Cầu MB - 14SĐỀ@MẠNHĐỨC09 ĐAG THÔG | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Tuần này bác đã xây 2 cây cầu huyền thoại xong chưa hả bác??? Tuần trc nổ rr quá..!!

Có 4 cầu mình cs rồi đấy 2 cầu 36s huyền thoại là nuôi chạm . 1 cầu 14s (k7n) . 1 cầu khoảng 20s (k7n) . Tổng 4 cầu rồi mai ngày kia lại cs tiếp 1-2 cầu nữa . Hì
Chào bạn đồng niên! :D Mình vẫn kết 2 quả cầu “huyền thoại” của bạn (tuần vừa rồi nổ rực rỡ luôn) Chúc bạn luôn mạng khỏe, cs nhiều cầu hay cho mọi người bám theo để về bờ.

Chào bạn đồng niên! :D Mình vẫn kết 2 quả cầu “huyền thoại” của bạn (tuần vừa rồi nổ rực rỡ luôn) Chúc bạn luôn mạng khỏe, cs nhiều cầu hay cho mọi người bám theo để về bờ.
Cảm ơn ng ae đã theo dõi và tk câu cầu huyền thoại của mình nhé . Chúc ng ae luôn luôn may mắn nhé

K hiểu sao don cuộc cua em ngay hom qua e cực muôn qua len trang no lai tinh vả ngay hom nay len hom e moi an dc vì hom qua e cuộc muôn len trang nó tinh sang hom nay

Nêu hom qua e màcuộc em thi mất roi ,nhưng hom qua e cuộc muôn n lai tinh sag hôm nay len e lai dc an vui qua các bác ak

K hiểu sao don cuộc cua em ngay hom qua e cực muôn qua len trang no lai tinh vả ngay hom nay len hom e moi an dc vì hom qua e cuộc muôn len trang nó tinh sang hom nay
Mình khuyên từ lần sau ng ae lên cược sớm vì đằng nào mình cũg chơi cũng cược mà .