Tâm sự - Xin 1 lời khuyên | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Xin 1 lời khuyên

Cảm giác đc ăn dàn 3càng lại khó thế. Nửa tháng nay vận đen sao cứ đeo bám mình mãi thế. Cũng có lúc tự đi trên đôi chân của mình đc,nhưng cũng ko đc lâu. Bây giờ mình nợ hơn 500tr mà vốn còn đúng 100tr. Lúc thì theo pp 2 cửa đánh giải nhất và đb tin đúng lúc ct bão dây đen gãy liền,lúc thì gãy dàn nhất lúc thì gãy càng đb, sau lại tự bắt càng nhưng ghép dàn lại vẫn xịt. Bây giờ mình ko biết phải đánh kiểu gì, đánh tn nữa. Mọi người cho e xin lời khuyên nên làm gì bây giờ để gỡ đc nợ với số vốn trong khi 1 tháng phải trả 5tr tiền lãi. Quả thật đau đầu. Xin cảm ơn.

Chào người ae KHỐN KHỔ đang dây Đen của tôi, chắc người ae không lạ gì tôi nhỉ.
Hãy nghỉ ngơi vài ngày cho thư giãn đầu óc đi nhé.
Bình tĩnh chơi theo 1 CT và chơi đúng PP cũng như cách vào tiền sẽ ổn thôi.
Ai cũng có dây Đen, Cầu nào rồi cũng Gãy, chính vì lẽ đó chọn chơi 1 thứ thôi ví dụ chơi Dàn Đề 64s vài ngày Đỏ rồi chơi 3d hoặc tăng Tiền.
Không nên chơi 2,3,4 thứ ăn thì được Lời ít Đen Gãy hết là TOANG = TRỜI không cứu nổi.
Đó là lời khuyên chân tình nhất với ae mặc dù lời khuyên không mỹ miều.
Chúc người ae mau chóng bình Tâm và lấy lại từ từ những gì đã mất.
Đừng Nóng vội nhé: VỀ HÀ NỘI KHÔNG VỘI ĐƯỢC ĐÂU !
Nói hơi bậy e cũng dag xem lại cách chơi cửa mình ăn thi ko dk bao nhiêu toàn thi hết sạch em chơi nhỏ vốn ít nhiều lúc hoang mang ko bt phải chơi tiếp Liêu gì nó ăn vào máu ko chơi thi buồn chán chơi thi thua tha nợ lần vốn còn 1t thi đánh cái gì đây bác

Nói hơi bậy e cũng dag xem lại cách chơi cửa mình ăn thi ko dk bao nhiêu toàn thi hết sạch em chơi nhỏ vốn ít nhiều lúc hoang mang ko bt phải chơi tiếp Liêu gì nó ăn vào máu ko chơi thi buồn chán chơi thi thua tha nợ lần vốn còn 1t thi đánh cái gì đây bác
Chịu khó nghỉ vài ngày kiếm 5 củ chơi Dàn 64s nhỏ nhẹ đỡ nghiền, vài ngày Đỏ có Lời ghép 3 càng chơi nhỏ nhất đều tay. Hy vọng may mắn rồi từ từ gỡ nhé ae.

Dạo này loạn số thật, trong đầu cứ nghĩ về số thua từ đầu tháng giờ nên cũng nóng gỡ chứ đánh pp kia khá bảo toàn vốn mà vẫn có lời.cảm ơn tiểu mây đã ghé qua.
Bạn có thể chia sẻ phương pháp bắt của bạn k vậy ng ae

Bạn có thể chia sẻ phương pháp bắt của bạn k vậy ng ae
Người a e cứ dựa vào giải 5.1,2,3 cũng ăn khá ổn và thêm 1 cách nữa là bạn mở sổ kết quả.nét 300ngay rồi ghi ra giấy từ càng 0-9 xem nó về lần lượt những càng gì, ví dụ. Càng 3- 1,7,0,2,5,9,6. Càng 0- 1,2,6,8,7,9. Càng 1-2,3,4,6,7,8,9. Cả giải nhất cũng có. Bệt càng là hỏng.

