Cầu MB - 12/3 STL 676 . ĐỪNG NGHE TÔI NÓI HÃY XEM TÔI CS CÁC CẦU ( LÔ&ĐỀ) | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 12/3 STL 676 . ĐỪNG NGHE TÔI NÓI HÃY XEM TÔI CS CÁC CẦU ( LÔ&ĐỀ)

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
Ai tin nhỉ 13 tay thông liền . Mai STL 676 nhìn hình cái biết ngay . Trùng tiết thì chơi không trùng tiết thì thôi để mà ngắm còn không phải gạch đá vì nhà mình chưa mua xi măng để xây gạch đá ae ném cho đâu ( CẢ CẦU LÔ VÀ CẦU ĐỀ )View attachment 25622
Cầu quá dài. Nay 59 lên top rbk.vậy mà vẫn ra. Cảm ơn người ae đã chia sẻ nhé.

Cầu quá dài. Nay 59 lên top rbk.vậy mà vẫn ra. Cảm ơn người ae đã chia sẻ nhé.
Thật sự với bạn mình k biết lên tốp hay nhịp cầu bắt ntn đâu ạ . Mình cs 6-7 hôm nay lên rồi . Trong khi đó mình ăn 8-9 hôm nay thông rồi ngày nào cũng đánh mỗi con 50₫ thôi bạn ạ

Chuẩn bro :)) k lẽ còn phải alo giải thích ?
Nhiều khi ae k hiểu nghĩ mà nó chán . Mình thì cứ ăn là đc chứ còn thua là chết còn nó cứ chạy thì mình vẫn còn chơi bạn nhỉ đúng k ? Mình chơi vui 20₫-30₫ đến 50₫ chứ chơi to đâu mà sợ

Nhiều khi ae k hiểu nghĩ mà nó chán . Mình thì cứ ăn là đc chứ còn thua là chết còn nó cứ chạy thì mình vẫn còn chơi bạn nhỉ đúng k ? Mình chơi vui 20₫-30₫ đến 50₫ chứ chơi to đâu mà sợ
Ah k, mình đánh to, mà đang thua nặng nên cân nhắc quá ?

Ai tin nhỉ 13 tay thông liền . Mai STL 676 nhìn hình cái biết ngay . Trùng tiết thì chơi không trùng tiết thì thôi để mà ngắm còn không phải gạch đá vì nhà mình chưa mua xi măng để xây gạch đá ae ném cho đâu ( CẢ CẦU LÔ VÀ CẦU ĐỀ )View attachment 25622
Cầu thì chuẩn là v nhưng thông dài quá nên nhẹ nhàng thôi ae