Cầu MB - 8s-16s @MẠNHĐỨC09 ĐANG THÔNG | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 8s-16s @MẠNHĐỨC09 ĐANG THÔNG

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
Hôm trc mình cũng như bạn đấy . Bạn vào chỗ hình ảnh của bạn thì trên hình ảnh sẽ có soạn tin bạn soạn tin bt rồi bạn gửi
thôi bạn ngủ đi để sáng ra tỉnh táo mình hỏi lại vậy mấy ngày nay cứ tí toáy mà chưa làm được ?

thôi bạn ngủ đi để sáng ra tỉnh táo mình hỏi lại vậy mấy ngày nay cứ tí toáy mà chưa làm được ?
Oki bạn mình ngày nào cũng 6-7h sáng mới ngủ . Tối đang đánh chắn thì què chân bực mình quá

Oki bạn mình ngày nào cũng 6-7h sáng mới ngủ . Tối đang đánh chắn thì què chân bực mình quá
thế à ? ôi rồi sở thích giống nhau thế. còn mảng 22 thằng thì mình thích cỏ hơn giờ đang dịch nghỉ hết thấy chán quá. mình đang nghiên cứu mảng loto bét mà xem ra khoai quá nó bẻ cầu mình tính kinh thật đúng ko lại được với máy móc

thế à ? ôi rồi sở thích giống nhau thế. còn mảng 22 thằng thì mình thích cỏ hơn giờ đang dịch nghỉ hết thấy chán quá. mình đang nghiên cứu mảng loto bét mà xem ra khoai quá nó bẻ cầu mình tính kinh thật đúng ko lại được với máy móc
Bạn cũng đánh chắn đc à ???

Đây còn k giám động vào loto bet động vào tầm này nữa chỉ nhảy cầu thôi sợ rồi

chắn cạ mình biết chơi khi đi lính 2001 mình cũng 40 tuổi rồi phải nói cờ bạc học nhanh thật. mỗi tội chơi toàn thua mình cũng đam mê nhất món số học gần 20 năm nghiên cứu xem ra không bằng một phương pháp của bạn chia sẻ

Cảm ơn bạn đã chia sẻ kinh nghiệm chúc bạn và gia đình cuối tuần may mắn a

với khả lăng của bạn thừa sức chiến được với bét.mấy hôm trước mình thông 20 tay 2 hôm nay thì bị nó bắt bài phải nói là hội nó giỏi trước khi tạo dàn và đặt cược mình nghĩ có khi nó cho ra phần mình bỏ thì đúng thế thật

với khả lăng của bạn thừa sức chiến được với bét.mấy hôm trước mình thông 20 tay 2 hôm nay thì bị nó bắt bài phải nói là hội nó giỏi trước khi tạo dàn và đặt cược mình nghĩ có khi nó cho ra phần mình bỏ thì đúng thế thật
Thôi tôi xin bạn ạ vì tôi chưa chơi bao giờ lên tôi k giám học môn đó nữa. K biết học khó không mình thật sự vẫn ngu ngơ lắm bạn ạ

Thôi tôi xin bạn ạ vì tôi chưa chơi bao giờ lên tôi k giám học môn đó nữa. K biết học khó không mình thật sự vẫn ngu ngơ lắm bạn ạ
ừ thôi tốt nhất ko để ý nó làm gì. dù sao nó quá bịp bạn tập trung vào dàn miền bắc để giúp đỡ nhiều anh em thua tha thoát cảnh nợ lần là có ý nghĩa nhất mình cảm ơn bạn rất nhiều ??????

ừ thôi tốt nhất ko để ý nó làm gì. dù sao nó quá bịp bạn tập trung vào dàn miền bắc để giúp đỡ nhiều anh em thua tha thoát cảnh nợ lần là có ý nghĩa nhất mình cảm ơn bạn rất nhiều ??????
Tôi đưa ra ace tk thôi . Tôi cũng như mn mà cũng vẫn đi học mn mà . Trên diễn đàn nhiều cao thủ cs nhiều cầu hay lắm bạn ạ .

Tôi đưa ra ace tk thôi . Tôi cũng như mn mà cũng vẫn đi học mn mà . Trên diễn đàn nhiều cao thủ cs nhiều cầu hay lắm bạn ạ .
mình thấy diễn đàn quá nhiều người tài phải nói là hết ý thật đối với mình diễn đàn là gia đình thứ 2 của mình. tiếc khi mình chơi thua các mảng nhiều quá + bao năm nghiên cứu giờ bị chập mạch vì loạn số

TA LẤY 3 Số cuối của giải 2.2 ngày thứ 7 hàng tuần làm 2 bộ đề chơi nhé . Ace bà con có thể tets nhé : ví dụ thứ 7 ngày 21/3/2020 giải 2.2 về ( 49924 ) ta lấy đc BỘ ĐỀ CHƠI TUẦN KẾ TIẾP LÀ BỘ 92 Và BỘ 24 Nhé : tuần này nó trùng chỉ nuôi bộ 1 là bộ 92 với 8s ạ . Xem hình bên dưới ( lưu ý cầu chơi từ chủ nhật đến thứ 7 tuần kế tiếp nhé )View attachment 27849
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, chúc bạn luôn rr.

Nếu 3 con ghép nhu vay ta co bo 24 va 94 chu
Sao lại bộ 24&94 hả bạn ??? Cầu của mình là lấy con 9 ghét với con 2 ra bộ 92 và lấy con 2 ghép với con 4 ra bộ 24 bạn nhé