2. Cầu Lotto Bet: Phương pháp Pascal? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

2. Cầu Lotto Bet: Phương pháp Pascal?

VanDai

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
270
Điểm
133
Xu
10,000Xu
Đây là phương pháp 1 người anh em cùng chơi Lotto Bet chia sẻ với tôi, tôi đã tổng hợp lại và đưa ra 1 phương pháp Pascal hoàn chỉnh để gửi đến anh em.
PHƯƠNG PHÁP PASCAL.
Anh em có gì không hiểu cứ hỏi dưới bình luận, mình sẽ giải thích cho anh em.
6613

lấy 2 chạm cũng để chơi 2 đầu tiền nhị với hậu nhị hả bác ?

Đây là phương pháp 1 người anh em cùng chơi Lotto Bet chia sẻ với tôi, tôi đã tổng hợp lại và đưa ra 1 phương pháp Pascal hoàn chỉnh để gửi đến anh em.
PHƯƠNG PHÁP PASCAL.
View attachment 6613
Pascal là kiểu cộng tam giác à ? nhưng mà này mất thời gian lắm :(

PHƯƠNG PHÁP PASCAL.
View attachment 6613
Cám ơn anh đã hướng dẫn cặn kẽ

PHƯƠNG PHÁP PASCAL.
View attachment 6613
Chơi lúc nào thì ổn đấy

Có phương pháp Pascal 1 hàng số cũng là pascal này hả anh

Hnay lần đầu tôi chơi cái này lấy cầu của 1 người khác mới chia sẻ tôi quên mất tên rồi, là lấy 2 chạm của tổng 2 số đâu hoac 2 số cuối kết hợp với bóng của nó,vẫn ok phết 1 tiếng chơi đều 1 mức ko chão gì cả vẫn làm 3m ngon

Đính kèm

Hnay lần đầu tôi chơi cái này lấy cầu của 1 người khác mới chia sẻ tôi quên mất tên rồi, là lấy 2 chạm của tổng 2 số đâu hoac 2 số cuối kết hợp với bóng của nó,vẫn ok phết 1 tiếng chơi đều 1 mức ko chão gì cả vẫn làm 3m ngon
Bác có thể hướng dẫn e cách chơi cái này đc ko ạ

Bác có thể hướng dẫn e cách chơi cái này đc ko ạ
Mới chơi nên tôi ko có kinh nghiệm gì cả chỉ là lấy tổng của 2 con đầu hoặc 2 con cuối vừa quay xong ra bao nhiêu thì lấy thêm bóng của nó nữa là có 2 chạm đánh tiền nhị và hậu nhị. Ưu tiên chọn 2 chạm của 2 con đầu hoặc 2 con cuối chưa xuất hiện thi chơi nếu quay ko ra thì lần sau quất tiếp lại 2 chạm đó.
VD 1-2-3-4-5-6 lấy chạm 3,8 hoặc 1,6. Hnay quá đỏ mới tập chơi mà 1 tiếng húp nhẹ 3m r
Chúc may mắn.

Mới chơi nên tôi ko có kinh nghiệm gì cả chỉ là lấy tổng của 2 con đầu hoặc 2 con cuối vừa quay xong ra bao nhiêu thì lấy thêm bóng của nó nữa là có 2 chạm đánh tiền nhị và hậu nhị. Ưu tiên chọn 2 chạm của 2 con đầu hoặc 2 con cuối chưa xuất hiện thi chơi nếu quay ko ra thì lần sau quất tiếp lại 2 chạm đó.
VD 1-2-3-4-5-6 lấy chạm 3,8 hoặc 1,6. Hnay quá đỏ mới tập chơi mà 1 tiếng húp nhẹ 3m r
Chúc may mắn.
1 cầu cơ bản đó ng anh em haha, chơi cái này rất hay :)))

E chưa chơi bao giờ ạ.mong có ai chỉ cho cách chơi và cách vào để chơi như nào ý ạ
Anh chỉ qua qua cho chú trước, kiểu như nó có 5 trái banh như này:
6631

Chú cược xem2 số cuối về gì -> gọi là hậu nhị. Nó như giải đặc biệt 5 chữ số mình đánh đề trúng 2 số cuối đấy.
Cược 2 số đầu-> tiền nhị.
Để cược được trúng con về, mọi người hay đánh 2 chạm là 36 số. Từ 00-99. chú dùng cầu kèo đánh 36 số. Tỉ lệ ăn là 1x97.