Thảo luận - XSMB T7/2023 - DÀN 2,3,4D ĂN ĐỀU HÀNG THÁNG | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận XSMB T7/2023 - DÀN 2,3,4D ĂN ĐỀU HÀNG THÁNG

THỐNG KÊ CẢ THÁNG 7 ĐÂY, AE NGÂM CỨU VÀ RÚT RA CÁCH CHƠI CHO MÌNH HỢP LÝ NHÉ!

THỐNG KÊ CẢ THÁNG 7 ĐÂY, AE NGÂM CỨU VÀ RÚT RA CÁCH CHƠI CHO MÌNH HỢP LÝ NHÉ!
View attachment 308124
Mỗi ngày bạn chốt số bên nhà bang chủ xong bạn chốt bên đây luôn để mọi người thấy bài đăng mà theo, nhà bang chủ có nhiều cao thủ đăng bài và bình luận số quá sôi nổi nên ko nhìn thấy bài của bạn để ăn đc dàn ít số

Chúc ae may mắn!
2d 10k và 3d 1k lên từ từ, mình đã từng vội vã, tham mỗi khi vào nhiều là gãy cụt vốn, ko biết bao nhiêu lần như vậy , nay mình sợ quá rồi, bò từ từ cho chắc. Thanks, mong bạn may mắn mỗi ngày!

2d 10k và 3d 1k lên từ từ, mình đã từng vội vã, tham mỗi khi vào nhiều là gãy cụt vốn, ko biết bao nhiêu lần như vậy , nay mình sợ quá rồi, bò từ từ cho chắc. Thanks, mong bạn may mắn mỗi ngày!
Những tiêu chí quan trọng ae cần nhớ khi chơi món số như sau:
1, Không cay cú, không tất tay vì còn vốn là còn cơ hội gỡ những ngày sau.
2, không để hết trứng vào 1 giỏ, nhưng cũng ko lan man quá nhiều dàn.
3 Phải tự nâng cấp vốn hiểu biết, tìm tòi ra hướng chơi cho mình để không phụ thuộc ngk. Số mng lên chỉ để tham khảo, trùng với cách chơi của mình thì chơi, chứ ko theo bừa bãi sẽ mất tiền oan.
4, Chia vốn cho 1 tuần, mỗi ngày 1 số tiền bằng nhau và nhất quyết không đánh quá số tiền tự mình qui định! Khi nào sông sênh vốn thì hẵng thêm j thì thêm.
Ae tham khảo nhé!

XSMB 25/7
CHƠI DÀN 34D NUÔI TUẦN NGÀY 2, TUẦN TRƯỚC ĂN 0080 ĐẤY NHÉ.
DÀN RÚT GỌN NHƯ SAU:
5 BỘ 97,09,07,19,17
3D:1380 kết 0
4D: 8602 kết 6

Ae tk!
Ăn 5 bộ 40s, ăn 64s nuôi tuần. Ra thẳng bộ 54 của ngày chủ nhật ae ạ, nhớ để lần sau lót nhé