Chịu khó nghỉ vài ngày kiếm 5 củ chơi Dàn 64s nhỏ nhẹ đỡ nghiền, vài ngày Đỏ có Lời ghép 3 càng chơi nhỏ nhất đều tay. Hy vọng may mắn rồi từ từ gỡ nhé ae.
Cám ơn bác vừa rồi e cũng bỏ 50 ra làm vốn nghĩ chơi dàn xong lúc theo ng nọ ng kia thành ra chán nản cám ơn bác vì lời khuyên

Bác vốn 100 là ngon rôi, mà tháng có 5 tr tiền lãi, e h còn có 25tr tháng phải 17 tr tiền lãi, nếu bác biết chơi ko tham xóc đĩa kiếm 1,2 triệu đơn giản

100 triệu bỏ vốn ra 15 triệu , 1 ngày chơi khoản từ 3 đen 10 tay lotobet nếu xui lắm cung kiếm lãi 1 triệu còn hên thi kiếm 2 đến 3 triệu... khỏi cần cầu keo..khỏi cần rình,, quan trong ko cay cu.... 1 ngày chơi chua dầy 1 tieng
Chơi như nào đây a

Người a e cứ dựa vào giải 5.1,2,3 cũng ăn khá ổn và thêm 1 cách nữa là bạn mở sổ kết quả.nét 300ngay rồi ghi ra giấy từ càng 0-9 xem nó về lần lượt những càng gì, ví dụ. Càng 3- 1,7,0,2,5,9,6. Càng 0- 1,2,6,8,7,9. Càng 1-2,3,4,6,7,8,9. Cả giải nhất cũng có. Bệt càng là hỏng.
Bắt chạm thì sao ng ae

Cảm ơn bác, e đã bỏ bét khá lâu rồi. E ko dính vào nó nữa.
ko biet pp chơi.. rất don giãn anh em ah... tai la ly do minh tham thoi ngày nao cung choi liên tuc sau dc.. tui chơi nếu mai mắn la 3 đen 4 tay la dừng....nếu xui lam khoang 10 tay la dừng...hihi

Thực sự hiện tại thì mình đang rất tâm đắc với pp đánh 2 cửa của ngưởi a e vs trên dd, mình tự tét 4 chạm và càng hàng ngày ko phải theo ct nào hết. Từ tháng 8 năm ngoái đến giờ tháng đc ít là 15củ tháng nhiều là đc 63củ như tháng 6-7 vừa rồi.như hôm nay nếu đánh vẫn ăn full vâyk mà mình lại ko theo pp đó chả hiểu tại sao nưaz.buồn ghê
phương pháp đó như thế nao ha bạn chia sẻ với mình được không mình cũng nợ như bạn mà bế tắc quá

Thực sự hiện tại thì mình đang rất tâm đắc với pp đánh 2 cửa của ngưởi a e vs trên dd, mình tự tét 4 chạm và càng hàng ngày ko phải theo ct nào hết. Từ tháng 8 năm ngoái đến giờ tháng đc ít là 15củ tháng nhiều là đc 63củ như tháng 6-7 vừa rồi.như hôm nay nếu đánh vẫn ăn full vâyk mà mình lại ko theo pp đó chả hiểu tại sao nưaz.buồn ghê
bạn ơi chia sẻ pp cho anh em đi

phương pháp đó như thế nao ha bạn chia sẻ với mình được không mình cũng nợ như bạn mà bế tắc quá
Pp đó thì cũng đơn giản thôi. Pp này bạn theo ct hihi hoặc ct giông bão cũng đc, ct hihi chốt có 5 càng bạn nhặt thêm 1 càng nữa là 6 ghép vơi dàn 64s của ct luôn và đánh giải nhất và đb nhé. Hoặc ct bão thì cũng vậy ct bão thì có 6 càng luôn. Cứ thế mà vào thôi. Như hqua theo 2 ct đều ăn full nhé. Còn trường hợp mình tự bắt thì hqua mình ăn giải nhất thôi đb thì gãy chạm.mình thấy pp này khá ổn chưa thấy gãy full tầm 4_5 ngày liền.