Cầu MB - 3càng thông k điểm dừng | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB 3càng thông k điểm dừng

Cầu của bác này có 2 cầu đánh ae phải hiểu rõ để nhầm lẫn nhé!
1. Cầu lấy 2 còn đầu và đuôi giải đặc biệt ngày thứ 2 hàng tuần(tức là con hàng vạn vs hàng đơn vị để làm 2 càng ghép 100s đánh cho thứ 3 đến thứ 2 tuần sau, mình test thấy thường cầu ăn từ 1,2,3 hôm đầu nhé,(lưu ý ăn 1 lần thì bỏ cầu có thể ăn một vài lần nữa nhưng mình thấy là rất ít ace (chú ý)
2.là lấy con hàng (chục) giải đặc biệt ngày thứ 4 vs con hàng trăm(tâm càng) giải đặc biệt ngày thứ 6 hàng tuần ghép thành 1 bộ đề đánh từ thứ( 7 )đến thứ 6 tuần sau,(lưu ý mình test thấy bộ đề thì thường ăn 1,2 ngày đầu hoặc 3 ngày cuối khung, bộ đề mình tes thì thấy nổ bất cứ ngày nào khó bắt thường là như vậy, cầu bộ đề thì mình test thấy đạt 90% còn cầu thứ nhất ghép 2càng đề đó thì ăn cao hơn tỷ lệ là 95% chúc ace mai mắn và xin cảm ơn người ae chủ thớt đã chia sẽ!
cảm ơn chủ thớt đã chia sẻ bài và cảm ơn bác trươngnha đã phân tích kỹ càng cho ae hiểu . trân trọng cảm ơn các anh .

Đúng như mình toang liền 1 tuần nay sắp ra đảo giờ vốn còn 2tr nuôi bộ 48 hôm nay đến thứ 6 tuần này mong nổ cho đỡ khổ bạn vào bát chốt tập đoàn mình có chốt dàn đề ưng thì theo hôm nay mình kết chạm 0,4,8 và bộ 48 của bạn này chia sẽ trong dàn đề của mình có hạ dàn đó nhớ canh vốn chia hợp lý đến thứ 6 nhé mình nghĩ nay khả năng nổ chạm 4,8 bộ 48 luôn mình cũng có cầu vậy chúc bạn mai mắn thật nhiều!???
đúng nổ bộ 48 luôn . khét lèn lẹt ạ