít toang hơn. Vốn thì tự căn mà vào

Người ae nên đánh có phương pháp và chỉ tiêu.
Tôi nói thật nếu kiểm soát được bản thân. Và đánh đủ chỉ tiêu nghỉ thì tôi tin bro sẽ về bờ an toàn thôi. Tôi cũng đang chơi kiểu cầu tổng hợp. Căn bản vẫn phải giữ cái đầu lạnh. K cay cú, k tham lam
dg hoc theo pac !!!

Chơi nhỏ nhẹ, ăn đủ chỉ tiêu rồi nghỉ, không tham

30896

Cái này chuẩn luôn hả bạn hay có khung giờ nào ko
Cái này chủ yếu ngồi canh bác ơi, bác lấy dàn cố định, xong ngồi canh kết quả, so với dàn xem gãy mấy tay thì ăn, rồi ăn mấy tay lại gãy ,... rồi canh gãy 1-2 tay vào, ăn 1-2 tay nghỉ ,... Nên vào ít điểm 5đ, gãy thì lên tiền cho dễ với vốn chơi

thôi mình đợi xsmb mở thì chiến thôi chứ bet định kiếm tí trả nợ mà lại nơ thêm 20tr :((

thôi mình đợi xsmb mở thì chiến thôi chứ bet định kiếm tí trả nợ mà lại nơ thêm 20tr :((
Mình dành dụm cả năm lên Facebook thấy ngày kiếm 300k ai ngờ giờ đổ nợ đổ nần. Nản ghê

Từ từ theo các cai thủ.
chúc bạn may mắn ?

Khó chơi lắm hôm trc nạp 5 củ thử chơi thua hết sạch hì
manhđuc à kinh nghiệm lô đề miền bắc ko áp dụng được vào đây loanh quanh từ hôm nghỉ mình thua 20t rồi ác thật đấy chết tội cay mũi ham gỡ đấy

manhđuc à kinh nghiệm lô đề miền bắc ko áp dụng được vào đây loanh quanh từ hôm nghỉ mình thua 20t rồi ác thật đấy chết tội cay mũi ham gỡ đấy
khó chơi thật chiều nay nạp 5 củ tiếp lại thua 3 củ rồi . Thôi để đánh sxmb chứ chơi bời toàn nhìn thấy thua như vậy chơi sao đx

khó chơi thật chiều nay nạp 5 củ tiếp lại thua 3 củ rồi . Thôi để đánh sxmb chứ chơi bời toàn nhìn thấy thua như vậy chơi sao đx
ừ nghỉ 15 ngày tai hại thật đấy giờ chỉ mong xsmb trở lại thôi dù sao nó còn có cầu cáp nâu năm còn áp dụng được. lô tô bét nhiều người tài thật đấy mình khâm phục đấy. manhđuc vào phần chát mà xem ae họ đánh

ừ nghỉ 15 ngày tai hại thật đấy giờ chỉ mong xsmb trở lại thôi dù sao nó còn có cầu cáp nâu năm còn áp dụng được. lô tô bét nhiều người tài thật đấy mình khâm phục đấy. manhđuc vào phần chát mà xem ae họ đánh
Mình vào rồi . Hôm trc mình theo dõi lập 64s sáng nay ăn thông 7 tay xong mình tham quá lại toang cay

Mình vào rồi . Hôm trc mình theo dõi lập 64s sáng nay ăn thông 7 tay xong mình tham quá lại toang cay
phải nói là nhũng anh em giỏi loto bét này chấp xsmb một mắt đúng đấy mới gọi là cao thủ

Người ae nên đánh có phương pháp và chỉ tiêu.
Tôi nói thật nếu kiểm soát được bản thân. Và đánh đủ chỉ tiêu nghỉ thì tôi tin bro sẽ về bờ an toàn thôi. Tôi cũng đang chơi kiểu cầu tổng hợp. Căn bản vẫn phải giữ cái đầu lạnh. K cay cú, k tham lam
Ng ae này nói đúng, quan trọng là phải tỉnh táo, có cái đầu lạnh và biết điểm dừng. Tôi có ngày ăn hơn 10m rồi lại ham thành ra toang mấy chục, giờ đang cày cuốc gỡ dần, mỗi ngày gỡ 1 ít

mình cũng cùng cảnh như thế nó còn không cho mình cơ hội được ăn phát mở bát luôn. nhìn thì đẹp xuống tiền biết ngay. mình đánh 8 đầu +8 tổng không giống của ai mà nó về đúng 2 đầu mình bỏ ngang nó có mắt. đúng là số anh em mình bê thui
Tu ngay ngi xo so vao choi lotobet moi co may ngay ma bay mat 12 cu ,nợ thêm nợ anh em a

Từ hồi giờ đụng vô loto bet sao toàn toang ko là toang.
Vốn nhỏ ae chơi tài xỉu thôi chơi hậu nhị vốn bé gãy 3 tay thông là gần hết chơi tài xỉu hiểu tí cầu ngày kiếm vài trăm 1 tr ngon hơn là hậu nhị