Cầu MB - Xin phép AD: ACE mà vồ được cầu này thì xanh mướt | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chia sẻ để ACE cùng húp ngày mai lấy lại hết những gì ACE đã mất nhé:
Đường cầu đang húp. Nếu như ACE ta có duyên ắt sẽ chén song thủ đều đặn hàng tuần
ACE đánh song thủ đề: miền bắc
chạm vào những chỗ sau:
2 số Đuôi giải đặc biệt ( Big)
2 số Đầu giải đặc biệt ( tã lót)
2 số giải nhất ( tã lót)
giải 6 (ghép càng 0,1,2,3,4,5,6,7,8,9)
Giải 7 ( tã lót)
++++++++++++++++++++=+
Ngày thứ 7 hàng tuần
Lấy giải 7.1
Có 2 số:
Vd: 71==> cộng 2 số lại =8
Thì lấy số 8 làm đầu ( hàng chục)
Lấy 7 và 1 làm đuôi ( hàng đơn vị)
Vậy ta được song thủ đề:
81-87
++++++húp+++++++ húp
Ko riêng miền bắc mà tuần vừa rồi bí cầu miền nam miền trung nên tôi phang cả
Giải 8, giải 7, giải nhất, giải đặc biệt, đề đầu vẫn cứ húp mấy phát đề hề hề,.,
E bổ sung bạc nhớ cầu chạm 1, mai thứ 7 là ngày cuối nhé ( của 1 bác cs e ko nhớ nick, e đã test 100 ngày rồi, đều chạy mượt, mai là ngày cuối) . Lấy con cuối G3.5 th7 ngày 24/10 (98561) là con 1 nuôi từ cn đến thứ 7. Hy vọng kết hợp với cầu cuối kia của b nổ bt 81. Goodluck!

Re hieu ma ban,ban doc ky lai di.
Thu 7 hang tuan.lay G7,1 cong lai.thu7 tuan truoc
G7.1 la con lo 71.7+1=8 lay 8 lam dau de ghep voi 1,7 duoc std 81,87 nuoi tuan sau ,tuc la tuan nay.
Mai std 81,87 ngay cuoi.
Ban muon hieu phai doc ky lan sau con biet ma choi
À mình hiểu rồi.. nhưng cầu này nãy mình test mới đc có 2 tuần.. tuần này là tuần 3.. nhưng trên đầu bạn bảo lấy 2 số cuối đặc biệt, 2 số đầu đặc biệt số giải nhất.. nghĩa là sao bạn

Cho rằng bạn hợp với MAICA hơn. Bạn nên ở Topic của MAICA, còn những bài viết kiểu như thế này có vẻ không hợp với phong cách của bạn. Tôi định không nói, nhưng nghĩ kỹ mạnh dạn góp ý như vậy.
Oh sân chơi tập đoàn mà nơi giao
Lưu cầu kèo học hỏi vẫn biết tôi theo thống tướng ca ca , trã nhẽ theo ai rồi ko đc vào tham khảo ak buồn cười nhỉ , tôi trước cũng bit bạn cũng cãi nhau với bạn gì ui , bạn già rồi khó tính hiểu cho bạn mà

Cho rằng bạn hợp với MAICA hơn. Bạn nên ở Topic của MAICA, còn những bài viết kiểu như thế này có vẻ không hợp với phong cách của bạn. Tôi định không nói, nhưng nghĩ kỹ mạnh dạn góp ý như vậy.
Cụ hồ nhà mình giỏi thế còn phải buôn ba tim đg cứu nước , tôi ko nói với bạn nữa chủ top pic còn trả nói , chủ top pic nói sẵn sàng tôi ko vào bl nữa ,

Oh sân chơi tập đoàn mà nơi giao
Lưu cầu kèo học hỏi vẫn biết tôi theo thống tướng ca ca , trã nhẽ theo ai rồi ko đc vào tham khảo ak buồn cười nhỉ , tôi trước cũng bit bạn cũng cãi nhau với bạn gì ui , bạn già rồi khó tính hiểu cho bạn mà
?? Bác giongsong đề tuần ăn cũng đc. E nọ bắt 12s cũng là nó tuần

?? Bác giongsong đề tuần ăn cũng đc. E nọ bắt 12s cũng là nó tuần
Ko nam mình biết nhưng mình động chạm gì đâu, mình theo mai ca thật nhưng mình vẫn đôi khi hỏi bạn kết gì hay gì và vào xem cầu kèo mọi ng trùng máu tí thì lm btd thôi , tay nhanh hơn não là có thật