Cầu MB - 34 số cố định nuoi tuần đã ăn Thông gần 8 năm chưa gãy mời mn téc hộ và sin một lời bình! | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB 34 số cố định nuoi tuần đã ăn Thông gần 8 năm chưa gãy mời mn téc hộ và sin một lời bình!

Hay quá bạn ạh , mk test dài , rất ok , có khi tuần ra 2 , 3 lần ! Thanks bạn nhiều nhiều qua tấm lòng rộng mở chia sẽ đến mọi người , chúc bạn cùng quý quyến luôn được an yên hạnh phúc , bạn nhé !???❤

Hay quá bạn ạh , mk test dài , rất ok , có khi tuần ra 2 , 3 lần ! Thanks bạn nhiều nhiều qua tấm lòng rộng mở chia sẽ đến mọi người , chúc bạn cùng quý quyến luôn được an yên hạnh phúc , bạn nhé !???❤
cầu như nào vậy bạn

NUÔI HẾT SỐ CHẾT NGHOÉO AE PHẢI LỌC CHẠM NGÀY RA MÀ CHƠI CHỨ

Đúng là huyền thoại 34 số đi cùng năm tháng,hôm nay cũng là khung cuối,cũng là đồng vốn cuối cùng cảm ơn ng ae LÊ CHUNG92

Hôm nay ăn. Khoảng 10 tuần thì mới bù được 1 lần gãy. Nhưng có vẻ không gãy. Cầu đẳng cấp đấy.
Cái dàn 22s mình gửi lên cũng 2 năm rồi đã gãy đâu. Từ lúc gửi lên vẫn ăn. Tuần này nó ăn con 57. Nhưng nuôi tuần mệt mỏi lắm mình lọc ra vậy nhưng ko chơi. Nói chung là Tuỳ cách chơi từng ng thôi

22 số là nhẹ vốn rồi
Vậy nhưng cũng khoai đấy. Mình ko kiên nhẫn dc. Dàn mình gửi lên bên trên đấy bạn có dùng thì lấy dùng. Dàn mình lên từ bảng kết quả từ 1/10/2018. Nhặt ra sao cho mỗi tuần đều ăn. Nhưng đấy là quá khứ. Sau này ko biết dc. Từ lúc lên là dc 2 tuần thì vẫn đang ăn

Vậy nhưng cũng khoai đấy. Mình ko kiên nhẫn dc. Dàn mình gửi lên bên trên đấy bạn có dùng thì lấy dùng. Dàn mình lên từ bảng kết quả từ 1/10/2018. Nhặt ra sao cho mỗi tuần đều ăn. Nhưng đấy là quá khứ. Sau này ko biết dc. Từ lúc lên là dc 2 tuần thì vẫn đang ăn
Dàn này bạn có để ý thông thường bắt đầu vào ngày mấy là ổn ko

Dàn này bạn có để ý thông thường bắt đầu vào ngày mấy là ổn ko
Ko có gì đặc biệt chú ý đâu. Vì mình nhặt rất là sát. Sao cho đảm bảo dc tuần nào cũng có thôi. Có nhiều tuần chỉ ăn 1 lần. Bạn ko nên vì nó đã 2 năm ăn thông mà theo. Có thể nó vẫn ăn dc vài tuần tiếp theo nhưng nếu nó gãy thì 22x7=154s. Vậy tức là thay vì nuôi 22s 7 ngày bạn nuôi 2 chạm 4 ngày: 36x4=144. Như vậy là đã lệch nhau 10d rồi. Mà 2 chạm nuôi 4 ngày dễ ăn hơn. Có gãy vốn cũng nhẹ hơn