Về bờ - 1 tháng học hỏi và cái kết về bờ viên mãn , xin cám ơn diễn đàn | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ 1 tháng học hỏi và cái kết về bờ viên mãn , xin cám ơn diễn đàn

Sau 1 tháng học hỏi, trau dồi kiến thức và xuống tiền theo phương pháp của các cao thủ và các chủ tịch.1 tuần xanh được 10m.Quan trọng là giữ được cái đầu lạnh,tâm thế bình tĩnh. Lời khuyên cho các ae nào còn đang thua tha nợ nần, chưa trúng lô trúng đề thì nên xem các kênh soi cầu kèo cũng như khung giờ giải trí nữa.Đảm bảo bờ sẽ k còn xa với ae nữa.Cá nhân mình k Pr cho bát kì ai cả.Có sao nói vậy.Chịu khó dành time học hỏi thig mình ăn thông đề vs 3 càng 1 tuần rồi.Hãy đi từ sô vốn nhỏ,chia vốn.
Cám ơn mọi người đã đọc bài. Tks all 😍😍😍
Chia sẻ cách đánh đi bán oi

Đấy bác chơi những môn gì chứ toàn xổ số e nghĩ cũng khó à.

Khó đấy. Chủ topic giỏi thì chia sẻ ae cách đánh 1 ngày như thế nào. Chứ nói chung chung thế k giúp đc ae chút nào đâu

Khó đấy. Chủ topic giỏi thì chia sẻ ae cách đánh 1 ngày như thế nào. Chứ nói chung chung thế k giúp đc ae chút nào đâu
Bạn dành thời gian xem các video soi cầu của kênh giải mã số học đấy.rồi theo dõi bản tin cao thủ.tôi hay theo lô Miền Nam của bác NQĐ,ct Hihi,ct Phan bảo.còn miền bắc xem bác Hoàng thiên,phong vũ.chủ yếu bạn dành thời gian để học hỏi, chứ nói thật lô đề k ai giỏi cả.mà đó là cái DUYÊN.tùy theo cách hiểu và cách chơi mỗi người thôi bạn.thân ái

Trên diễn đàn các anh em đều sẵn sàng chia sẻ những phương pháp hay, những kinh nghiệm xương máu.
Hi vọng mọi người có thể dành chút thời gian để tham khảo những kinh nghiệm, những cầu kèo đc tâm huyết chia sẻ, để có nhận định và con đường vững chắc hơn , nhanh chóng về bờ.:goodluck

như này thì bao giờ vào bờ

Sau 1 tháng học hỏi, trau dồi kiến thức và xuống tiền theo phương pháp của các cao thủ và các chủ tịch.1 tuần xanh được 10m.Quan trọng là giữ được cái đầu lạnh,tâm thế bình tĩnh. Lời khuyên cho các ae nào còn đang thua tha nợ nần, chưa trúng lô trúng đề thì nên xem các kênh soi cầu kèo cũng như khung giờ giải trí nữa.Đảm bảo bờ sẽ k còn xa với ae nữa.Cá nhân mình k Pr cho bát kì ai cả.Có sao nói vậy.Chịu khó dành time học hỏi thig mình ăn thông đề vs 3 càng 1 tuần rồi.Hãy đi từ sô vốn nhỏ,chia vốn.
Bạn có cách nào chỉ giúp mình với mình mới vào đang thua và no nhiều quá cảm ơn bạn nhiều

xin phương pháp chơi và cách vào tiền bác ơi