Cầu MB - 8s-16s @MẠNHĐỨC09 ĐANG THÔNG | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 8s-16s @MẠNHĐỨC09 ĐANG THÔNG

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
@manhduc09 tuần này 3 cây cầu bạn chia sẻ đều nổ . Mình theo được 2 cầu. Cảm ơn bạn nhiều. Còn thấy bạn chia sẻ Dàn trong, dàn ngoài, dàn giữa là ntn nữa hả bạn?

TA LẤY 3 Số cuối của giải 2.2 ngày thứ 7 hàng tuần làm 2 bộ đề chơi nhé . Ace bà con có thể tets nhé : ví dụ thứ 7 ngày 21/3/2020 giải 2.2 về ( 49924 ) ta lấy đc BỘ ĐỀ CHƠI TUẦN KẾ TIẾP LÀ BỘ 92 Và BỘ 24 Nhé : tuần này nó trùng chỉ nuôi bộ 1 là bộ 92 với 8s ạ . Xem hình bên dưới ( lưu ý cầu chơi từ chủ nhật đến thứ 7 tuần kế tiếp nhé )View attachment 27849
Cầu này các người ae có thể chơi kết hợp cả Chạm và Bộ, tuần ăn 2 đến 3 lần nghỉ. AE tes lại các tuần trước đó thì rõ. Chúc ae may mắn và chiến thắng ???

TA LẤY 3 Số cuối của giải 2.2 ngày thứ 7 hàng tuần làm 2 bộ đề chơi nhé . Ace bà con có thể tets nhé : ví dụ thứ 7 ngày 21/3/2020 giải 2.2 về ( 49924 ) ta lấy đc BỘ ĐỀ CHƠI TUẦN KẾ TIẾP LÀ BỘ 92 Và BỘ 24 Nhé : tuần này nó trùng chỉ nuôi bộ 1 là bộ 92 với 8s ạ . Xem hình bên dưới ( lưu ý cầu chơi từ chủ nhật đến thứ 7 tuần kế tiếp nhé )View attachment 27849
Hay lắm người ae

Qúa hay bạn

@manhduc09 tuần này 3 cây cầu bạn chia sẻ đều nổ . Mình theo được 2 cầu. Cảm ơn bạn nhiều. Còn thấy bạn chia sẻ Dàn trong, dàn ngoài, dàn giữa là ntn nữa hả bạn?
Tối nay mình cs cái dàn đó cầu mới cứng mình chơi 5 năm dàn đó rồi

Thì có tuâ

Thì như tuần này nó trùng bộ thì có 8s thôi có tuần thì 2 bộ khác nhau thì 16s và có tuần thì 1 bộ và 1 bộ kép thì nó sẽ ra 12s bạn đã hiểu chưa ???
À hiểu rồi bác, quên bộ kép 4 số

Cầu này các người ae có thể chơi kết hợp cả Chạm và Bộ, tuần ăn 2 đến 3 lần nghỉ. AE tes lại các tuần trước đó thì rõ. Chúc ae may mắn và chiến thắng ???
Nguyên tắc của mình chơi dàn đề chỉ ăn 1 lần là nghỉ kể cả nó ra thông 4-5-6 lần cũng k tiếc . Ăn non ngủ mới ngon bạn ạ . Còn tùy mỗi ng 1 cách chơi khác nhau

Mình cũng chỉ là nông dân thôi cũng như mn mà bạn hì bạn cứ quá khen . Mình có ntn đều cs hết lên cho ace mn tk mà
Cầu “Long biên”và cầu “thanh trì” là bắt như thế nào mong đc chia sẻ lại vì mình mới chơi nên chưa biết! Hihi

Cầu “Long biên”và cầu “thanh trì” là bắt như thế nào mong đc chia sẻ lại vì mình mới chơi nên chưa biết! Hihi
Tối nay mình chia sẻ bạn nhé . Vì kq ngày chủ nhật ra mới bắt đc cầu bạn nhé