Thảo luận - XSMB T5/2024. Giao lưu chia sẻ cách chơi 2D+ 3D hiệu quả. | Page 13 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận XSMB T5/2024. Giao lưu chia sẻ cách chơi 2D+ 3D hiệu quả.

Và một điều nữa mình muốn nhắc ae. Nếu đã theo mình đừng nên chơi bet. K có cơ hội thắng cho ae đâu. Sau này khi vốn lớn. Số lãi nó sẽ nhân lên nhiều lần. Số lãi nó k phải ở mức cơ bản nữa. Cố gắng gầy dựng vốn lên ae nhé.
Chúc mưng chủ tóp và mọi nguời!

Nghĩ gặp a đỏ. Nay đánh std 686, sợ đồng nó về kiểu trêu ngươi nên đánh lót thêm con 85. Nó lại về 67. Tí thì có vốn theo a rồi
Vẫn khỏe chứ bác giao này có mở con 4D nào nữa ko bac

Dã man anh :)) 200k 2d, 20k -3d. Em bgio mới có vốn như anh mà quật chứ :))
Trc đây khoảng tg đầu a chưa có vốn cũng đi bé thôi mà. Dần dần tăng lên thôi e. Khi a rời dd đã chơi 120k rồi. Giờ a dừng ở mốc này thôi. Cảm thấy đủ rồi. Cứ kiên trì thôi e. Rồi sẽ khác đạt đc.

Chúc mừng ae đã tin tưởng và theo nhé. Mới ngày đầu. Chặng đg còn dài mới hết tháng. Ae ít vốn cứ tích dần. Sau này tăng dần lên. Mình dám dùng CHẮC CHẮN sinh lời với cách chơi của mình. Thì ae cứ tự tin yên tâm mà chơi nhé.
Cảm ơn bác nhiều ạ 😍🍀🍀🍀🍀

Và một điều nữa mình muốn nhắc ae. Nếu đã theo mình đừng nên chơi bet. K có cơ hội thắng cho ae đâu. Sau này khi vốn lớn. Số lãi nó sẽ nhân lên nhiều lần. Số lãi nó k phải ở mức cơ bản nữa. Cố gắng gầy dựng vốn lên ae nhé.
Chúc mừng bác chủ top nha,mặc dù không theo bác,nhưng e cũng học đc từ bác 1 pp rất hay,hy vọng bác sẽ giúp đc nhiều ace thua tha nợ nần sớm về đc bờ,e cũng rất muốn giúp sức cùng bác nhưng chưa có dịp,chúc bác thành công và may mắn!

Chúc mừng ae đã tin tưởng và theo nhé. Mới ngày đầu. Chặng đg còn dài mới hết tháng. Ae ít vốn cứ tích dần. Sau này tăng dần lên. Mình dám dùng CHẮC CHẮN sinh lời với cách chơi của mình. Thì ae cứ tự tin yên tâm mà chơi nhé.
Cảm ơn Thượng tướng nhiều. Chúc TT sk đại thắng.!

Chén 5 nháy lô bộ 34 mà k dám vào to,buồn đứt ruột,ace mở bát đầu tháng hoà là ok rồi,cứ đều tay cuối thag có lương là ổn
Nay lại nhẹ nhàng làm 4 nháy bộ 44,chắc mấy nay may mắn mỉm cười các bác ak,cứ nghĩ ăn mỗi cặp 49,ai ngờ đâu phút cuối cho 2 e 99,đúng chẳng ai ngờ đc,hi

Trc đây khoảng tg đầu a chưa có vốn cũng đi bé thôi mà. Dần dần tăng lên thôi e. Khi a rời dd đã chơi 120k rồi. Giờ a dừng ở mốc này thôi. Cảm thấy đủ rồi. Cứ kiên trì thôi e. Rồi sẽ khác đạt đc.
ngày kiếm 15 củ thì ổn áp quá r bác

1 lần mơ rõ ràng con 4636 đánh ngày đầu k về. Nếu về đc tầm 180 triệu. Sang ngày sau chơi bet còn 20k. Đánh chắc 636 đc 20k ba càng. Về đc ngày đầu thì quá ấm
bác ns thế e lại tiếc hôm về đề 96 này

Đính kèm

• 361.1 KB Lượt xem: 135