Thảo luận - Xin mọi người giúp đỡ | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Xin mọi người giúp đỡ

Như bạn vốn 2m 3m chỉ tiêu 100xu hay 200xu. Chơi 1 tay là đủ. Tôi vẫn chơi cái này. Ăn đến khi gãy thì nghỉ hoặc ăn 2 3 tay là nghỉ. Mỗi ngày 3 ka sáng chiều tối. Mỗi ka chỉ tiêu 1m 2m vốn 5m. Nên thời gian chơi mỗi ka chỉ 15p
Cái này choi hu nào bác chỉ e voi

Mình ko.kéo. chỉ chơi 1 mình. Chiều mình lại làm 2 tay thui. Tối lại vào kiếm 1 2 tay nữa
Bác nêu cách loại khan ở cả 2 hàng được không. Vì e tưởng loại khan thì loại từng hàng 1 thì sao đánh phức hợp được.

Bác nêu cách loại khan ở cả 2 hàng được không. Vì e tưởng loại khan thì loại từng hàng 1 thì sao đánh phức hợp được.
Bạn vào hậu nhị nhóm phức hợp. Ấn vào lạnh nó sẽ thống kê cho bạn con nào đang khan nhiều. Ví dụ mình loại 349 đây

Đính kèm

• 589.1 KB Lượt xem: 138
Bạn vào hậu nhị nhóm phức hợp. Ấn vào lạnh nó sẽ thống kê cho bạn con nào đang khan nhiều. Ví dụ mình loại 349 đây
Ok. Cám ơn bạn. Cái này cần dấu hiệu gì không bạn. Hay cứ vào là loại khan thôi

Pp này rất hay nhưng chỉ nên đánh rình khi khan từ 10 lần trở lên và chơi ko quá 30 phút tránh tình trạng nghiện game và say bạc là toang (rất khó)

Ae chú ý khi số gan đến 18 ,19 lần thì quay sang đánh digit 1 chạm 19 số ae chia vốn nuoi tầm 5 tay ít số nào gan đến 24 lần (ăn xong thì nghỉ hôm sau đánh tiếp)