Cầu MB - 4D Cầu May Tháng 8 . | Page 83 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 4D Cầu May Tháng 8 .

Sống 2 mặt, giả tạo mà lúc nào cũng tỏ vẻ ta đây. Chán luôn
Đề nghị cụ ko đăng những cái vụ kia lên topic này nữa nha, ae chỗ này chỉ muốn tìm ra con số để chơi có tiền, mấy cái chuyện như vậy miễn quan tâm

Vay thêm 100 củ nữa làm giàu đi người anh em! ngân hàng nó có thiếu đâu, đang thúc đẩy mùa dịch này mà.:v
Vay mà dễ vậy thì ai cũng vay ngay bạn ah.Có điều thế chấp các kiểu thủ tục mới vay đc chứ đâu đơn giản là vay là giải ngân đc đâu.

Đề nghị cụ ko đăng những cái vụ kia lên topic này nữa nha, ae chỗ này chỉ muốn tìm ra con số để chơi có tiền, mấy cái chuyện như vậy miễn quan tâm
Chuẩn rùi bạn ơi.Topic này chỉ bàn xem con số để chiều vào tiền cho hợp lí và theo bác chủ topic thôi.Hơi đâu mà đem mấy chuyện đó lên đây làm gì.Ai sai sẽ bị admin xử lí còn chúng ta ai có phương pháp hay,cầu kèo ổn thì chia sẻ để ae cùng về bờ.Vào đây ai cũng nợ nần còn mang mấy chuyện ko đâu làm gì.

Diễn đàn là nơi nói chuyện chia sẻ cầu kèo vui vẻ mà anh em. Ai cảm thấy k ưa mắt thì ta coi như k xem đc coment. Nghĩ thế cho nó nhẹ đầu mọi ng ah. Bình luận qua lại làm j cho mệt