Tâm sự - Xin chỉ giáo và giúp đỡ từ tập đoàn! | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Xin chỉ giáo và giúp đỡ từ tập đoàn!

trước đây e cũng chẳng biết chơi bời gì, nhưng chỉ vì vk ck có nhiều xung đột thường xuyên, k gỡ đc khúc mắc. E chán đời và đâm đầu vào chơi bời, thời điểm đầu thì e cũng chỉ chơi ở ngoài thôi! Liêng lủng, 3 cây, sóc đĩa, xâm.... rồi đủ thể loại trên đời! Qua nhiều lần tâm sự nói chuyện cùng ae thì ae chỉ cách chơi trên mạng. rồi e biết đến KUDV. Thời điểm đầu ngày e kiếm vài triệu thì đơn giản, nhưng chẳng có gì là mãi mãi cả. Đến dây đen, nói đúng hơn là lòng tham nó đã hạ đo ván e 1 cách đơn giản trong nốt nhạc. Các bác biết đấy, càng thua thì càng ham gỡ! E xoay vốn các kiểu, bốc họ k ghê tay, k mảy may suy nghĩ! Rồi nên đến con số 400tr mà e k hay! Đến khi k bốc đc nữa e quay ra vay tín dụng, e nộp hồ sơ 1 lúc 5 ngân hàng rồi cũng đc 300. Hy vọng sẽ gỡ gạc đc. Nhưng k, chơi gì thua đó lotobet, sóc đĩa, bacacarat, tài xỉu.... k gì là e k tham gia.
giờ thì e bất lực, bế tắc thực sự, bố mẹ thì thất vọng, vk bỏ, ae bạn bè xa lánh coi thường. E chẳng biết sao nữa!
có những lúc e đã từng nghĩ bỏ quê để rũ bỏ tất cả! Nhưng nghĩ đi nghĩ lại. Đi đâu cũng vậy thôi! Tâm Ma thì có đi đâu cũng vậy thôi! K đè nén đc nó thì mãi mãi là kẻ thua cuộc.
E quyết tâm làm lại. Ngã ở đâu thì đứng dậy ở đó! Nhưng đừng vấp phải những cục đá trước được.
Từ bỏ lòng tham và k được vội vàng! Biết là khó nhưng vì tương lai tươi sáng phải cố ae ạ!
Hiện tại e còn vốn 30tr duy nhất. Và e muốn chơi dàn 64s và 3d 455 số của bác maica. Thì theo các bác liệu trong 1 năm e chỉ chơi như vậy lãi + vốn thì e có thể trả được hết nợ k ạ!

bạn có thể đánh khung 3N dàn 64-65s ct
maica, dàn khá chất lượng. Đi tiền 3 tay 1:3:8. Kiên trì theo, mình tin sẽ ổn. Còn lại bỏ hết đề ít số như tứ thủ đề vs song thủ đề...
Trước giờ e k chơi dàn ít số bao giờ ạ! Ít nhất cũng 48s.

Đã bảo rồi , lấy pp vừa chia sẻ ý. Lấy máy tính , kết quả SX 3 năm ra tính
Sẽ thấy hiệu quả , cony muốn hiểu sâu hơn thì vào bài mình đã đăng mà đọc , thì bạn sẽ hiểu tỷ lệ ăn thua

Đã bảo rồi , lấy pp vừa chia sẻ ý. Lấy máy tính , kết quả SX 3 năm ra tính
Sẽ thấy hiệu quả , cony muốn hiểu sâu hơn thì vào bài mình đã đăng mà đọc , thì bạn sẽ hiểu tỷ lệ ăn thua
Tks người ae!
Chao là ăn cháo . Dàn 64s trượt 7 ngày là toi. Nếu xét trên xác suất toán học. Bất kỳ 1 dàn 64s nào thì max giam là 10-13 ngày nhé
hiện tài thì e chưa thấy dàn nào gãy đến tận 4 tay! Max 3 tay bác ah!

