Tâm sự - Xin gỡ rối. | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Xin gỡ rối.

Trước tiên xin gửi lời chân thành tới tập đoàn và cung toàn thể anh em và các cao tbur teong diễn đàn. Mình vào diễn đàn khá lâu rồi nhưng chưa bao giờ chơi trên trang. Vì mìn làm vùng sâu vùng xa chỉ coa agribank hỗ trợ. Nên không chơi đươcj qua trang. Mình chỉ đánh bên ngoài đề 1x80. Hiện mình đang nợ 50t. Không hẳn vì lô đề không. Mìn muốn tham khảo các cao nhân. Làm sak để gỡ hết được đống này vódi vốn 5-7t ạ. Xin cảm ơn rất nhiều.

B lập. Tài khoản ngân hàng khác thì trang mới cho bạn chơi agribank trang k hỗ trợ

Trước tiên xin gửi lời chân thành tới tập đoàn và cung toàn thể anh em và các cao tbur teong diễn đàn. Mình vào diễn đàn khá lâu rồi nhưng chưa bao giờ chơi trên trang. Vì mìn làm vùng sâu vùng xa chỉ coa agribank hỗ trợ. Nên không chơi đươcj qua trang. Mình chỉ đánh bên ngoài đề 1x80. Hiện mình đang nợ 50t. Không hẳn vì lô đề không. Mìn muốn tham khảo các cao nhân. Làm sak để gỡ hết được đống này vódi vốn 5-7t ạ. Xin cảm ơn rất nhiều.
Nghỉ vài hôm đi làm cái thẻ vietinbank là xong. Sau đó múc dàn 64 của anh bảo đồng thời múc luôn 192 của giông bảo .mấy chả về bờ

? 4d đề nhanh nhất của bác @chienmai23 có 1200s tuần bụp 2/7 hoặc 1/7 hoặc 3/7

khổ nhỉ mấy ông đã bảo hướng dẫn ngta chơi trên trang cái ăn cho cao, chứ cứ cho dàn các kiểu con đà điểu thì nói lm cái zề

Hướng dẫn chơi trang là bên nhân viên ku mà bác

Cao thủ,chủ tịch, hội viên diễn đàn chia sẻ rất nhiều cách. AE bỏ thời gian ra mà học hỏi tìm hiểu chọn pp mà theo. Thay vì ngồi đó than thở hãy hành động đi. Ngồi mát k ăn bát vàng đc đâu. Khuyên ae nên chơi đề và chỉ chơi đề, theo ct phanbao hoạc ct hihi, chơi lô chỉ có thua và thua. Cùng 1 vốn là 64, ae chơi bên ngoài ăn 80 lời 16, chơi trên trang ăn 99 lời 35. AE chơi ngoài thì k về bờ đc đâu, chỉ nuôi chủ lô thôi

Cao thủ,chủ tịch, hội viên diễn đàn chia sẻ rất nhiều cách. AE bỏ thời gian ra mà học hỏi tìm hiểu chọn pp mà theo. Thay vì ngồi đó than thở hãy hành động đi. Ngồi mát k ăn bát vàng đc đâu. Khuyên ae nên chơi đề và chỉ chơi đề, theo ct phanbao hoạc ct hihi, chơi lô chỉ có thua và thua. Cùng 1 vốn là 64, ae chơi bên ngoài ăn 80 lời 16, chơi trên trang ăn 99 lời 35. AE chơi ngoài thì k về bờ đc đâu, chỉ nuôi chủ lô thôi
đúng r ae nhờ chuyên viên hd lên trang chơi...thế mới có lời nh tích tiểu thành đại...về bờ cũng phải từ từ

B lập. Tài khoản ngân hàng khác thì trang mới cho bạn chơi agribank trang k hỗ trợ
Xin cảm ơn các bác. Em thấy phấn trấn lên rất nhiều sau khi đọc các coment của các bác. Chắc tuấn tới phải đi làm cái thẻ ngay để con về bờ. Hihi

dăng ký thêm tk nghân hàng khác đi người ae,, vào trang mà chơi,, tôi trước khi vào trang cũng dùng agribank sau tôi dùng BIDV

Bạn cần phải có bước trung gian nữa . Đó là tải zalopay về máy sao đó lấy tiền từ ngân hàng agribank nạp vào đó . Tiếp đến lên trang và nạp bằng zalopay. ( Không gì là không có cách cả .kkkk)

View attachment 26114

Đuôi 2,9 (còn 2 ngày T7,CN)
Theo như cầu của bạn chỉ. Mình thấy có STĐ : đã ăn được 3 tuần rồi. Mình chia sẻ ra đây ai vốn ít trùng máu có thể chơi. Ko trùng có thể bỏ qua nhé.
VD : kết quả giải đặc biệt ngày thứ 4 19/2 là: ((90))398 các bạn nuôi STĐ : 09, 90 từ 20/2 >> 27/2 kết quả là ngày 24/2 đã ăn được con 09 nhé. 2 tuần tiếp theo là con 23 và 51 cũng ăn nhé.
Tuần này STĐ : 29,92 đánh từ 12/3 >> 19/3 nhé.
Hi vọng chia sẽ ra sẽ ko bị gãy. Chúc ace mm...!

Bác lập tài khoản ngân hàng khác mà chơi Trang lời cao chứ đánh ngoài chủ lô nó ăn hết. Chúc bác sớm về bờ

Làm cái BIDV hay cái VIB xa nhà cũng được . Rồi liên kết với cái Viettelpay . Nạp rút tiền chỉ cần ra cửa hàng viettel là xong .( ko mất phi nộp rút tiền ) khỏi cần ra ngân hàng ( nếu xa ) THÂN !

Ở chỗ e chơi ngoài 2 d vẫn ăn cao nếu có gẫy thì thua ít hơn trang.chơi 1 ăn 80 mí trừ 15% thì là ăn bn các b.nếu gẫy mình chỉ mất 85% số tiền chơi .trang chơi 3,4 và siên là trả cao hơn ngoài nhiều nhưng 2d có tiền thì chơi ko như ngoài chơi báo nợ nhiều cũng.sợ.nên mình vẫn.chơi trang cho an toàn.