Cầu MB - Xin chia sẻ cách bắt tổng | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Xin chia sẻ cách bắt tổng

Có bác nào chỉ e cách tính tổng và ghép tổng với ạ.nó có bảng giống như bóng âm dương k các bác, e người mới xin học hỏi các bác Thong não hộ e với

Cá nhân ngày mai chém sâu còn 3 tổng 2,7,8
Loại đít 8,1,9
Loại đầu 4
Ae tham khảo

Có bác nào chỉ e cách tính tổng và ghép tổng với ạ.nó có bảng giống như bóng âm dương k các bác, e người mới xin học hỏi các bác Thong não hộ e với

Bạn lấy hàng đơn vị đề hôm trước cộng trừ 0.1.2 thì ta có 5 tổng để loại cho hôm sau . Vd đề hôm 6/2 về 75 . Ta lấy 5+_0.1.2 = 3.4.5.6.7 loại cho tổng đề hôm nay 7/2 .ra con 73 tổng 0. Bạn tét nhé, cầu đi dài

Bạn lấy hàng đơn vị đề hôm trước cộng trừ 0.1.2 thì ta có 5 tổng để loại cho hôm sau . Vd đề hôm 6/2 về 75 . Ta lấy 5+_0.1.2 = 3.4.5.6.7 loại cho tổng đề hôm nay 7/2 .ra con 73 tổng 0. Bạn tét nhé, cầu đi dài
Cho e hỏi ngu phát nữa ak,khi ra 3,4,5,6,7 thì loại làm sao để có số cho ngày hôm sau đánh .e cảm ơn

Cho e hỏi ngu phát nữa ak,khi ra 3,4,5,6,7 thì loại làm sao để có số cho ngày hôm sau đánh .e cảm ơn
Bạn ép với chạm lô g6 bỏ trùng còn 6 chạm . Ép số còn khoảng hơn 30 số . Cứ thế mà đánh. Lưu ý chạm đề ăn ở g6 chạy ăn 27/30 . Mấy tháng rồi . Còn muốn ép nữa thì loại đít 4 chạm đi. Vd loại đít . Ta lấy số hàng chục của đề vd : đề 75 ta lấy 7 cộng trừ 0-1 ta dc 678 và bóng 123 là 6 đít đánh cho hôm sau . Ra 73 đề . Ép ntn thì còn khoảng 10 số