Cầu MB - 2 CHẠM HƠN 80 TUẦN CHƯA GÃY | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 2 CHẠM HƠN 80 TUẦN CHƯA GÃY

8c thì e cứ loại càng 0 và càng hôm trước ra.nó bệt càng thì chấp nhận gãy 1 hôm.chơi môn này thì cầu nào cũng có lúc gãy.vấn đề là kiếm cầu nào nó gãy xong lại chạy lại ấy e.dạo trước càng 048 ít ra nhưng dạo này càng 48 ra cũng nhiều hơn rồi
CẢM ƠN A NHIỀU !!!

Cầu này tôi cs khá lâu rồi thấy vẫn chạy ổn nay cs lại cho ae nào thích chơi 2D chăn nuôi.
Chúc ae chăn nuôi may mắn!
Cảm ơn bác, cầu này mình có đọc đc sc của bác rồi, nhiều khi ace ít ghi lại để nhớ, hàng tuần mong bác cứ nhắc lại.

Sửa lần cuối:
Ví dụ nay về 59 e lấy chạm 59 chơi cho ngày mai,mai chưa về thì e lại lấy 2 chạm của ngày mai chơi cho ngày kia.chão tiền lên là húp?
Cầu chạm ngày.1 cầu chạm tổng đánh chưa gãy bác?

Đánh như vậy tới thứ 3 hả cao thủ hay ăn rồi chờ tới tuần sau

Nhìn bác chia sẻ em thấy lấy chạm đề ngày thứ 3 đánh cho tuần sau lại ăn nhiều đấy!

Cs thêm cùng ae 1 cầu nuôi tuần nữa.cầu này chạy đâu đó trên dưới 60 tuần,cầu chạy dài quá nên tôi cũng ko nhớ chính xác.ae có thể tự test
???Cầu như sau:ae lấy số hàng chục và hàng trăm giải ĐB ngày thứ 2 cộng lại đc bao nhiêu ta lấy số hàng đơn vị và bóng làm chạm tổng.theo cầu tuần này ta có chạm tổng 27
Cầu chạy hơn 1năm ae có thể tk để hạ cho ít số
Chúc ae chăn nuôi may mắn!

Cs thêm cùng ae 1 cầu nuôi tuần nữa.cầu này chạy đâu đó trên dưới 60 tuần,cầu chạy dài quá nên tôi cũng ko nhớ chính xác.ae có thể tự test
???Cầu như sau:ae lấy số hàng chục và hàng trăm giải ĐB ngày thứ 2 cộng lại đc bao nhiêu ta lấy số hàng đơn vị và bóng làm chạm tổng.theo cầu tuần này ta có chạm tổng 27
Cầu chạy hơn 1năm ae có thể tk để hạ cho ít số
Chúc ae chăn nuôi may mắn!View attachment 53761
Lời giai Sai sai ah ct