Cầu MB - 4D Cầu May Tháng 8 . | Page 100 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 4D Cầu May Tháng 8 .

Chia sẻ đi huynh, để coi mai ae có sơ mú dc gì ko hay dựa vào đó để có căn cứ chơi, ae ở đây nhiều người cũng thua lắm, riêng e là bay 1 tỷ, ko hy vọng gỡ lại dc nhưng vẫn phải cố sống qua mùa dịch này
Nọ ăn bn 3 hôm nay bay hết sạch

Cầu lô 3d 12 21 thị tạch càng, ko đăng lên chứ đăng lên lại có người theo thì vỡ alo, nay làm 1 đôi 12 mới ác, nhưng tui ko chơi lô
Hơi ngu chơi mấy hôm giờ tính làm vốn chơi mỗi đề 36s thôi thi thoang đá 3D lô tháng kiếm 5-7tr bt luon

Cầu bthu sẽ chia sẻ sau nhé ace , giờ chia sẻ nhẹ cái cặp STL trước xem ace hợp duyên thì lụm nhé , sản sẻ nhau mỗi ng cược 1 ít nó nổ thì cả làng cùng vui , ace nào chơi to quất lớn mà ko nổ thì khoá ? miệng lại nhé đừng than vãn cho đời bớt nhọc. Ace nào biết ghép thì tự ghép, ko ghép thì mai mình lên dàn cụ thể sau nhé . Xin Chúc may mắn tới all ace ?
141309

Cầu bthu sẽ chia sẻ sau nhé ace , giờ chia sẻ nhẹ cái cặp STL trước xem ace hợp duyên thì lụm nhé , sản sẻ nhau mỗi ng cược 1 ít nó nổ thì cả làng cùng vui , ace nào chơi to quất lớn mà ko nổ thì khoá ? miệng lại nhé đừng than vãn cho đời bớt nhọc. Ace nào biết ghép thì tự ghép, ko ghép thì mai mình lên dàn cụ thể sau nhé . Xin Chúc may mắn tới all ace ?
View attachment 141309
STL: 69-96
3d : 569 - 596 - 669 - 696
4D: 2569 - 2596 - 2669 - 2696 - 6569 - 6596 - 6669 6696

View attachment 141309
Cho lên nhiều lúc bắt thích mà cũng chả muốn đăng lên, thiên hạ lắm kiểu người, chả ai chiều nổi, đăng lên rồi chả chịu nhìn tìm, cứ đòi người khác đưa vào miệng, chán

Chắc chowi 1 loại thôi
hay đá lô vs đề nên laf toang cái thì hơi mặn
cu hom toang lại 4-5m
Giờ ông mà nuôi gì thì chỉ nuôi thôi, ko chơi dàn ngày nữa, còn nếu chơi dàn ngày thì bỏ nuôi đi, ôm 1 lúc cả đống mà nó chưa ra mà vốn hết ko vào dc nó lại ra thì ôm hận đấy.
Có khi ngày mai tui lại bỏ ko chơi lô 3d 4d nữa, mà quay vào phang dàn 64s của bác saigon999, thôi ngày cố làm 300k thôi, túc tắc để mãi nó sẽ đầy, tham là đi luôn đấy, vốn ko còn là toang.

Giờ ông mà nuôi gì thì chỉ nuôi thôi, ko chơi dàn ngày nữa, còn nếu chơi dàn ngày thì bỏ nuôi đi, ôm 1 lúc cả đống mà nó chưa ra mà vốn hết ko vào dc nó lại ra thì ôm hận đấy.
Có khi ngày mai tui lại bỏ ko chơi lô 3d 4d nữa, mà quay vào phang dàn 64s của bác saigon999, thôi ngày cố làm 300k thôi, túc tắc để mãi nó sẽ đầy, tham là đi luôn đấy, vốn ko còn là toang.
Thì đó gãy 3 hôm thông cả lô vs đề nuôi cộng ít 3-4d