Tâm sự - XIN ĐƯỢC CHỈ DẪN DO LÂM VÀO NỢ NẦN QUÁ NHIỀU. | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự XIN ĐƯỢC CHỈ DẪN DO LÂM VÀO NỢ NẦN QUÁ NHIỀU.

Mình hiện tại đang nợ rất nhiều ~300tr do say bạc lotobet.thua là vay.vay lain chơi nên càng ngày càng nún sâu. Hiện tại đang rất hoang mang. Nay mình vay được 10tr để làm vốn gỡ dần mong mọi người chỉ dẫn nên chơi như thế nào để có hiệu quả và có thêm chút tiền mỗi tháng trả lãi ah. Trân trọng!

LOTOBET nó cuốn lắm, mất bình tĩnh or tham là chết ngay
mình củng mới vào diễn đàn tham khảo các CT, chưa tham khảo hết nhưng cũng lụm dc cầu pick xỉu 3 tay của bác SUTU "Cứ xuất hiện kép bằng thì ae bắt xỉu 3 tay hộ mình kiếm đủ xèng thì nghỉ k tham chúc ae may mắn"...kép bằng thì lúc nào cũng có ko phải cầu hiếm, test cầu trước khi chơi, còn thở là còn gỡ đừng nôn nóng, cầu xuất hiện dây bệt tài nên né, đôi khi qua tay 4 nên cân nhắc vào từ tay 2 or cân đối vốn...kiếm 2 3 xị thì ổn áp, chứ 2 3 lít thì tuột áp... 1 vài góp ý

Giờ mới đọc được chia sẻ CT. Xin cảm ơn CT. Mình thì có gia đình rồi nhưng nhà thì ko dư giả gì,đi làm thì thu nhập thấp nên lao vào đỏ đen lo đề. Lướt face thi vào được diễn đàn thấy aec chơi bet trả được nợ nần thế là em vay bạn bè,rùi vay app,Fe, home... đủ cả chơi. Vậy là trong vòng có 1 tháng bay luôn. Cũng may cho e là vay được bạn bè những chỗ thân tình nên vẫn trả lãi được hàng tháng. Thỉnh thoảng chơi sxvn ko được nhiều lãi tầm 3tr là lại trả dẫn. Nhưng khoản nợ quá lớn,lại tết đến ko còn xa nên càng áp lực. Giờ mong Ct cùng toàn thể ace có pp chơi hiệu quả chỉ dẫn ah. Xin cám ơn mm.
Pp hiệu quả mấy thì người thực hiện vẫn là a e , vấn đề luôn có 2 vế.
1/ Thu nhập thấp thì càng phải chăm chỉ làm ăn, phải đi làm đi, thì mới biết quý trọng đồng tiền làm ra, làm được 5tr chúng ta sẽ tính với 5tr, làm được 10tr sẽ tính theo 10tr. Có gia đình vợ con rồi chứ không đùa được. Nếu tình huống này tôi mà cổ súy a e chơi tất tay thì chính tôi cũng nên tự rời ghế chủ tịch. Phải có phần nọ phần kia trang trải cuộc sống chứ???

2/ PHƯƠNG PHÁP ĐẦU TIÊN: là nguyên tắc cơ bản trong đầu tư "CHIA TRỨNG VÀO NHIỀU GIỎ" Lương kiếm được như nào thì chia ra làm 10 phần, trong đó 7 phần phải có trách nhiệm đưa cho vợ con. 1 phần để sinh hoạt cá nhân. 1 phần trả lãi. chỉ được dành 1 phần vào những trò này thôi, lúc đó mới tính đến chơi như nào. Anh em có làm được không???
Nếu làm được thì chúng ta nói chuyện tiếp sau ...

Cám ơn chủ tich đã chỉ dẫn từng đường đi nước bước. Bản thân mình vẫn chú trọng vào công việc vì đó là thu nhập trang trải cuộc sống gia đình,bỉm sữa cho con cái.Những điều mà ct chỉ bảo mình vẫn đang làm được. Có điều do khoản nợ còn lớn quá nên tâm trạng luôn lo âu. Bởi vậy với số vốn gom góp còn lại thực sự mong muốn được sử dụng hiệu quả để đỡ phần nào tiền rút ruột từ đồng lương hàng tháng. Chính vậy xin ct chỉ pp chơi loại nào phù hợp nhất và tỷ lệ đi tiền của pp chơi đó ah.

Cám ơn chủ tich đã chỉ dẫn từng đường đi nước bước. Bản thân mình vẫn chú trọng vào công việc vì đó là thu nhập trang trải cuộc sống gia đình,bỉm sữa cho con cái.Những điều mà ct chỉ bảo mình vẫn đang làm được. Có điều do khoản nợ còn lớn quá nên tâm trạng luôn lo âu. Bởi vậy với số vốn gom góp còn lại thực sự mong muốn được sử dụng hiệu quả để đỡ phần nào tiền rút ruột từ đồng lương hàng tháng. Chính vậy xin ct chỉ pp chơi loại nào phù hợp nhất và tỷ lệ đi tiền của pp chơi đó ah.
Voi so no 300trieu thi ban lam sao phai co so von toi thieu 50 trieu.chu vay 10trieu lam von ma de go 300trieu thi qua that rat kho.vi 10trieu chia ra 7tay.( Moi tay 1500k thi choi mon gi day) voi lai ko the tay nao cung an.co khi truot thong 5 tay ay.nen von go phai to 1 chut.

