Tâm sự - Xin mọi người chia sẻ cho em tìm ra cách ah | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Xin mọi người chia sẻ cho em tìm ra cách ah

Giờ em cũng mới 23t đời còn đang là tuổi ăn tuổi chơi , bị bạn bè nó lừa đánh xóc đĩa rồi viết giấy bán xe mà tiền mặt trong chiếu bạc có mấy trăm nghìn thế mà đánh thế nào vay đi vay lại em thua mất 17 triệu . Chúng bạn nó bắt viết giấy cắm xe , em cũng ngu ngu viết rồi giờ nó cầm giấy vào nhà em đòi bố mẹ em để trả . Giờ giấy trắng mực đen e k cãi được mà cũng chẳng ai chịu làm chứng cho em . Cờ bạc chúng nó ăn mình , nên k có cách nào cả . Giờ em khất chúng bạn em là đến cuối tháng xoay trả đừng bảo bố mẹ em . Bây giờ em đang bế tắc , vốn thì chắc e sẽ cố gắng xoay , mọi người có thể cho em hỏi 1 ngày có thể kiếm được 600k 1 ngày ko ạ . Như vậy 1 tháng sẽ đủ số nợ 17tr chuộc xe, xin anh chị đã từng trải cho em lời khuyên với ạ ! em cảm ơn

Nên báo nhà b ơi 17m ko nhiều.. ko gỡ đc đâu tôi theo tất cả các chủ tịch cao thủ ở đ rồi tháng kiếm 10m còn hộc hết máu mắt lấy đâu ra tháng đòi kiếm 17m

Lên bỏ đin ơi. Mk chấp nhận thua non 40tr và dừng cuộc chơi đây. Mk đã thử tất cả pp rồi. Chỉ đc 1 thồ gian rồi lại đâu vào đấy thôi. Chơi để kiếm chai nước thì đc. Chứ lúc nào cũng đè nặng tâm lí để trả nợ thì chắc chắn sẽ thua.

báo nhà giả đi, tâm lý thoải mái mới chơi đk môn này. xong chơi mà gỡ dần

E hiểu tâm lí của các anh các chị rồi , đúng là những anh chị đã chơi và có tâm . Đã hiểu được tâm lí chơi của mọi người cảm ơn mọi người nhiều ạ !!! chúc tất cả mọi người trong này sớm được về bờ . kiếm được chút rau dưa :love: