Tâm sự - Xin anh em chỉ đường cho người lạc lối!! | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Xin anh em chỉ đường cho người lạc lối!!

Em biết KU từ tháng 12 năm 2019. Vì ko biết lên thua tha , giờ mất hơn 500T , hết vốn. Em định vay thế chấp ngân hàng để lấy vốn gỡ gạc chút ít. Xin anh em cho lời khuyên có lên vay Hay dừng lại chấp nhận mất số tiền đó. Vì tiền đi vay lên em không cho gia đình và vợ con biết . Giờ họ biết chắc tan nhà mất. Em buồn quá. Xin các bác chỉ giáo. Cảm ơn các bác!

Em biết KU từ tháng 12 năm 2019. Vì ko biết lên thua tha , giờ mất hơn 500T , hết vốn. Em định vay thế chấp ngân hàng để lấy vốn gỡ gạc chút ít. Xin anh em cho lời khuyên có lên vay Hay dừng lại chấp nhận mất số tiền đó. Vì tiền đi vay lên em không cho gia đình và vợ con biết . Giờ họ biết chắc tan nhà mất. Em buồn quá. Xin các bác chỉ giáo. Cảm ơn các bác!
Chơi thì học hỏi theo cao thủ , rồi đánh từ từ lại , chứ đừng có ham mê quá đánh húng quá thì lại thành toang bạn à , chúc bạn tìm được ra hướng đi của mình

Mình xin góp ý kiến nho nhỏ: Khi
Bạn đã tìm và được đặt chân vào đây, đã là 1 quyết định sáng suốt và may mắn lắm rồi bạn ạ. Theo mình nghĩ bây giờ bạn chỉ cần làm tốt những điều như sau: bình tâm lại, quan sát, tìm tòi, học & hỏi. Mình cũng mới được vào diễn đàn cách đây 3 ngày thôi...cũng nóng vội vật vã lên vì các món nợ chồng chéo, cuối cùng thì cũng đã có hậu quả rồi, nên mình phải dừng lại ngay để suy nghĩ và lập nên keds hoạc cho bản thân. Tất cả mọi điều kiện cần và đủ, để thỏa nãm mục đích cuối cùng của những ai tìm đến đây, đều có hết trên diễn đàn ấy. Nên ban chiu khó đi bạn, xem các video HD, nghe các chia sẻ của người đi trước đã về bờ ntn, sen kẽ đó là học cách chơi. có hiểu có biết mới làm dc, giục tốc, bất đạt, Chậm nhưng mà chắc bạn ạ. Hãy xác định đây là con đường duy nhất, nhanh nhất, hiệu quả nhất để mình có cơ hội làm lại. Đôi lúc cũng nên nghĩ tham vọng lên 1 chút, có khj sau này bạn lại thành 1 trong số CT của diễn đàn ấy chứ.hjhj, bạn tham khảo nhé. Chúc bạn nhanh chóng về bờ.
Nhân đây xin gửi lời cảm ơn chân thành tới các Amin, Chủ Tịch, các Cao Thủ cùng toàn thể ACE trên diễn đàn. Vào Dđ 3 ngày qua E cảm nhận được sự quan tâm, chia sẻ, đồng cảm và giúp đỡ rất nhiệt tình và chân thành, kính chúc mọi người thật nhiều sức khỏe, luôn hạnh phúc và thành công ạ!

Mình xin góp ý kiến nho nhỏ: Khi
Bạn đã tìm và được đặt chân vào đây, đã là 1 quyết định sáng suốt và may mắn lắm rồi bạn ạ. Theo mình nghĩ bây giờ bạn chỉ cần làm tốt những điều như sau: bình tâm lại, quan sát, tìm tòi, học & hỏi. Mình cũng mới được vào diễn đàn cách đây 3 ngày thôi...cũng nóng vội vật vã lên vì các món nợ chồng chéo, cuối cùng thì cũng đã có hậu quả rồi, nên mình phải dừng lại ngay để suy nghĩ và lập nên keds hoạc cho bản thân. Tất cả mọi điều kiện cần và đủ, để thỏa nãm mục đích cuối cùng của những ai tìm đến đây, đều có hết trên diễn đàn ấy. Nên ban chiu khó đi bạn, xem các video HD, nghe các chia sẻ của người đi trước đã về bờ ntn, sen kẽ đó là học cách chơi. có hiểu có biết mới làm dc, giục tốc, bất đạt, Chậm nhưng mà chắc bạn ạ. Hãy xác định đây là con đường duy nhất, nhanh nhất, hiệu quả nhất để mình có cơ hội làm lại. Đôi lúc cũng nên nghĩ tham vọng lên 1 chút, có khj sau này bạn lại thành 1 trong số CT của diễn đàn ấy chứ.hjhj, bạn tham khảo nhé. Chúc bạn nhanh chóng về bờ.
Nhân đây xin gửi lời cảm ơn chân thành tới các Amin, Chủ Tịch, các Cao Thủ cùng toàn thể ACE trên diễn đàn. Vào Dđ 3 ngày qua E cảm nhận được sự quan tâm, chia sẻ, đồng cảm và giúp đỡ rất nhiệt tình và chân thành, kính chúc mọi người thật nhiều sức khỏe, luôn hạnh phúc và thành công ạ!

Cảm ơn bạn! Nhiều lúc khó nghĩ quá. Không biết làm gì và nghĩ bao giờ mới thoát được món nợ đó. Lên càng nghĩ, càng cố thì càng toang. Vậy lên đang xin các anh em chỉ bảo để có hướng đi hợp lý nhất.