Mỗi tháng mỗi khác chị ơi,, k biết theo 1 ai luôn,, ví dụ như đồng phạm tháng vừa rồi khủng khiếp thật, e vừa bám vào cái toang lun
Theo cao thủ mỗi tháng mỗi khác , nên mình chỉ canh cao thủ nào có phong độ theo , còn mih choi canh cao thủ đang có phong độ tot minh theo chứ ko theo môt cao thủ hoài , vd tháng này phong độ hihi ăn có lãi theo an , tháng sau ko, mih theo ngộ khong , tháng sau nữa mih theo bác sài gòn theo như cũng an toàn trách trường hợp mih theo một cao thủ phong độ ko ổn đinh , còn ae nào có cách choi tốt thì nói lên cho ae tham khảo thui

N
Nếu bn có vốn 10tr bn chia lm 10phân theo một ct ổn đinh nhất đánh , một tuần bn theo ăn dc 3lân bn nghi chờ tuần kế tiep dánh , thua 3ngay lien tục nghi chờ tuần kế tiep đánh , mih canh nhip ăn của các chủ tiep mih theo chúc bn mau gở dc số nợ

E làm ăn thua lỗ nợ nần nhiều bây gio ko biết làm cách nào để chả nợ, em vào diễn dan học hỏi tìm kiếm vận may ,em mong các cao thủ giúp em ,de chả DC nợ ko e thấy v Con em khổ quá a

E làm ăn thua lỗ nợ nần nhiều bây gio ko biết làm cách nào để chả nợ, em vào diễn dan học hỏi tìm kiếm vận may ,em mong các cao thủ giúp em ,de chả DC nợ ko e thấy v Con em khổ quá a
Ăn chín uống sôi, Ace vào bát chốt các chủ tịch nhé , theo 1 chủ tịch nhé

e vào dđ cũng đã khá lâu rồi theo cao thủ là 1 chuyện và mình cũng phải tìm hiểu về cách bắt của các cao thủ ,ct như nào chứ như những người chỉ đến giờ là vào sem s của cao thủ và ct thì mãi mãi ko bao giờ biết chữ ,và trả đc nợ ai cũng nợ nhưng quyền quyết là do mình hết ko gỡ đc 1 ngày thì,1 tháng, 1 năm...cuối cùng cũng đến đc đích còn nói mak cứ theo cao thủ nào cũng có dây đỏ dây đen ko ai ăn trên 30/30 ngày lên ace mình vào là để tham khảo và học là chính còn quyền quyết định là do anh đồng hết...!

Bạn kia thua 300m không biết là thua trong bao nhiêu ngày tháng hay là thua trong 1 ngày , nếu như thua trong 1 ngày thì e cũng xin chắp tay lạy ạ, từ ngày e bước chân vào diễn đàn GMSH , tuy chưa thể trả đc hết nợ , những mỗi tháng , e cũng trả đc 20m
Thế là giỏi rồi chúc mừng người ae

Đây nhé!
Hoàn cảnh vay để chơi là 1 hoàn cảnh thất thế hơn so với nhiều người! Anh em trả lời tôi:
- tình trạng công việc, thu nhập, không lẽ a e dành cả ngày ngồi đánh bet?
-tình trạng gia đình? vợ con? hay bố mẹ? nếu lún sâu nữa liệu sẽ giấu gia đình được bao lâu?
>>> Đây là 1 câu chuyện nói ra thì khá dài đấy!

Phương án giải quyết thì người trong cuộc mới quyết định được, với 10tr kia thì lãi mỗi tháng phải trả cả 1 phần gốc nữa chứ định dông dài đến bao giờ.

1, Nếu có gia đình, hãy dành 1,2 triệu ra làm gì đó cho gia đình đi, làm 1 bữa ăn cùng vợ con hoặc bố mẹ chẳng hạn, nếu có hoạn nạn thì chỉ có gia đình mới ở bên cạnh a e thôi. Thôi thì con dại cái mang, nếu có thể thì xin bố mẹ cho 1 miếng đất nho nhỏ để trả nợ đi. Ai cũng có gia đình, gia đình là tất cả đấy nhé, đừng coi thường lời tôi...
>> Có nghĩa là phương án của tôi đưa ra: TRẢ NỢ BẰNG MỌI GIÁ TRƯỚC, ĐỂ KO ÁP LỰC. Vì vay nợ để chơi chỉ là cầm vào con dao 2 lưỡi thôi.

2, Nếu như tra nợ được rồi lúc đó làm lại dần cũng không muộn, cuộc đời còn dài. Lúc này phải có 2 hướng kiếm tiền:
- ban ngày: có công ăn việc làm , thu nhập chính đáng
- chiều tối: mới tính đến chuyện làm gì với 8tr vốn cho XSMN - XSMT - XSMB, ăn được xsvn rồi mới được tính đến hướng bet hoặc xóc đĩa.
.... nói chung là dục tốc bất đạt, ae phải trình bày rõ hoàn cảnh rồi mới tính tiếp được nhé !!!
Chào chủ tịch đang nợ hơn 4tram tai san còn duy nhất một con vios chạy tắc xi kiếm cơm hàng ngày chu tịch xem đùm có hướng trả nợ được k

e vào dđ cũng đã khá lâu rồi theo cao thủ là 1 chuyện và mình cũng phải tìm hiểu về cách bắt của các cao thủ ,ct như nào chứ như những người chỉ đến giờ là vào sem s của cao thủ và ct thì mãi mãi ko bao giờ biết chữ ,và trả đc nợ ai cũng nợ nhưng quyền quyết là do mình hết ko gỡ đc 1 ngày thì,1 tháng, 1 năm...cuối cùng cũng đến đc đích còn nói mak cứ theo cao thủ nào cũng có dây đỏ dây đen ko ai ăn trên 30/30 ngày lên ace mình vào là để tham khảo và học là chính còn quyền quyết định là do anh đồng hết...!
E cảm ơn