Cầu MB - 2 CHẠM CHO THỨ 5,6 | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 2 CHẠM CHO THỨ 5,6

Cảm ơn thượngta dotrong ng ae có thể giupl mình nói chi tiết chút ạ . Mình viêt tn song bấm vào trả lời mà ko đc . C ơn b
Admin hok cho bạn nói rồi..haha.. thôi im lặng và thực hành đi bạn.

Bác cho e hỏi dàn 4 chạm của bác ăn bình quân khoảng bn ngày /tháng ạ
Cầu kèo còn chạy thì mình cứ đánh thôi bạn.còn bạn lên dd hỏi các Ct hay các cao thủ cũng ko ai dám trả lời chắc chắn cho bạn 1 tháng ăn bao nhiêu ngày đc.cầu kèo thì có lúc no lúc kia bạn àh.mình vào tiền sao cho hợp lý tính đến hết tháng dương là đc nhé

Cầu kèo còn chạy thì mình cứ đánh thôi bạn.còn bạn lên dd hỏi các Ct hay các cao thủ cũng ko ai dám trả lời chắc chắn cho bạn 1 tháng ăn bao nhiêu ngày đc.cầu kèo thì có lúc no lúc kia bạn àh.mình vào tiền sao cho hợp lý tính đến hết tháng dương là đc nhé
Cảm ơn bác .

Dàn thì thay đổi khi nó đổi hệ bạn àh.nói chung là bạn cứ phải chơi trên trang thì mới nói đc.còn bạn có tk trên trang rồi mình sẽ cs cho bạn đánh 3D 4D vốn ít hơn 2D mà ăn cao
Cảm ơn b trc nhé . Để sem mình nhờ vào đc ku b giúp mình . Chứ mình cũng ko có kinh nghiệm nhiều . Mà ko có thời gian để nghiên cưư .cam ơn b

Ăn to thì cũng nhanh đi thôi mà bạn.10% cơ hội.còn nó cứ khung 30 ngày quay đầu lại mà nổ thì chẳng phải bắt cầu kèo làm gì cứ nuôi kép trong khung đó phang thật lực????
Nuôi đơn thủ kép bằng dễ ra đảo lắm người ae ạ

Nuôi đơn thủ kép bằng dễ ra đảo lắm người ae ạ
Bạn đọc kĩ vào.ý tôi là bao nhiêu năm mà kép nó cứ khung 30 trở lại thì ko phải soi cầu kèo gì ấy.chứ bản thân tôi ko bao giờ nuôi kép

Cầu thứ 2 tôi cs là chạm tổng 27 đấy.qua ăn tổng rồi nay phang nốt chạm ngày cuối.chúc ae may mắn
Qua bận k kịp vào phang tổng chạm nên k đc húp chán đời , này đánh chạm 2 7 phải k

Chơi cả kép bằng và kép lệch là ăn rồi , nay mình vẫn sẽ vào kép ngày cuối tuần có bác nào theo cùng k ?