Lotto Bet - Xin cầu Tiền Nhị - Hậu Nhị | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Xin cầu Tiền Nhị - Hậu Nhị

chienhihi

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
467
Điểm
143
Xu
10,000Xu
Như tiêu đề mong các CT, cao nhân có kinh nghiệm lướt qua có cầu nào 1,2 chạm,tổng đánh tiền nhị hậu nhị ổn định cho đệ xin 1 vài cầu kiếm cơm.
Cảm ơn mn đã đọc ạ

Hay quá. Cảm ơn bạn. Mình khoái mấy cầu rình rập🙃
Cầu ổn mà, nhưng cũng đừng ham quá, sẽ có nhịp gãy. Ăn rồi mà vẫn xuất hiện 4 thì nên bỏ chờ cầu nhịp sau. Nó còn ăn lại nhiều lần, bớt tham và ảo tưởng là ăn đc :)

cầu gì bác ơi , cứ đỏ đen thôi chứ dàn 64s cũng chết như rạ nếu đến giờ nó nuốt , bác cứ làm 1 dàn 50s , từ 00-49 , 30p bác vào soi nó cứ nó về 2-3 tay 50-99 thì mình phang dàn 00-49 của mình vào , ăn thì tắt máy đi ngủ , 30p sau vào canh tiếp , còn gãy thì tay sau x2 lên .

minh hay chơi cầu hàng đơn vị + hàng chục. với hàng chục + hàng ngàn. cầu nào thông quất

cầu gì bác ơi , cứ đỏ đen thôi chứ dàn 64s cũng chết như rạ nếu đến giờ nó nuốt , bác cứ làm 1 dàn 50s , từ 00-49 , 30p bác vào soi nó cứ nó về 2-3 tay 50-99 thì mình phang dàn 00-49 của mình vào , ăn thì tắt máy đi ngủ , 30p sau vào canh tiếp , còn gãy thì tay sau x2 lên .
Cũng hay nè. Cầu mình chỉ tham khảo theo dõi chạy thì theo gãu bỏ b nhỉ

Đánh cả tn hn 1 tay ak cụ hay tn ạ

Vd 64230 thì lấy con số hàng trăm là 2 làm 1cham chơi 3tay Hup, ae test trước rồi chơi đủ thì nghỉ chúc ace rực rỡ

Đánh cả tn hn 1 tay ak cụ hay tn ạ
canh 2 đầu hn và tn cái nào về tài nhiều thì mình đánh xỉu và ngược lại , đánh 1 hoặc 2 đầu tùy bạn , để hạn chế bệt tài hoặc xỉu thì cứ vào tiền 1 tay nếu ăn hay thua gì cũng nghỉ 30p-1 tiếng sau mình vô canh tiếp