Cầu MB - 2 CHẠM HƠN 80 TUẦN CHƯA GÃY | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 2 CHẠM HƠN 80 TUẦN CHƯA GÃY

jupiter34

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
26,223
Điểm
223
Xu
10,000Xu
Cs cùng ae chơi 2 chạm nuôi tuần rất đơn giản nhưng vô cùng hiệu quả.cầu nó chạy dài quá rồi nên tôi cũng ko nhớ chính xác là bao nhiêu tuần,nhưng nó rơi vào trên 80 tuần chưa gãy.tuần ít ăn 1 lần tuần nhiều ăn 4 lần
???Cầu này khá đơn giản ae rình tầm ngày thứ 3 chưa bệt thì ae cứ lấy đề ngày hôm trước làm 2 chạm chơi cho hôm sau.chão căng tay đc vì cầu chạy thông năm tháng.

Cảm ơn ct nhiều nhé. Cầu nay ct.chia sẻ lâu rồi. Em vẫn chơi theo cầu này cửa ct.và kết quả em gần vào bờ rồi. Một lần nữa em sin cảm ơn ct nhiều nhé

Có ngĩa là mình nuôi chạm 5,9 cho đến lúc nào ra thì thôi hả a
Ko phải vậy e.nay ra 59 thì mai e đánh chạm 59.ví dụ mai ra 80 chẳng hạn thì coi như là mình chưa đc ăn nhé,thì mai mình lại lấy chạm 80 chơi cho ngày kia.hiểu chưa e?có nghĩa là lấy đề ngày hôm trước chơi cho ngày hôm sau,đề bệt chạm ấy

Cảm ơn ct nhiều nhé. Cầu nay ct.chia sẻ lâu rồi. Em vẫn chơi theo cầu này cửa ct.và kết quả em gần vào bờ rồi. Một lần nữa em sin cảm ơn ct nhiều nhé
Đúng rồi e.a cs lâu lắm rồi thấy vẫn ăn đều nay cs lại cho ae nào thích chăn nuôi.tí a cs tiếp 1 cầu nữa cũng chạy hơn 1 năm rồi ae tk cho vui nhé!

Ko phải vậy e.nay ra 59 thì mai e đánh chạm 59.ví dụ mai ra 80 chẳng hạn thì coi như là mình chưa đc ăn nhé,thì mai mình lại lấy chạm 80 chơi cho ngày kia.hiểu chưa e?có nghĩa là lấy đề ngày hôm trước chơi cho ngày hôm sau,đề bệt chạm ấy
Dạ vâng cảm ơn a

Ok e ?chơi cầu này ae ko phải suy nghĩ đau đầu.muốn đỡ vốn thì thứ 2 và thứ 3 chưa ăn thì vào nuôi.chạy xuyên năm tháng luôn
Nhưng a ơi tỉ lệ vao tiền như nào nhỉ cho cân đôi thì mới lãi a nhỉ

Nhưng a ơi tỉ lệ vao tiền như nào nhỉ cho cân đôi thì mới lãi a nhỉ
Tỉ lệ thì tùy vốn ae có.ae tính sao đến lúc ăn có lãi là đc.vốn to thì đi 1-3-7-12 vốn nhỏ thì đi thấp hơn.cái đó ae tự cân đối đc mà

Cs cùng ae chơi 2 chạm nuôi tuần rất đơn giản nhưng vô cùng hiệu quả.cầu nó chạy dài quá rồi nên tôi cũng ko nhớ chính xác là bao nhiêu tuần,nhưng nó rơi vào trên 80 tuần chưa gãy.tuần ít ăn 1 lần tuần nhiều ăn 4 lần
???Cầu này khá đơn giản ae rình tầm ngày thứ 3 chưa bệt thì ae cứ lấy đề ngày hôm trước làm 2 chạm chơi cho hôm sau.chão căng tay đc vì cầu chạy thông năm tháng.View attachment 53686