Cầu MB - 1 BỘ KHUNG 2NGÀY 14-15/05. LIỆU CÓ CƠ HỘI NỔ??? | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Đừng cãi nhau nhau nữa , mất đoàn kết các bạn ơi ! quan trọng là CT đã chỉ cầu, nếu nhìn không rõ mình có thể vào máy tính hay điện thoại của mình xem lại cầu đó được mà .
Cám ơn Ct đã chia sẻ cầu. từ tết đến giờ ăn thông, hy vọng nay hoặc mai lại ăn thông.

Bạn xem lại ai sai.mình ghi ngày rõ ràng rồi mà vẫn bảo thủ.tô vàng con 78 ngày trên là sai.tâm càng thứ 6 ngày 23/4 là 8.dvi ngày thứ 7 là con 7.báo 78, bộ 23.ngày 2/5 ăn con 78 chủ nhật.khung cuối.thế mà còn bảo ngáo ngơ
Bạn dở bảng db tháng ra coi lại nhé bạn tuanpro93 nói đúng đó . Phôi lấy từ t6,7 thì chơi từ cn đến t7 tuần sau là chuẩn rồi .

118181

CÓ SỰ TRÙNG HỢP Ở ĐÂY ^^

Các cao thủ tính nhầm à theo như tôi vẽ an Ko bỏ là đánh từ chủ Nhật tuòn trước đến thu 7 tuòn sau thì ko bỏ cũng nào mai là ngày cuối

Bạn xem lại ai sai.mình ghi ngày rõ ràng rồi mà vẫn bảo thủ.tô vàng con 78 ngày trên là sai.tâm càng thứ 6 ngày 23/4 là 8.dvi ngày thứ 7 là con 7.báo 78, bộ 23.ngày 2/5 ăn con 78 chủ nhật.khung cuối.thế mà còn bảo ngáo ngơ
Đến hết t7 thôi bạn. Vì sang cn lại là cặp khác rồi

Hỏng...còn mai ngày cuối anh em ạh! 47 tháng này bệt 3 nhát kinh thật.
TÂM CÀNG ĐB THỨ 6 GHÉP ĐUÔI ĐỀ THỨ 7 = BỘ NUÔI TUẦN.
(BỘ 34) còn 2 ngày cuối. Cá nhân kết STĐ:
39/93. Anh em tham khảo kết thì táng không thì ngắm cho vui thôi...???. Chúc may mắn ?
Mà cái bạn gà là xi này lâu lắm mới thấy xuất hiện chúc bạn và gia đình mạnh khỏe thành công mong nay nổ rực rỡ

Cứ nuôi bộ 34.thiên về lẻ lẻ.cs cùng ae std 19.91 lấy con hàng trăm và hàng dv g5.2. của thứ 5 đánh từ thứ 6 đến cn.cn tuần vừa rồi mình ăn bt 69.nay kết 91 lót 19.mong cầu vẫn chạy.chúc mn may mắn
tuần trc mình cũng ăn 69 hy vọng vẫn chạy