Thảo luận - XSMB T5/2024. Giao lưu chia sẻ cách chơi 2D+ 3D hiệu quả. | Page 29 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận XSMB T5/2024. Giao lưu chia sẻ cách chơi 2D+ 3D hiệu quả.

Sr ae nhé. Vào dây đen rồi. Ae hơi hoang mang phải k. Trc đây 1 số ae theo mình cũng gặp rồi. Cứ bình tĩnh đâu khác có đó. Sang tuần vào dây thông lấy lại thôi.
Ko sao bác 2n gãy thì chưa hề hấn gì, vẫn tin tưởng bác mà. 5-6n mới ngại chứ 2-3n thì ko sao bác ah. Chuẩn bik tâm lý rồi bác.

Ok cám ơn ae đã hiểu. Sau cơn mưa trời lại sáng thôi ae. Mai gặp lại. Chúc ace buổi tối cuối tuần vui vẻ bên ng thân nha.
bình thường mà anh .ae vẫn tin tưởng vào anh .từ lúc anh k lên. em k theo ai .giờ gặp anh em theo anh .chứ e k theo ai. chúc anh nhiều sức khỏe ạ

Sr ae nhé. Vào dây đen rồi. Ae hơi hoang mang phải k. Trc đây 1 số ae theo mình cũng gặp rồi. Cứ bình tĩnh đâu khác có đó. Sang tuần vào dây thông lấy lại thôi.
Chi vào ngày đầu nhưng ko sao cả .đen đỏ chấp nhận .cố găbg lên em .hôm nay chi nhận lương nên vào theo hjhh

Chào ng ae. Lâu k gặp. Ng ae khỏe chứ.Lúc mình rời dd. Cám ơn ng ae đã duy trì pp chơi của mình. Chứ k ae đã quên mình lâu rồi.
Chứng tỏ a bị khoá tk nhưng vẫn theo dõi ae nên mới biết a Chí duy trì pp của a. Mừng quá a vẫn theo dõi ae. Hú hú 😀

Sr ae nhé. Vào dây đen rồi. Ae hơi hoang mang phải k. Trc đây 1 số ae theo mình cũng gặp rồi. Cứ bình tĩnh đâu khác có đó. Sang tuần vào dây thông lấy lại.

Ok cám ơn ae đã hiểu. Sau cơn mưa trời lại sáng thôi ae. Mai gặp lại. Chúc ace buổi tối cuối tuần vui vẻ bên ng thân nha.
Chúc thượng tướng v v ai theo đều chuẩn bị đạn đầy đủ .1 đến 2 ng ko tính. Trân quí.

Chào e chí mai lên dàn đi e.
Chào bác, e dạo này cv bận quá với lại chuyên tâm theo PP của thầy Giong Song cả 3 giải ĐB, ĐĐ, và GN nên ko còn thời gian. Mà bây giờ tác giả của PP 2D+3D lên dàn rồi mn theo yên tâm hơn. Kể mà PP của thầy Giong Song mà đưa được lên đây thì hay biết mấy. Thôi mn cứ theo chủ top theo ngày thế này cũng quá là OK rồi. Nếu có thời gian em sẽ lên 1 vài dàn nuôi tuần đặc sắc nhé. Cái cơ bản là cách đi tiền và cách xử lý khi gặp khó thì mọi chuyện sẽ được giải quyết hết

CHUYẾN XE AI LÀ TRIỆU PHÚ ĐI KHẮP MỌI MIỀN TỔ QUỐC
TẶNG NÓNG 268K CHO THÀNH VIÊN MỚI
👉 Vào nhóm: https://www.facebook.com/messages/t/huyenanh97dv

TELEGRAM:https://t.me/huyenanhdv97