Tâm sự - Xin Các Ae Đi Trước Cho Mình Lời Khuyên | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Xin Các Ae Đi Trước Cho Mình Lời Khuyên

Cũng vì chữ nợ và nóng vội nên giờ đây món nợ lại lên 40tr, em đánh lô báo ngoài nợ chứ không có vay ngoài, các bác đi trước cho em lời khuyên nên giải quyết như thế nào với số nợ em đang gặp phải được không ạ, dẫu biết không nên trông chờ vào mấy con lô, nhưng từ khi Miền Nam Ngừng Quay đến nay, đồng nó quay ảo tới mức giờ e không còn tỉnh táo nữa rồi, lô khung 10 cầu gãy cả 10, lập dàn 3D thì không có vốn chơi trên trang, hàng ngày cứ nhìn kết quả mà nhói trong tim, 3 ngày nay đánh đâu chết đó, giờ em thật sự bế tắc các bác ạ

Theo cao thủ dần dần mà về bờ thôi a ơi. Giờ đang dây đen tìm Cao thủ đỏ bám 1 thời gian, đến lúc nào bình tĩnh trở lại thì tự chơi.
Vốn đến đâu chơi đến đó. vay mà rối là nợ lại thêm nợ
Về bờ là chuyên mục để các thành viên đã về bờ thành công chia sẻ kinh nghiệm cho anh em học tập. THẢO LUẬN hỏi xin ý kiến a vào mục THẢO LUẬN TÂM SỰ nhé. Không đăng sai mục làm loãng nội dung diễn đàn.

Tham khảo dàn đề 64s đừng tự chơi nên tham khảo cầu của và số của các CT

Có nhiều cao thủ đang chốt rất phong độ bác thử tham khảo nhé

Vờ bờ k vội đc ng ae cứ tham khảo nếu chơi xsmb mà đen quá thì có thể đổi vía chơi 1 hàng số hoặc tài xỉu chơi ít 1 thôi

Đang đen chơi nhỏ hoặc tầm dừng đợi ổn rồi vào

K bác chơi BTL nuôi khung 5 ngày

Vờ bờ k vội đc ng ae cứ tham khảo nếu chơi xsmb mà đen quá thì có thể đổi vía chơi 1 hàng số hoặc tài xỉu chơi ít 1 thôi
Riêng món bet em không dính nữa bác, 1tr ăn 60tr trong 30p e còn giữ ko được thì em đã biết rồi

E hiện chơi xsmb cũng k ăn đc nên qua 27 lô mỗi ngsyf kiếm đc tý thì nghỉ

giống e cũng vậy số nó đen kiểu j ý chả kiên trì j dx lâu theo CT trên diễn đàn gẫy mấy ngày thì lại tự bắt chơi,quay ra tự chơi lại gẫy các CT lại ăn.e chỉ chơi 3d với lô mình tự chốt thì ra đều đều nhưng ko đánh lúc động vào lại sịt huhuhu

Đang đen chơi nhỏ hoặc tầm dừng đợi ổn rồi vào
Đúng vào dây đen luôn bạn
3 VẤN ĐỀ AE CẦN GIẢI QUYẾT LÚC NÀY:
1. CÒN VỐN KO, VỐN LÀ BAO NHIÊU.
2. CÒN MUỐN ĐÁNH NỮA KO, NẾU ĐÁNH THÌ ĐÁNH ĐÀI NÀO, CHƠI MÓN GÌ?
3. CÒN VƯỚNG BẬN GÌ KO? CÔNG VIỆC HIỆN TẠI, HAY GIA ĐÌNH.
Điều khiến em tiếc nhất là hết vốn cao thủ ạ, vì hết vốn nên e mới đánh lô ở ngoài, mà ct biết rồi chỉ dựa vào mấy con lô thì e không dám chắc, nên giờ nợ chủ lô cũng 40tr rồi, tới lương e phải xoay sở ít nhất 1 nửa, mà theo các thủ đánh ngoài lãi không được bao nhiêu hết, hiện tại công việc em cũng ổn định lương hàng tháng đều đều 10tr, ct cho e lời khuyên xem nên làm gì tiếp ạ

E chơi lô không thì chơi như thế nào a ơi

Cũng vì chữ nợ và nóng vội nên giờ đây món nợ lại lên 40tr, em đánh lô báo ngoài nợ chứ không có vay ngoài, các bác đi trước cho em lời khuyên nên giải quyết như thế nào với số nợ em đang gặp phải được không ạ, dẫu biết không nên trông chờ vào mấy con lô, nhưng từ khi Miền Nam Ngừng Quay đến nay, đồng nó quay ảo tới mức giờ e không còn tỉnh táo nữa rồi, lô khung 10 cầu gãy cả 10, lập dàn 3D thì không có vốn chơi trên trang, hàng ngày cứ nhìn kết quả mà nhói trong tim, 3 ngày nay đánh đâu chết đó, giờ em thật sự bế tắc các bác ạ
Đồng cảm với ae, theo quan điểm cá nhân mình thì trước hết ae phải có vốn và ae bỏ ra khoảng 1/2 tháng vừa tham khảo cầu kèo của các CT trên diễn đàn vừa kết hợp kinh nghiệm của bản thân xem mình hợp với CT nào? mình thấy nhiều ae trên DĐ chốt rất hay trong đó mình ấn tượng anh @SaiGon999 và anh @Thanung77 ae từng bước làm lại thôi, không nên nóng vội, chúc ae sức khỏe và nhiều may mắn!

Đồng cảm với ae, theo quan điểm cá nhân mình thì trước hết ae phải có vốn và ae bỏ ra khoảng 1/2 tháng vừa tham khảo cầu kèo của các CT trên diễn đàn vừa kết hợp kinh nghiệm của bản thân xem mình hợp với CT nào? mình thấy nhiều ae trên DĐ chốt rất hay trong đó mình ấn tượng anh @SaiGon999 và anh @Thanung77 ae từng bước làm lại thôi, không nên nóng vội, chúc ae sức khỏe và nhiều may mắn!
Cám ơn bác đã động viên, e sẽ cố gắng lại từ đâu

cố lên người ae một ngày đẹp trời nào đó ae ta sẽ về bờ tôi vẫn đang bám theo các chủ tịch đây.?????