E tính chão 1:2:6 thôi cho an toàn bác ạ! Được k người ae!
gãy thì bỏ chờ ăn lại rồi lại đi theo tỷ lệ, chứ ko chão đến khi nó ăn đâu nhé. Nên ko p quan tâm nó gãy sâu bao nhiêu kì làm j cho đau đầu nhé.

nên kiên trì và tuân thủ pp chơi nhất quán. Gặp tháng gãy khung là tháng đó coi như ko có lãi. Nhưng tháng thông ko quá 3 kì gãy là có thóc có lúa nhé ! Tháng trung bình ăn 20 tay, 10 tay bỏ túi còn 10 tay bỏ lợn đề phòng tháng bị gãy khung. Sau 2-3 tháng có lãi thì tăng mức đánh lên.

Tks người ae!

hiện tài thì e chưa thấy dàn nào gãy đến tận 4 tay! Max 3 tay bác ah!
đừng quan tâm quá đến gãy bao nhiêu tay, dàn 64s và các dàn 35s 50s 3D 4D đều gãy rất rất sâu nếu gãy. Và dàn nào thì cũng đều có lúc gãy sâu mất xác cả. Kể cả các dàn của các ct.

Còn bác bảo gãy k quá 3 tay là thì e nghiên cứu , tính toán sac xuất chưa sâu thôi. Bác biết bất cứ 1dan đề 10s nào thì giam có thể lên tới 100 ngày k

Nên mới bảo bác chơi như cách m vừa chia sẻ đó. Cách đơn giản nhất là có cầu nuôi dàn 34s 8 năm chưa gãy đó.100-34=66 chơi luôn cả 66s, cả 34s,trong tuần phang mạnh vào. Ngày nào chả ăn,

Nên mới bảo bác chơi như cách m vừa chia sẻ đó. Cách đơn giản nhất là có cầu nuôi dàn 34s 8 năm chưa gãy đó.100-34=66 chơi luôn cả 66s, cả 34s,trong tuần phang mạnh vào. Ngày nào chả ăn,

Em chào anh! anh có thể chia sẻ cụ thể hơn cách chơi dàn 34s thì tỷ lệ vào tiền như thế nào, sau khi ăn thì đánh nuôi ngay hay đánh ntn dc ko ạ và dàn 66 số thì tỷ lệ vào tiền như thế nào. Vì em đang muốn chơi dàn cố định 66s và không biết sử lý thế nào nếu nó bị gãy dài ngày. Rất mong được anh chỉ bảo ạ.!

Mong bác chia sẻ thêm ạ!

đừng quan tâm quá đến gãy bao nhiêu tay, dàn 64s và các dàn 35s 50s 3D 4D đều gãy rất rất sâu nếu gãy. Và dàn nào thì cũng đều có lúc gãy sâu mất xác cả. Kể cả các dàn của các ct.
E cũng chỉ chơi khung 3 tay thôi! Tay cuối vẫn gãy thì ngày 4 e về mốc 1 chơi lại!

Nghe a e nói cách chơi như vậy là chưa có kinh nghiệm rồi, cách vào tiền , cách chơi đã nói rồi đấy.a e chịu khó đọc đi . còn dàn 34s ở d d ai chả biết .8 năm rồi. Mình k nhớ lắm nhưng vẫn ăn đều.

Nghe a e nói cách chơi như vậy là chưa có kinh nghiệm rồi, cách vào tiền , cách chơi đã nói rồi đấy.a e chịu khó đọc đi . còn dàn 34s ở d d ai chả biết .8 năm rồi. Mình k nhớ lắm nhưng vẫn ăn đều.
Em mới vào diễn đàn nên ko biết dàn 34s đó ạ. Theo e hiểu bây giờ cứ đánh dàn 66s đều tay đến hết tháng, tháng ăn tầm trên 20 ngày. còn lại 34s kia thì đánh theo tỷ lệ ntn bác biết chỉ giúp e với. Nếu bác đã đưa ra rồi thì bác hiểu rõ cách chơi nhất, Thank bác.!