Cầu MB - Xin cầu của các chủ tịch | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Câu ngày thứ 7 thì chơi cách đây hơn 2 năm rồi.. còn câu ngày thứ năm thấy ăn đc mấy tháng
Mình cũng hôm nay bắt đầu chơi cầu ngày thứ 7,tháng ko biết kiếm dc 3 triệu ko bạn vốn mình 5 triệu

Em xin chào toàn thể các admin diễn đàn và các cao thủ tóp 1. Tóp 2. Và các chủ tịch câu lạc bộ và toàn thể các đại tướng và các các thành viên ạ.
em vào nhóm cũng khá nâu rồi. Từ ngày vào nhóm. Thì em chỉ theo a phan bảo. Và a giông báo. Đến nay e cũng gỡ được. 1 phần nợ. Và hiện tại cũng có 1 số vốn. Để gây dựng lại ạ.
hôm nay ở đây. Em xin toàn thể các cao thủ và admin trở xuống.
em xin các anh tổng hợp tất cả các cầu nuôi trong tuần. Khoảng 20 số đổ lại. Mà cầu ổn định chơi quanh năm. Cho em vơi ạ.
em thíc chơi nuôi. Vì nuôi ăn chắc.Có nhiều cầu. Thì mình rình nuôi.
rất mong các anh. Có những cầu hay. Chỉ bảo em ạ. Em cảm ơn tất cả
Và chúc toàn thể diễn đàn. Ngày nào cũng là ngày hạnh phúc. Vui vẻ. Em cảm ơn ạ.
Bạn lấy tất cả những con lô của ngày thứ 7 khoảng 20-24 số đánh cho tuần sau. Đang ăn 2-4 nháy đề trong tuần. Đang thông gần 1 năm

Cầu nuôi cũng dày vốn nữa , bây giờ có vốn chơi cầu nuôi thì quá tuyệt vời rồi chúc mừng bạn
bác phương uyên nhiều cầu kinh điển lắm cứ bám bac này chỉ cho. Lâu lắm sao bac ko cho ae theo với

Em xin chào toàn thể các admin diễn đàn và các cao thủ tóp 1. Tóp 2. Và các chủ tịch câu lạc bộ và toàn thể các đại tướng và các các thành viên ạ.
em vào nhóm cũng khá nâu rồi. Từ ngày vào nhóm. Thì em chỉ theo a phan bảo. Và a giông báo. Đến nay e cũng gỡ được. 1 phần nợ. Và hiện tại cũng có 1 số vốn. Để gây dựng lại ạ.
em xin các anh tổng hợp tất cả các cầu nuôi trong tuần. Khoảng 20 số đổ lại. Mà cầu ổn định chơi quanh năm. Cho em vơi ạ.
Và chúc toàn thể diễn đàn. Ngày nào cũng là ngày hạnh phúc. Vui vẻ. Em cảm ơn ạ.
Chúc mừng bạn nhé

Bạn lấy tất cả những con lô của ngày thứ 7 khoảng 20-24 số đánh cho tuần sau. Đang ăn 2-4 nháy đề trong tuần. Đang thông gần 1 năm
Bạn có thể chỉ rõ hơn giúp mình ko b vì tất cả các con lô ngày thứ 7 tuần trk chỉ có 4 số nuôi tsau vay 20 _24s ở đâu b nhỉ

E vào khu vực CT soi Cầu, tôi có chia sẻ 1 loạt các bài Cầu Nuôi Khung từ 25s, 36s, 48s và 64s để tham khảo và Chơi nếu thấy phù hợp nhé. Chúc e may mắn.

Đang hợp húp theo ngày thì cứ chơi theo ngày nuôi làm gì ko hợp cầu nuôi lại toang đấy

Mình códanf 24 số đánh quanh năm đấy tuân nổ 2-3 lần có tiền nuôi chão dàn của mình lên ghép 3d nua ăn đủ ae theo ruc rỡ xuốt phù hợp cho bạn nuôi quanh năm đỡ đau đầu hết giờ quay auto đánh là xong

E vào khu vực CT soi Cầu, tôi có chia sẻ 1 loạt các bài Cầu Nuôi Khung từ 25s, 36s, 48s và 64s để tham khảo và Chơi nếu thấy phù hợp nhé. Chúc e may mắn.
E chúc a trai thượng tướng ngày chủ nhật cuối tuần sk vvhp bên gđ & người thương nhé . Chúc a nay mm & rr ạ

E chúc a trai thượng tướng ngày chủ nhật cuối tuần sk vvhp bên gđ & người thương nhé . Chúc a nay mm & rr ạ
À cái bạn này. Hôm nâu lắm rồi. Theo bạn hình như 4 số đề. Được ăn. Xong vào tìm bài cảm ơn. Mà kg tìm thấy nè. tieejn đây cảm ơn bạn luôn nhé.
chúc bạn ngày càng thành công hơn.

À cái bạn này. Hôm nâu lắm rồi. Theo bạn hình như 4 số đề. Được ăn. Xong vào tìm bài cảm ơn. Mà kg tìm thấy nè. tieejn đây cảm ơn bạn luôn nhé.
chúc bạn ngày càng thành công hơn.
Bài mình cs ở cầu kèo MB ý chắc nó trôi bài bạn ạ .

Cầu nuôi chừng 20 số ko thì 1 chạm nhiều vô kể ,theo các ct chia sẻ bài rất nhiều cầu hay.

nếu trung thành với dàn nuôi thì cũng ổn.còn dàn ngày thì nhiều lúc cũng bất ổn.