Thảo luận - Xô sô 16h10 va 19h15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Xô sô 16h10 va 19h15

Hình như cái *** đấy trang khác bác ơi trên diễn đàn mình ko có đâu mình cũng xem cái lô đề đó rồi cũng hay đấy nhưng mình cũng chưa chơi bao giờ ko biết có lừa đảo gì ở đây ko chứ đang cấm hết làm Sao mà quay được phải ko

Trên Ku này có mục 4 Tinh của Đài Loan cũng chơi như XSMB mak nhiều anh em ko biết nè, chắc chưa anh em nào chơi luôn.

Hình như cái *** đấy trang khác bác ơi trên diễn đàn mình ko có đâu mình cũng xem cái lô đề đó rồi cũng hay đấy nhưng mình cũng chưa chơi bao giờ ko biết có lừa đảo gì ở đây ko chứ đang cấm hết làm Sao mà quay được phải ko
Choi rât hay ace ah! Nha cai dua vao kêt qua đo đê tra thuong Quay sô công khai minh bach Ko phai nhu loto bet đâu Nhiêu ace choi loto bet thua tha nhiêu Vi đon gian dê hiêu loto bet la con đe cua nha cai ku bet nên no điêu chinh đc con sô khi ma ace say bac cang choi cang thua vi điêu chinh đc con sô ko bao gio ace thang nôi chi co thua va thua

Nhung ace nao con mê muôi dinh vao loto bet thi mai mai la no nân chông chât Hay tinh ngô lai đi!

chơi xs asean lotto là vô đâu được vậy bạn.hướng dẫn mình được không

Cái này chơi dàn đề như XSMB đc ko a e .và mình nộp t vào trang nào là chơi đc vậy .

O đây ace trong diên đan co ai choi xo so asean lotto ko? Đo la 16h10 xstphcm vip va 19h15 xs ha nôi vip
Cái đó là của trang nào chứ trên ku tôi kiếm lòi mắt có thấy đâu chỉ có xs 4 tỉnh đài Loan thì giống như xsmb thật nhưng chưa chơi chỉ cày bét cá kiếm qua dịch thôi

Cái đó là của trang nào chứ trên ku tôi kiếm lòi mắt có thấy đâu chỉ có xs 4 tỉnh đài Loan thì giống như xsmb thật nhưng chưa chơi chỉ cày bét cá kiếm qua dịch thôi
Ở đây không dám đưa địa chỉ các web khác , block ngay

Xem nó quay trực tiếp ở đâu thế anh em. Mình cũng thấy *** và Hà Nội Vip, nhưng ko biết là do tổ chức nào đảm nhiệm quay số, ko biết lịch sử ra đời như nào nên ko dám chơi

T cái j cx chơi hết. Loto bet cũng chơi, đánh với anh em trên khung chat mà chơi có giới hạn. Dk thua k vương vấn, Hà Nội vip cx chơi chả khác j chơi miền bắc, nó cz 1 dạng như miền Bắc ngày quay 1 lần, rất may là tối qua t lại vồ dk con 42. Cái j cx cần tìm hiểu, ở đây nhà tài trợ là Kudv nên anh em ai chơi j thì tự tìm hiểu

Xem nó quay trực tiếp ở đâu thế anh em. Mình cũng thấy *** và Hà Nội Vip, nhưng ko biết là do tổ chức nào đảm nhiệm quay số, ko biết lịch sử ra đời như nào nên ko dám chơi
Lên google tìm nhé

T cái j cx chơi hết. Loto bet cũng chơi, đánh với anh em trên khung chat mà chơi có giới hạn. Dk thua k vương vấn, Hà Nội vip cx chơi chả khác j chơi miền bắc, nó cz 1 dạng như miền Bắc ngày quay 1 lần, rất may là tối qua t lại vồ dk con 42. Cái j cx cần tìm hiểu, ở đây nhà tài trợ là Kudv nên anh em ai chơi j thì tự tìm hiểu
Đung roi ban oi ! Hôm qua ha nôi vip vê 42 ok

Đung 19h15 la co kêt qua ha nôi vip Môt ngay quay 1 lân Rât la công bang nhu sxkt mien bac

tìm trên Ku có thấy đâu nhỉ? Bác nào gthich cụ thể hơn đc ko?