Về bờ - XIN CHÂN THÀNH GỬI LỜI CẢM ƠN SÂU SẮC NHẤT ĐẾN DIỄN ĐÀN GMSH,ĐẶC BIỆT HƠN LÀ CT *** | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ XIN CHÂN THÀNH GỬI LỜI CẢM ƠN SÂU SẮC NHẤT ĐẾN DIỄN ĐÀN GMSH,ĐẶC BIỆT HƠN LÀ CT ***

• Thread starter nhat2190
  • Ngày gửi
Chuk mừng ae đã về bờ. Sau hơn 1tieng đồng hồ
Em nghỉ đây sau tất cả bị âm 1m hôm qua lên dc 15m thì đã rút 10m về trả nợ với làm việc khác rồi
Giờ nghỉ ngơi đợi XSMB quay lại thì em quay lại mong Anh @*** cũng như các CT giúp đỡ tiếp :)
Đúng là tính nóng không chơi được trò 3p này đợi XSMB quay lại thì em tải lại KUBET về chơi trò 24h ^^

Em nghỉ đây sau tất cả bị âm 1m hôm qua lên dc 15m thì đã rút 10m về trả nợ với làm việc khác rồi
Giờ nghỉ ngơi đợi XSMB quay lại thì em quay lại mong Anh @*** cũng như các CT giúp đỡ tiếp :)
Đúng là tính nóng không chơi được trò 3p này đợi XSMB quay lại thì em tải lại KUBET về ^^
Chơi túc tắc 10k theo huy thông kiếm tiền ăn đi bạn .mình đi 10k .vốn 600k giờ có 2tr5 .

Chơi túc tắc 10k theo huy thông kiếm tiền ăn đi bạn .mình đi 10k .vốn 600k giờ có 2tr5 .
??? hì mình tạm nghỉ 1 thời gian cho tâm trạng thoả mái tý đã
Không phải mình âm 1m mà nản mà tính nóng không chơi dc bạn ạ
Chơi nhiều nghiện mà thắng thua thì tâm trạng thay đổi ^^

30543

một lần nữa cảm ơn anh @*** chúc anh sức khoẻ tiếp tục kéo anh em vào bờ
Còn đây là hôm qua em lên dc 15m đã rút 10m về làm việc khác rồi giờ em xin phép nghỉ ngơi sau quay lại XSMB mong anh tiếp tục giúp đỡ ^^

Chào các anh chị em trong đại gia đình GMSH, em năm nay 31t, vừa lập gia đình nhưng vẫn còn ham chơi. Từ một người k biết j về cờ bạc và giờ với đôi bàn tay trắng em đã làm nên một số nợ với em là to nhưng đối với một số ace là bé thôi ạ ( khoảng 300tr) trong đó 100tr là lãi ngày. Thật sự với các bác là em vốn điềm tĩnh, nhưng giờ em mới biết điềm tĩnh bên ngoài thôi, đến lúc ngáo bạc thì đúng là thành điên luôn các bác ạ. Hôm nay là một hôm đối với em là một trải nghiệm từ địa ngục lên thiên đường. Em xin chân thành cảm ơn DĐ GMSH đã đem đến cho em cùng rất nhiều ace khác có một nơi đúng như là 1 gia đình, một sân chơi kết nối các anh hùng hào kiệt, chia sẻ những pp kiếm tiền có 102. Đặc biệt em xin chân thành cảm ơn đến ct ***, người đã lôi em lên từ dưới bùn. K phải chỉ riêng em mà nhiều ng khác nữa. Dưới đây em xin chụp lại một số các đơn cược và hình ảnh mà em từ một lúc ngáo bạc. Cho đến lúc đc vớt lên đến gần bờ ạ. Xin chân thành cảm ơn ct *** đã chia sẻ những lời tâm huyết trên livestream. Anh em trc khi vào chơi xs thế giới, tôi khuyên ae nên lắng nghe hết livestream của bác ***, những kinh nghiệm thực quý báu. Và câu nói em kết nhất từ nãy giờ của ct chính là: CÁC ANH EM CỨ CHƠI CẢ NGÀY ĐI, TỐI VỀ EM LẠI LẤY TIỀN CỦA CÁC AE BỎ VÀO TÚI EM!!! Lời cảnh tỉnh cho các ae khi k có pp chơi thì hãy đợi ct lên kéo. Vào tiền và quản lý đồng vốn. Xin chân thành cảm ơn anh chị em đã lắng nghe!! ( ngoài lề một chút: vì người nhà em rất thích nghe bác giông bão livestream nên mong rằng, nếu có livestream cũng đừng đọc bản ghi này của em lên trên này ạ, k thì em gặp giông bão ngoài đời thật sự mất ?)
rất rr, chúc mừng người ae! đã tìm đc ng hợp với mình để về bờ!

Chơi 1 hàng số là chơi như thế nào mà ăn to thế anh em ! Các bác hướng dẫn em với ạ. Mới choi môn này thôi ạ

Xin cảm ơn Cao Thủ Phan Bảo cho dàn đánh lôtbet: dàn 64 số xin phép anh gọt lại mấy số: chiều nay em đánh thông 15 tay vào nhẹ nhành 5d/số: vốn 4 tr mà đến 18h53 đã dc lãi 3tr rồi xin phép chi sẻ dàn 65 số nhé:02,03,05,06,07,08,09,10,12,13,14,16,17,20,21,23,27,29,30,31,32,34,35,36,37,38,39,40,41,45,46,47,52,53,54,43,56,57,59,60,61,62,63,64,65,67,68,70,72,71,73,74,75,76,,78,79,80,83,86,87,89,90,91,95,98

??? sau này chơi trò truyền thống thôi tính em nóng không chơi dc trò 3p bác ạ
Có lãi rút về hết để 1-2m chơi kiếm tiền tiêu hag ngày thôi b ơi. Cứ bám càng mà kiếm tiền b ak. Nghĩ làm j mua dịch Nay đag lâu dài b ak