Thảo luận - XSMB T5/2024. Giao lưu chia sẻ cách chơi 2D+ 3D hiệu quả. | Page 20 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận XSMB T5/2024. Giao lưu chia sẻ cách chơi 2D+ 3D hiệu quả.

Ok e. Sau đợt này thì chừa đi nhé. Đợt này rút kn những lần trc chắc a ở lại vs ae lâu hơn. Trong tg a còn ở đây. Ae chịu khó đọc lại cách lên dàn a hd ở topic cũ. Học và lên dàn theo dõi. Vài ae làm đc rồi đó. Sau này có cái cần câu vẫn hơn. Xsmb này là miếng bánh béo bở. Có nhiều cách để thắng nó. Kiếm thêm 1 suất lương a nghĩ là k khó. Ngoài kia đi làm hay kinh doanh nó còn khó khăn hơn nhiều đó e. Xs còn quay là ae còn có thể kiếm từ nó.
Xin cao thủ chỉ bảo cách đi vốn theo mức với ạ

Xin cao thủ chỉ bảo cách đi vốn theo mức với ạ
Vốn cơ bản 5tr. Đi 10k 2d 1k3d. Khi có lãi 5 tay vôn lên 10tr ae đi mức 20k 2d, 2k 2d. Cứ như vậy lãi 3 tay có 15tr ae lên mức 3. Càng lên cao thì số ngày lãi cần để nâng sẽ giảm. Khi gãy ae cứ đi đều đến khi chia đủ 5 tay thì nâng. Khi lên mức cao ae chia dài vốn ra hơn chút 7tay 10tay cho đỡ tâm lí.

Ok e. Sau đợt này thì chừa đi nhé. Đợt này rút kn những lần trc chắc a ở lại vs ae lâu hơn. Trong tg a còn ở đây. Ae chịu khó đọc lại cách lên dàn a hd ở topic cũ. Học và lên dàn theo dõi. Vài ae làm đc rồi đó. Sau này có cái cần câu vẫn hơn. Xsmb này là miếng bánh béo bở. Có nhiều cách để thắng nó. Kiếm thêm 1 suất lương a nghĩ là k khó. Ngoài kia đi làm hay kinh doanh nó còn khó khăn hơn nhiều đó e. Xs còn quay là ae còn có thể kiếm từ nó.
anh oi toppic cũ chỗ nào em mò ko đc. anh chia sẻ lại đc ko anh

Vốn cơ bản 5tr. Đi 10k 2d 1k3d. Khi có lãi 5 tay vôn lên 10tr ae đi mức 20k 2d, 2k 2d. Cứ như vậy lãi 3 tay có 15tr ae lên mức 3. Càng lên cao thì số ngày lãi cần để nâng sẽ giảm. Khi gãy ae cứ đi đều đến khi chia đủ 5 tay thì nâng. Khi lên mức cao ae chia dài vốn ra hơn chút 7tay 10tay cho đỡ tâm lí.
E mới vào diễn đàn cũng nghe a e nói nhiều về a. Cũng mong có cái cần tự câu cơm mong a chỉ bảo lại 1 vài đường cầu dc ko a

Cảm giác nhìn bác henxui full 28/31 ngày mà k có tiền vào nó cay lắm. Đợt ni đi đúng pp chia vốn rồi nâng dần.

Cảm ơn cao thủ đã chia sẻ .nhiều ae còn đang k biết cách chơi và chia vốn sao cho có lãi chơi mãi vẫn thua tha

Ae có vẻ k khoái rồ 🤣. Mình k chơi lô nên k để í. Ae bắt tốt phết thây.
E tính theo thống kê thui bác,1 phần cũng do may mắn nữa,e chơi toàn bộ theo thống kê xác xuất chứ không bắt theo cầu kèo gì cả,nay đánh muộn quá không thì cũng phun giống bác,hi

@tuanpzotn Trc đc người ae chỉ giáo về pp này, rất cảm ơn. Ban đầu còn bập bõm lấy dàn bác mr777 cắt với 1 dàn khác, hồi đó dàn bác mr777 ko ổn nên dàn trùng ko đc nhiều, nhưng mình đã tìm ra dàn 3-4x chuẩn r nên giờ rất tự tin với kết quả tháng. Chúc ct luôn mạnh khỏe và chia sẻ những điều bổ ích cho ae nhé
nếu dàn 3-4x chuẩn thì bác kết hợp vs bác chủ top hạ ít số lót thêm cũng ok đấy

🌷AI LÀ TRIỆU PHÚ- TÌM RA TRIỆU PHÚ MỖI ĐÊM🌷
Thóc đầy kho chốt lãi 𝟏𝟔𝟓.𝟗𝟎𝟎.𝟎𝟎𝟎 VN.Đ
Cùng 𝐌𝐂 𝐐𝐮𝐚𝐧𝐠 𝐑𝐨𝐥𝐞𝐱 𝐯𝐚̀ 𝐌𝐂 𝐒𝐮̛ 𝐓𝐮̛̉

Đăng ký: https://www.facebook.com/messages/t/huyenanh97dv
TELEGRAM: https://t.me/huyendanhdv97