Thảo luận - XSMB T5/2024. Giao lưu chia sẻ cách chơi 2D+ 3D hiệu quả. | Page 19 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận XSMB T5/2024. Giao lưu chia sẻ cách chơi 2D+ 3D hiệu quả.

Ko a ko pải bn Chí Phèo
Em ko chơi nhưng ngày nào cungz vẫn vào diễn đàn xem đọc anh ạ.em đã mất tiền ngu rất nhiều anh ạ .hôm nay em đọc đc bình luận của anh lên em có động lực tự tin nạp luôn tiền theo bác tuấn.e xin lỗi vì đã ko nhớ ra anh .

Cảm ơn bác nhiều ạ . giờ em mới vào diễn đàn .lâu lắm rồi em mới lại vào chơi.chiều em vào diễn đàn đc các bác hỗ trợ lên em vào luôn được trang ku nạp tiền và theo luôn bác .mong bác lên dàn đều cho những anh chị e chót dại như em có cơ hội nhanh chóng ổn định cuộc sống.một lần nữa trân thành cảm ơn bác. .
Ok e. Yên tâm mà chơi. E còn nợ bn nữa. Nếu k vội trả cứ thong thả mà chơi.

Mai bắt đầu chiến a ơi. Gặp a 3 hôm ăn 2 lần song thủ đề. Vừa đủ vốn để chơi.
Định bảo e hôm trc chiến luôn. Số đợt này a lên tự tin hơn trc. Mà cứ đủ vốn cho chắc. Nhỡ vào dây đen k biết đâu mà lần.

@tuanpzotn Trc đc người ae chỉ giáo về pp này, rất cảm ơn. Ban đầu còn bập bõm lấy dàn bác mr777 cắt với 1 dàn khác, hồi đó dàn bác mr777 ko ổn nên dàn trùng ko đc nhiều, nhưng mình đã tìm ra dàn 3-4x chuẩn r nên giờ rất tự tin với kết quả tháng. Chúc ct luôn mạnh khỏe và chia sẻ những điều bổ ích cho ae nhé
Chúc mừng b. Ae tinh ý chịu khó đọc, tìm tòi là ngộ thôi. Thích nhất vẫn là có cái cần câu vẫn tốt hơn.

Huynh có biết Bắp Rang Bơ đâu,Thấy Đệ lên lại toppic mới Mừng ghê, đang đọc mà có người vào gọi xuống ăn cơm luôn, Huynh đang ốm từ hôm hết lễ đây, Mất hết nội Lực rồi Đệ à 😖😖
Ok huynh. Chịu khó tẩm bổ. Thể dục thể thao nhiều vào huynh. Đệ giờ k dám ốm. Sợ lắm.

Cảm ơn bác nhiều ạ . giờ em mới vào diễn đàn .lâu lắm rồi em mới lại vào chơi.chiều em vào diễn đàn đc các bác hỗ trợ lên em vào luôn được trang ku nạp tiền và theo luôn bác .mong bác lên dàn đều cho những anh chị e chót dại như em có cơ hội nhanh chóng ổn định cuộc sống.một lần nữa trân thành cảm ơn bác. .
Bạn chú ý. Link trang chủ thay đổi nhé.. link mới có trên thanh thông báo(hình chuông)

Vâng anh em cảm ơn anh.em theo anh mối ngày mức 1 mà mỗi tháng ổn định đc 9tr là năm nay em yên tâm xoá hết mọi loại nợ rồi anh ạ .
Vậy là chưa đến 1 trăm. Vốn e bỏ vào chơi cứ cố định để đó. Tích dần để nâng mức cược lên. Đến tháng t3 là e nâng đc mức 4 5. Tầm chưa đến 5 tháng là e hết nợ.

Bạn chú ý. Link trang chủ thay đổi nhé.. link mới có trên thanh thông báo(hình chuông)
Vâng mình cảm ơn bạn nhé.chiều mình đc bạn và mấy anh em hỗ trợ mình đã vào được rồi lên nạp tiền chơi luôn hôm nay tài khoản xanh tiền rồi bạn ạ.mong đầu xuôi đuôi lọt.chúc bạn luôn may mắn nhé.

