Thảo luận - Xiên món ăn vừa rẽ vừa ngon, về bờ bằng xiên cho ae có số vốn nhỏ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Xiên món ăn vừa rẽ vừa ngon, về bờ bằng xiên cho ae có số vốn nhỏ

Nay em viết bài này để ae tiện theo dõi
Cùng nhau thảo luận về xiên
Đến cuối tháng em sẽ kết dư lãi sau khi đánh xiên với vốn 100k/ xiên
Từ đầu tháng đến giờ tổng xiên em bắt đươc: 1 xiên 4, 2 xiên 3, 7 xiên 2
Sẽ cùng đồng hành cùng ae trên con đường về bờ
Bắt xiên thế nào cho hợp lý
Bắt bằng những cặp stl tỷ lệ rất thấp nên em sẽ bỏ qua, với số vốn nhỏ, tỷ lệ ăn 2 xiên 4 tháng trước sợ ae vốn ít ko có khẳ năng theo, nay em chọn 5 số để ghép vòng, ko ăn được xiên 4 còn ăn xiên 3, xiên 2
137639

Thường sẽ chọn ra 5 con ĐTL và ghép vòng với nhau, hôm nay mình chọn con btl của mình 97, ghép với con 80 của bác saigon999, con 99 là con mắn mắn lô rơi , con 60 của bác chú tiểu , 87 thì trong cặp 878 của mình nhưng 87 ko nổ

Thường sẽ chọn ra 5 con ĐTL và ghép vòng với nhau, hôm nay mình chọn con btl của mình 97, ghép với con 80 của bác saigon999, con 99 là con mắn mắn lô rơi , con 60 của bác chú tiểu , 87 thì trong cặp 878 của mình nhưng 87 ko nổ
E chỉ dựa vào tan suất nên ít bắt được xiên bác có cach nào bắt xiên ổn định ko?

Những con lô có cầu có nhiệp đẹp sẽ ít khi về cùng nhau, bắt những con lô rơi, những cặp stl gan bắt đầu nổ lại tỷ lệ cao hơn, vs những con dtl có khẳ năng gan đang báo cầu liên tục có vẻ ổn hơn

Ví dụ nha như hôm nay cặp stl 080, mình ko chọn 08 vì 08 nhiệp đẹp, 97 sắp vào gan nhưng báo liên tục 79 những ngày trước, 99 là lô hôm qua nổ, nay khả năng rơi lại rất cao

Nay em viết bài này để ae tiện theo dõi
Cùng nhau thảo luận về xiên
Đến cuối tháng em sẽ kết dư lãi sau khi đánh xiên với vốn 100k/ xiên
Từ đầu tháng đến giờ tổng xiên em bắt đươc: 1 xiên 4, 2 xiên 3, 7 xiên 2
Sẽ cùng đồng hành cùng ae trên con đường về bờ
Bắt xiên thế nào cho hợp lý
Bắt bằng những cặp stl tỷ lệ rất thấp nên em sẽ bỏ qua, với số vốn nhỏ, tỷ lệ ăn 2 xiên 4 tháng trước sợ ae vốn ít ko có khẳ năng theo, nay em chọn 5 số để ghép vòng, ko ăn được xiên 4 còn ăn xiên 3, xiên 2 View attachment 137639
Rực rỡ quá ae

Vốn nhỏ , nhưng lời ngon mình đang đam mê, hihi
Chưa biết tuổi tác thế nào nhưng mình thấy b là ng rất có tâm . Mình cũng rất thích món này và thử nhiều cách nhưng chưa thành công . Hi vọng có duyên với bạn , chúc bạn và ae may mắn .

Chưa biết tuổi tác thế nào nhưng mình thấy b là ng rất có tâm . Mình cũng rất thích món này và thử nhiều cách nhưng chưa thành công . Hi vọng có duyên với bạn , chúc bạn và ae may mắn .
Ghép vòng 5 số là ổn nhất , ra 25 xiên và đi đều tiền là ổn nhất, chọn ra 5 con đtl và ghép thôi

Ví dụ nha như hôm nay cặp stl 080, mình ko chọn 08 vì 08 nhiệp đẹp, 97 sắp vào gan nhưng báo liên tục 79 những ngày trước, 99 là lô hôm qua nổ, nay khả năng rơi lại rất cao
từ mai bác chốt 5 con xiên nhưng bác có cho Note thêm 1-2 cặp xiên 2 bác kết nhất ghép với con btl của bác để anh em vào thêm tí tiền được không.em thấy btl của bác ăn rất đều ạ