Tâm sự - Xin một lời khuyên | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Xin một lời khuyên

Em lúc trước kinh tế gia đình cũng ổn định, lương tháng của 2 vợ chồng cũng thuộc dạng khá, công việc của em cũng khá là nhàn nên em thường xuyên lên facebook, có một lần được 1 người giới thiệu kiếm tiền lúc nhàn rỗi, ban đầu họ nói chỉ cần theo họ hô là ngày kiếm 500 - 1tr là vô tư, cuộc sống em bắt đầu từ lúc này bước sang 1 trang khác, ban đầu ngày 1 ngày 2 họ hô cho ăn 100 200, lúc này đầu óc em bị cuốn và dần dần trở thành con bạc lúc nào không hay, trong 1 năm biết đến xóc đĩa em đã ra đi hơn 1ty4, sau này dịch xóc đĩa không còn thì em lại mò qua lotobet, lúc này em lại bước thêm trang tiếp theo là em vay app, em vay ngân hàng, em vay người thân, để có tiền chơi lotobet, vay app là một cực hình nó khiến gia đình em tan nát, vợ của em đứng ra bảo lãnh e trước 2 gia đình, gia đình em cũng đã tốn với em gần 1ty130, mới gần nhất vợ lại đứng ra vay công ty để em trả bớt nợ, các bác cho em lời khuyên nên tiếp tục hay dừng lại, em vẫn còn nợ những người thân tín hơn 200tr

Bạn đừng có ảo để gỡ.
Chơi để biết thôi.
Chứ mấy ông đừng nói phét là kinh doanh bằng môn lô đề,chả có phương pháp nào ngoài may mắn và đỏ,rồi lúc đen sẽ cuốn đi hết.tốt nhất có tiền chơi ko có tiền nghĩ ko vay mượn để đầu tư môn này nha mọi người.
Chính xác. Chơi chút cho vui bao thuốc ấm trà thôi.

Bạn may mắn đấy có người vợ tuyệt vời quá. Say bạc thì nghỉ tinh thần ổn định thì chơi. Số ko giàu đc thì đừng cố

Tôi đang thắc mắc tiếp tục thì tiền đâu để chơi nữa

?
1) có người số giàu về cờ bạc
2) .có số người đại bại cờ bạc
3) có người hợp kd
4) có người số hợp làm thuê cuốc đất ko có số làm ông chủ bà chủ
5) có người số hợp theo ,có người hợp cùng hợp tác,có người ko hợp cùng hợp tác,
?
? có người hợp 5thê 7thiếp.
Có người hợp đóng gạch ? ,
Vvv
Làm giàu ai chả thíc ,ải chả muốn cv mình danh giá , làm giám đốc ,buôn bất động sản. ? .
Ko hợp thì lui.
? ? sinh ra số vậy chịu chết. Làm giàu ai chả thíc có đcko ko số khó
triết gia đây rồi

Em lúc trước kinh tế gia đình cũng ổn định, lương tháng của 2 vợ chồng cũng thuộc dạng khá, công việc của em cũng khá là nhàn nên em thường xuyên lên facebook, có một lần được 1 người giới thiệu kiếm tiền lúc nhàn rỗi, ban đầu họ nói chỉ cần theo họ hô là ngày kiếm 500 - 1tr là vô tư, cuộc sống em bắt đầu từ lúc này bước sang 1 trang khác, ban đầu ngày 1 ngày 2 họ hô cho ăn 100 200, lúc này đầu óc em bị cuốn và dần dần trở thành con bạc lúc nào không hay, trong 1 năm biết đến xóc đĩa em đã ra đi hơn 1ty4, sau này dịch xóc đĩa không còn thì em lại mò qua lotobet, lúc này em lại bước thêm trang tiếp theo là em vay app, em vay ngân hàng, em vay người thân, để có tiền chơi lotobet, vay app là một cực hình nó khiến gia đình em tan nát, vợ của em đứng ra bảo lãnh e trước 2 gia đình, gia đình em cũng đã tốn với em gần 1ty130, mới gần nhất vợ lại đứng ra vay công ty để em trả bớt nợ, các bác cho em lời khuyên nên tiếp tục hay dừng lại, em vẫn còn nợ những người thân tín hơn 200tr
quay đầu thôi bạn ơi

Chơi loanh quanh trong khả năng thôi người ae k nên đâm sâu quá. Cái cờ bạc nó đánh vào lòng tham và cay cú nên ae chơi biết đủ thôi k nên tham các cụ dậy tham thì thâm

:A đóng gạch chắc ăn hơn. BL mãi ko chán à.
Môn đóng gạch hợp nhất.

Chỉ chơi vui văn nghệ trà đá bia hơi tháng nạp 2tr được ít ăn non nghỉ thua hết 2tr trong tháng cũng nghỉ Sang tháng sau lặp lại chu ki đấy

Còn để thắng được cần nhiều yếu tố lắm bạn vì môn này đen nhiều đỏ ít lắm

Khuyên răng gì nữa từ từ nôn nóng lại đi nữa đấy

Nên bình tĩnh lại bác ơi bác càng muốn nahnh gỡ thì bác lai càng đi xa thôi. Chơi món này quan trọng là đầu óc phải tĩnh

Bác lên tham khảo p/p chơi đi ổn ổn rồi chơi gỡ lại thời gian là cũng ok thôi. Chúc bác sớm về được bờ