Vậy là chưa đến 1 trăm. Vốn e bỏ vào chơi cứ cố định để đó. Tích dần để nâng mức cược lên. Đến tháng t3 là e nâng đc mức 4 5. Tầm chưa đến 5 tháng là e hết nợ.
Dạ vâng anh ơi .thật ra cuối năm ngoái em nợ gần 3 lần thế .nhưng vì em đi làm công việc ổn định.tết đc sếp ưu ái vì làm việc nhiệt tình.ngoài tháng lương 13 sếp còn cho thêm ngoài em bớt lại một chút cho tiêu tết .em dồn hết lại và đàm phán với chủ nợ em trả một lúc lại tết lên họ đã bớt cho em anh ạ.

Trc đây khoảng tg đầu a chưa có vốn cũng đi bé thôi mà. Dần dần tăng lên thôi e. Khi a rời dd đã chơi 120k rồi. Giờ a dừng ở mốc này thôi. Cảm thấy đủ rồi. Cứ kiên trì thôi e. Rồi sẽ khác đạt đc.

Chúc mừng ae nhé. Ae đã tự tin lại chưa????
Cảm ơn thương tướng. Chuẩn .đẳng cấp quá.quá tự tin.

Chúc mừng b. Ae tinh ý chịu khó đọc, tìm tòi là ngộ thôi. Thích nhất vẫn là có cái cần câu vẫn tốt hơn.
PP này sau khi ng ae rời diễn đàn rất nhiều ng lên chốt theo form kiểu này nhưng chưa ai thật sự hiểu quả. Đúng là tác giả của nguyên bản thì có sao chép bản mẫu thì cũng ko thể hoàn hảo như nguyên bản đc :)))

Vốn 4 tay rồi. Chơi tẹt a ơi. Chốt hết tháng 5 mong lãi gấp đôi. 😄😄😄
Ok e. Sau đợt này thì chừa đi nhé. Đợt này rút kn những lần trc chắc a ở lại vs ae lâu hơn. Trong tg a còn ở đây. Ae chịu khó đọc lại cách lên dàn a hd ở topic cũ. Học và lên dàn theo dõi. Vài ae làm đc rồi đó. Sau này có cái cần câu vẫn hơn. Xsmb này là miếng bánh béo bở. Có nhiều cách để thắng nó. Kiếm thêm 1 suất lương a nghĩ là k khó. Ngoài kia đi làm hay kinh doanh nó còn khó khăn hơn nhiều đó e. Xs còn quay là ae còn có thể kiếm từ nó.

Em ko chơi nhưng ngày nào cungz vẫn vào diễn đàn xem đọc anh ạ.em đã mất tiền ngu rất nhiều anh ạ .hôm nay em đọc đc bình luận của anh lên em có động lực tự tin nạp luôn tiền theo bác tuấn.e xin lỗi vì đã ko nhớ ra anh .
Ko sao đâu em ae mình cùng cảnh mà. Mong sao bn Tuanpzo dẫn dắt ae về bờ e à

Ok e. Sau đợt này thì chừa đi nhé. Đợt này rút kn những lần trc chắc a ở lại vs ae lâu hơn. Trong tg a còn ở đây. Ae chịu khó đọc lại cách lên dàn a hd ở topic cũ. Học và lên dàn theo dõi. Vài ae làm đc rồi đó. Sau này có cái cần câu vẫn hơn. Xsmb này là miếng bánh béo bở. Có nhiều cách để thắng nó. Kiếm thêm 1 suất lương a nghĩ là k khó. Ngoài kia đi làm hay kinh doanh nó còn khó khăn hơn nhiều đó e. Xs còn quay là ae còn có thể kiếm từ nó.
Thay vì đọc cách lên dàn, thời đó e truy tìm bằng đc bác. Bác ở vn thì sẽ tìm thấy thôi. Kaka