Cầu MB - 1 BỘ KHUNG 2NGÀY 14-15/05. LIỆU CÓ CƠ HỘI NỔ??? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Sory anh em. Mắt kém vẽ bằng ĐT nên lệch..ka.ka..Nhưng có ghi chú ở trên Tâm Càng thứ 6 ghép Đuôi đề thứ 7 anh em tự test được mà...?. Cầu đó chạy khá dài tầm hơn 10 tuần liền chưa gãy khung nào. Còn 2 ngày ae thử vận may xem ?

Đính kèm

Sory anh em. Mắt kém vẽ bằng ĐT nên lệch..ka.ka..Nhưng có ghi chú ở trên Tâm Càng thứ 6 ghép Đuôi đề thứ 7 anh em tự test được mà...?. Cầu đó chạy khá dài tầm hơn 10 tuần liền chưa gãy khung nào. Còn 2 ngày ae thử vận may xem ?
Hình như cầu chạy từ tết.mình biết cầu này bác @dat2204 có chia sẻ và tuần trc m ăn đc con 25 ( bộ 02).hi vọng tuần này vẫn thông.chúc bác cùng ae mm.

TÂM CÀNG ĐB THỨ 6 GHÉP ĐUÔI ĐỀ THỨ 7 = BỘ NUÔI TUẦN.
(BỘ 34) còn 2 ngày cuối. Cá nhân kết STĐ:
39/93. Anh em tham khảo kết thì táng không thì ngắm cho vui thôi...???. Chúc may mắn ?
View attachment 118113
Trùng máu quá bạn ơi ,nay mình chơi tứ thủ đề 39,93,89,98 song thủ đề 39,93

Ngày hôm sau chủ nhật ăn luôn rồi còn tính chủ nhật tuần sau làm gì nữa , con gà này lại định giả vờ gà à ??? Hôm sau ăn luôn cần gì đợi đến chủ nhật tuần sau
Lên đây là để phân tích tkhao mọi người cùng chiến thắng.chứ loại vô văn hoá dùng lời lẻ thô tục thì nên lặn cho nước nó trong

Lên đây là để phân tích tkhao mọi người cùng chiến thắng.chứ loại vô văn hoá dùng lời lẻ thô tục thì nên lặn cho nước nó trong
Thô tục gì ai nói gì thô tục zậy trời sai nhưng vẫn thíc cố cãi nói cái gì nó phải chuẩn bạn nhé , cầu ngày 23-4 ngày chủ nhật ăn luôn rồi còn gì nữa , vẫn cãi thì chịu chết nhé ạh

Thui bạn ah - Bạn đó ko có ác ý gì đâu
Các ct tạo ra sân chơi lành mạnh , muốn mọi người trong diễn đàn sống 'Dĩ hòa vi quý '

Cầu hay đó bạn

39/93. Anh em tham khảo kết thì táng không thì ngắm cho vui thôi...???. Chúc may mắn ?
View attachment 118113
Như hình vẽ thì là con hàng chục chứ ae tôi thấy có gì sai sai

Bn ý vẽ lại rồi , mn trùng máu thì chơi còn ko thì thôi . Chúc CT rực rỡ nay nổ luôn nhé

[QUOTE = "tramtram16, bài đăng: 1253973, thành viên: 10051"]
Bạn xem lại ai sai.mình ghi ngày rõ ràng rồi mà vẫn bảo thủ.tô vàng con 78 ngày trên là sai.tâm càng thứ 6 ngày 23/4 là 8.dvi ngày thứ 7 là con 7.báo 78, bộ 23.ngày 2/5 ăn con 78 chủ nhật.khung cuối.thế mà còn bảo ngáo ngơ
[/TRÍCH DẪN]
vẫn bảo thủ. ghi là tâm càng t6 thì đi vẽ con hàng chục của giải đb, nếu chủ nhật mới về là vượt khung . Trong đó ghi là tâm càng t6 gép đv ĐB T7 = bộ nuôi tuần. Chán

Nuôi bộ nào vậy b? Khung hôm nay và mai àh?

Sửa lại rồi người anh em. Đừng nhìn hình ảnh hãy nhìn chú thích ???
Cứ nuôi bộ 34.thiên về lẻ lẻ.cs cùng ae std 19.91 lấy con hàng trăm và hàng dv g5.2. của thứ 5 đánh từ thứ 6 đến cn.cn tuần vừa rồi mình ăn bt 69.nay kết 91 lót 19.mong cầu vẫn chạy.chúc mn may mắn

Thô tục gì ai nói gì thô tục zậy trời sai nhưng vẫn thíc cố cãi nói cái gì nó phải chuẩn bạn nhé , cầu ngày 23-4 ngày chủ nhật ăn luôn rồi còn gì nữa , vẫn cãi thì chịu chết nhé ạh
Thô tục gì ai nói gì thô tục zậy trời sai nhưng vẫn thíc cố cãi nói cái gì nó phải chuẩn bạn nhé , cầu ngày 23-4 ngày chủ nhật ăn luôn rồi còn gì nữa , vẫn cãi thì chịu chết nhé
Cứ nuôi bộ 34.thiên về lẻ lẻ.cs cùng ae std 19.91 lấy con hàng trăm và hàng dv g5.2. của thứ 5 đánh từ thứ 6 đến cn.cn tuần vừa rồi mình ăn bt 69.nay kết 91 lót 19.mong cầu vẫn chạy.chúc mn may mắn

Cảm ơn bạn đã cs

Mong nay nổ luôn bạn ơi