Cầu MB - 12/3 STL 676 . ĐỪNG NGHE TÔI NÓI HÃY XEM TÔI CS CÁC CẦU ( LÔ&ĐỀ) | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 12/3 STL 676 . ĐỪNG NGHE TÔI NÓI HÃY XEM TÔI CS CÁC CẦU ( LÔ&ĐỀ)

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
M

manhduc09

Guest
Ai tin nhỉ 13 tay thông liền . Mai STL 676 nhìn hình cái biết ngay . Trùng tiết thì chơi không trùng tiết thì thôi để mà ngắm còn không phải gạch đá vì nhà mình chưa mua xi măng để xây gạch đá ae ném cho đâu ( CẢ CẦU LÔ VÀ CẦU ĐỀ )

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Ai tin nhỉ 13 tay thông liền . Mai STL 676 nhìn hình cái biết ngay . Trùng tiết thì chơi không trùng tiết thì thôi để mà ngắm còn không phải gạch đá vì nhà mình chưa mua xi măng để xây gạch đá ae ném cho hì .View attachment 25622
Cảm ơn bạn đã cs. Bạn sống tốt cs để mọi người hưởng lộc cảm ơn bạn còn chưa hết ai giám gạch đá bàn oi

mh có ns mh giỏi đâu, mh thấy sao ns vy mà
Tôi cs lên đây đc 6-7 rồi gì đó còn rồng bạch kim là ở chỗ nào tôi còn k biết . Còn ae mình ai có cầu kèo hay thì cs cho mn ace tk để chơi ??? Còn bạn cảm thấy tk đc thì tk và ai cũng vậy . Cứ miễn hốc đc là đc sợ đéo hốc đc lại mõm toang ra thôi bạn ạ hì chúc bạn buổi tối vvhp

Ai tin nhỉ 13 tay thông liền . Mai STL 676 nhìn hình cái biết ngay . Trùng tiết thì chơi không trùng tiết thì thôi để mà ngắm còn không phải gạch đá vì nhà mình chưa mua xi măng để xây gạch đá ae ném cho hì .View attachment 25622
đúng cầu hqua tôi ăn con 96 xong hnay tự dưng sợ vỡ cầu vì ăn thông nhiều quá , mai là 676 là đẹp nhất

Cầu hay. Cảm ơn bác .Mai cũng bạc nhớ đề về 49 đánh 67,76( ngày 2 )

đúng cầu hqua tôi ăn con 96 xong hnay tự dưng sợ vỡ cầu vì ăn thông nhiều quá , mai là 676 là đẹp nhất
Ừ mỗi ng 1 tuy duy 1 cách chơi khác nhau . Mình cứ càng dài lại càng chơi kiểu như đánh xóc đĩa ý . Mà các cụ cno bảo bạc dây về xây nhà mà hì

Ai tin nhỉ 13 tay thông liền . Mai STL 676 nhìn hình cái biết ngay . Trùng tiết thì chơi không trùng tiết thì thôi để mà ngắm còn không phải gạch đá vì nhà mình chưa mua xi măng để xây gạch đá ae ném cho đâu ( CẢ CẦU LÔ VÀ CẦU ĐỀ )View attachment 25622
Cảm ơn bạn đã chia sẻ câu

Tôi cs lên đây đc 6-7 rồi gì đó còn rồng bạch kim là ở chỗ nào tôi còn k biết . Còn ae mình ai có cầu kèo hay thì cs cho mn ace tk để chơi ??? Còn bạn cảm thấy tk đc thì tk và ai cũng vậy . Cứ miễn hốc đc là đc sợ đéo hốc đc lại mõm toang ra thôi bạn ạ hì chúc bạn buổi tối vvhp
Cú là.

Cảm ơn a nhiều, cầu này mà thấy trên Youtube là coi như xong