Cầu MB - 14SĐỀ@MẠNHĐỨC09 ĐAG THÔG | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Mn ace tk 14S nhé . Cầu như sau . Ta lấy con cuối cùng giải đặc biệt ngày thứ 7 và con đầu tiên giải đặc biệt ngày chủ nhật ghép làm bộ đề và cộng lại làm tổng đề . ( trừ trùng đi còn 14s ) tuần này ta có bộ đề 93 và (9+3=12) tổng (2) . Xem hình minh hoạ mọi thắc mắc sẽ đc giải quyết . VẬY TA CÓ BỘ 93 và TỔNG 2= 14S (k7n)View attachment 60892
Vậy
Mn ace tk 14S nhé . Cầu như sau . Ta lấy con cuối cùng giải đặc biệt ngày thứ 7 và con đầu tiên giải đặc biệt ngày chủ nhật ghép làm bộ đề và cộng lại làm tổng đề . ( trừ trùng đi còn 14s ) tuần này ta có bộ đề 93 và (9+3=12) tổng (2) . Xem hình minh hoạ mọi thắc mắc sẽ đc giải quyết . VẬY TA CÓ BỘ 93 và TỔNG 2= 14S (k7n)View attachment 60892
vậy bộ 99,97 là để đánh t7 , nay qua rồi thì bỏ ah bn . Hay như nào ak

Có 4 cầu mình cs rồi đấy 2 cầu 36s huyền thoại là nuôi chạm . 1 cầu 14s (k7n) . 1 cầu khoảng 20s (k7n) . Tổng 4 cầu rồi mai ngày kia lại cs tiếp 1-2 cầu nữa . Hì
Là cầu Long Biên, Thanh Trì với cực độc ha a, còn 14 số e chưa biết

@MANHDUC09 bác chỉ e cách đi tiền dàn 57 số gãy max khung 4 ngày liên tiếp dc k? Dàn này như tháng nay hiện tại tháng này 1/9 đến 27/9 ăn 20 ngày gãy 7 ngày.gãy liên tục thì 4 ngày.e ngu vì tỉ lệ vào tiền lăm

Bác ơi bác co ao phao k cho e xin một cai với gio e đag o biên khôi mặt roi

@MANHDUC09 bác chỉ e cách đi tiền dàn 57 số gãy max khung 4 ngày liên tiếp dc k? Dàn này như tháng nay hiện tại tháng này 1/9 đến 27/9 ăn 20 ngày gãy 7 ngày.gãy liên tục thì 4 ngày.e ngu vì tỉ lệ vào tiền lăm
Thật sự xl ng ae nhé . Ng ae tự cân đối vốn nhé mình k cs cách vào tiền . Mình cs cầu đc thôi . Chúc ng ae mn&rr nhé

Bác ơi bác co ao phao k cho e xin một cai với gio e đag o biên khôi mặt roi
Bình tỉnh bạn mình cũng banh con và xác 1 tỏi vì sxtg và chơi linh tinh rôi.giờ muộn mấy chục củ quyết định chơi dàn cố định cứ ngày nào cũng thả xong đi chém gió cùng ae k mò vào trang nữa