Cầu MB - 2 CHẠM CHO THỨ 5,6 | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 2 CHẠM CHO THỨ 5,6

Nay có ae nào kết đề 27 77 ko nhỉ.cầu tay 3 ko biết còn ăn ko.nay nổ con 77 vào mặt thì vừa kép vừa tổng 4 khan luôn
Con 27 khó nhưng 22 77 thì hoàn toàn có thể. Tổng 4 nay còn nguyên bạn à !

Vừa gi 3d chạm 1,6 vs càng 2,3,5,6,7,9 của bão ko biết nay ra sao

Tình hình đầu 4 sao rồi bạn, cỡ mấy hôm nữa đây để e dã!
Đầu 4 thì theo thống kê 20 năm nay chưa bao giờ quá 56 ngày từ năm 2000-2020.nay đúng ngày 56 nếu lịch sử ko thay đổi nay ra đầu 4

cầu cham 7 hom.nay... anh em lấy con hàng chục giải nhất ngày hôm trước chơi cho hôm sau....hôm nay báo chạm 7... anh em vào xem nhé... cầu ăn mấy ngày roi.... nay về bộ 24 thôi....... 747,979 hihjhiji TTĐ hôm nay...

cầu cham 7 hom.nay... anh em lấy con hàng chục giải nhất ngày hôm trước chơi cho hôm sau....hôm nay báo chạm 7... anh em vào xem nhé... cầu ăn mấy ngày roi.... nay về bộ 24 thôi....... 747,979 hihjhiji TTĐ hôm nay...
Nay vẫn nuôi bộ 24 đấy hả người ae.chúc người ae may mắn nhé

3 ngày nay mình đánh chạm 7 . Nay quá chủ quan ko đánh thêm tổng may hôm qua đc 40đ lo . Nay đc 50d lo bù lỗ vào chạm 7 hết thế mới đau b ạ . Mình cũng ghĩ đến tổng 7 mà sao quanh quẩn ko đánh .
Có ae nào ăn đc tổng 7 ko?

3 ngày nay mình đánh chạm 7 . Nay quá chủ quan ko đánh thêm tổng may hôm qua đc 40đ lo . Nay đc 50d lo bù lỗ vào chạm 7 hết thế mới đau b ạ . Mình cũng ghĩ đến tổng 7 mà sao quanh quẩn ko đánh .
Cs cầu thứ 2 là chạm 27 tổng 27 mà

B nay có kiếm ko ?

Vậy à thế tốt rồi chúc mừng b nhé. Để mình ghi lại bộ nhớ này của b . Bỏ chạm 05 bỏ kép bằng đúng ko b nhỉ . Để khi nào mình áp dụng . 56 số mà giờ mình đánh ăn 70 thì cũng chán b ạ
Mình vẫn đánh đều dàn 56s gửi cho bạn đó.ăn thông 4 hôm rồi.đỡ đau đầu

Vậy à thế tốt rồi chúc mừng b nhé. Để mình ghi lại bộ nhớ này của b . Bỏ chạm 05 bỏ kép bằng đúng ko b nhỉ . Để khi nào mình áp dụng . 56 số mà giờ mình đánh ăn 70 thì cũng chán b ạ
Dàn thì thay đổi khi nó đổi hệ bạn àh.nói chung là bạn cứ phải chơi trên trang thì mới nói đc.còn bạn có tk trên trang rồi mình sẽ cs cho bạn đánh 3D 4D vốn ít hơn 2D mà ăn cao

Dàn thì thay đổi khi nó đổi hệ bạn àh.nói chung là bạn cứ phải chơi trên trang thì mới nói đc.còn bạn có tk trên trang rồi mình sẽ cs cho bạn đánh 3D 4D vốn ít hơn 2D mà ăn cao
Bác cs cách đánh 3d 4d cho e với ạ

xui qua anh em.... về tổng 7... chứ ko phải chạm 7