Xin hỏi cách ghi đc nhiều dàn 2d trong xổ số | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Xin hỏi cách ghi đc nhiều dàn 2d trong xổ số

Chào các bác! E vào diễn đàn cũng được một thời gian rồi. Học hỏi cũng kha khá nhiều. Chỉ có chút thắc mắc thì các bác nào biết thì thông não giúp e chút! Như mọi người thấy nhiều cao thủ ra số đc dàn 64s! Rồi rút gọn dàn 32s! Vậy...làm thế nào mà ghi đc cùng lúc 2 dàn đó vậy? Là do có nhiều tkhoan hay sao ạ?

Tại trang Kudv. Thì khống chế giới hạn 2D là 65s tối đa. Nếu bạn muốn vào thêm vài số nữa cũng không được.
Trong những số trùng 65s ấy. Bạn có thể vào nhiều lần vẫn được.
Những số hạ dàn của 65s trên
36s, 18s , 8s , 4s, 2s, 1s.
Thì bạn vào đến mấy lần cũng được,, chú ý phải trùng với 65s trên mới được nhé
Vào 64s của ct kia
Rồi vào thêm của ct này nữa. Nhiều khi không trùng 65s của ct kia là cũng không được Nha. Đó là nói về 2D.
Còn cách nữa... Bạn đăng ký.... 2 tai khoan....1 KU...2THA...ban choi đuoc 80 số

Thế cũng được. Nhưng nhanh Đi xa lắm. Tùy mỗi người thôi. Chứ cá nhân tôi sợ 64s lắm. Tuy tỷ tỷ trúng có dày hơn ít số.
Tui cũng vậy đo bác... Tui cũng có duyen ..đuoc vào nhóm THANG LONG...cung theo dan 65 so...rồi cũng choi dan 64 so cua của những cao thủ dien đan nay....gay 2 ngay là run roi...gio tui chi chơi.. Lelechanchan.hoac chanlelechan...thay kha thi hon dan 65 so

Tại trang Kudv. Thì khống chế giới hạn 2D là 65s tối đa. Nếu bạn muốn vào thêm vài số nữa cũng không được.
Trong những số trùng 65s ấy. Bạn có thể vào nhiều lần vẫn được.
Những số hạ dàn của 65s trên
36s, 18s , 8s , 4s, 2s, 1s.
Thì bạn vào đến mấy lần cũng được,, chú ý phải trùng với 65s trên mới được nhé
Vào 64s của ct kia
Rồi vào thêm của ct này nữa. Nhiều khi không trùng 65s của ct kia là cũng không được Nha. Đó là nói về 2D.
Ah! E hiểu rồi. Nghĩa là có thể đánh hơn 65s! Nhưg qtrong cái dàn thêm đó phải trùng vs 65s mình đã đánh nhỉ!