Bạn cần bình tĩnh lại nợ thì ai vào đây vào môn này cũng nợ ít hay nhiều cái quan trọng bạn cần có số vốn nhất định học hỏi cách chơi cách vào tiền mình cũng nợ như bạn mình đang theo dõi bác @maica để theo từ từ trả nợ đây ae nên theo dõi bác mai ca và ace đang chơi theo và chơi như thế nào
Trang chốt số hằng ngày của bác @maica ở đâu vậy ban..?

Bạn nên bình tĩnh hoc phương pháp và theo dõi các ct trước, chúc bạn sớm về bờ

Mình xin góp chút ít kiến:
Nếu bạn xem cờ bạc là kiếm tiền kinh doanh thì đầu tiên: Bạn nên vượt qua chính bản thân mình ( đây là cái cực kỳ khó khăn, chúng ta thất bại là do chúng ta cả thôi, ko vượt được qua bản thân mình: Nguyên tắc đặt ra rồi phá vỡ nó, lòng tham đưa chúng ta xuống đáy, nóng giận mất cảm xúc đưa chúng ta ra đảo....).
Về Lotobot hay là KU, THA nên bỏ xa, cai đi, hãy về với SXMB thì mới về bờ 1 cách an toàn được. Còn phương pháp chơi như thế nào bác nên đọc thật nhiều vào nhất là mục: NGƯỜI VỀ BỜ
Về cắm sổ để vay ngân hàng thì thực sự là quá nguy hiểm, tâ lý khi đó chỉ muốn ăn nhanh, ko chờ đợi thời gian dài được, nhưng vậy bạn rất dễ xa bờ tiếp.

Xin anh em cho it kinh nghiệm với ạ,
Mình cũng như bạn vậy, giấu gia đình, giờ mình nợ và mất gần 1 tỉ, và cũng không thể cho gia đình biết được, và mình đang âm thầm gỡ, và đang chen đường về bờ, nhưng cứ phải từ từ bạn à, thứ nhất bạn nên học hỏi cách chơi của các cao thủ, và cách chia vốn và cách quản lý tiền, và đi theo 1 cao thủ nhất định, rồi mọi chuyện sẽ êm thôi bạn, hiện tại mình đang theo bác mai ca và người qua đường

Cảm ơn bác đã cho em lời khuyên!
Mình cũng đang nợ nhiều lắm! Nhưng mình có lời khuyên cho bạn ntn! Bạn mất 1 thời gian để tạo nên số nợ, thì cũng đừng có nóng vội mà trả nợ, cứ bình tình gỡ dần! Và chốt là đừng chơi lottobet hay xóc đĩa nếu muốn về bờ, vì tâm lý mình bây giờ mang nợ không sáng suốt được, cứ ham gỡ lại càng thua thêm! Chọn cho mình 1 CT mà mình cảm thấy hợp, bám lấy họ, đừng có núi này núi nọ vì ai cũng lúc đen lúc đỏ, họ biết pp nên cuối tuần, cuối tháng họ vẫn lãi! Chúc bạn và toàn thể ace diễn đàn những ai đang xa bờ sẽ sớm về được bờ!

Cảm ơn các bác ạ, chắc em quay ít vốn rồi theo các chủ tịch Vậy. Cảm ơn anh em đã chia sẻ!

K nên thế chấp để chơi rồi có ngày mất đất như mibhf cũng cbj ngân hàng xiết nợ rồi đây năm ngoái thua 600 sau đi thế chấp lấy 1tỷ về muốn gỡ mà gỡ k thấy đâu chỉ thấy chết đến nỗi k có đóng ngân hàng giờ nó xiết nhà roouf đây. Bet thua nghỉ mà vaog xổ số vn theo ct nào ct đó toạch thông 2 3 ngày hets vốn lại k theo đc thì họ lại ăn kiếm đc tienf theo tieps lại tạch.giờ chỉ đánh 3d sxvn. Âyd thế mà vẫn k cai đc ku này k chơi lotobet nữa thì lại bay vì sóc đĩa

K nên thế chấp để chơi rồi có ngày mất đất như mibhf cũng cbj ngân hàng xiết nợ rồi đây năm ngoái thua 600 sau đi thế chấp lấy 1tỷ về muốn gỡ mà gỡ k thấy đâu chỉ thấy chết đến nỗi k có đóng ngân hàng giờ nó xiết nhà roouf đây. Bet thua nghỉ mà vaog xổ số vn theo ct nào ct đó toạch thông 2 3 ngày hets vốn lại k theo đc thì họ lại ăn kiếm đc tienf theo tieps lại tạch.giờ chỉ đánh 3d sxvn. Âyd thế mà vẫn k cai đc ku này k chơi lotobet nữa thì lại bay vì sóc đĩa
C
cam ơn bác đã chia sẻ! Chúc bác nhanh về bờ. Em cũng muốn gỡ chút ít mà khó quá.

Bạn cần bình tĩnh lại nợ thì ai vào đây vào môn này cũng nợ ít hay nhiều cái quan trọng bạn cần có số vốn nhất định học hỏi cách chơi cách vào tiền mình cũng nợ như bạn mình đang theo dõi bác @maica để theo từ từ trả nợ đây ae nên theo dõi bác mai ca và ace đang chơi theo và chơi như thế nào
Bỏ bet đi thui chơi mb ý bạn tham khảo ct nhưng phải bỏ kubet đi