Thảo luận - ae nào vẫn đang nuôi kép bằng cho e xin ít động lực với | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ae nào vẫn đang nuôi kép bằng cho e xin ít động lực với

Ngày trước cũng rất thích nuôi kép bằng sau khi vào diễn đàn học hỏi được chút lên giờ chẳng bao giờ nghĩ nuôi kép mà nuôi bộ hay chạm ngon hơn kép chỉ lót trong dàn

lúc đầu thấy có dấu hiệu cũng nghĩ nuôi ít chục cho vui.sau dần thấy nhiều ng chia sẻ kép sắp nổ lại vào tiếp và rồi càng theo càng k thấy đâu.giờ mà bỏ thì mất nhiều rồi mà theo thì cũng sợ k còn vốn.haiz.với lại cũng chẳng biết bao giờ nó mới cho ra.?

Ngày trước cũng rất thích nuôi kép bằng sau khi vào diễn đàn học hỏi được chút lên giờ chẳng bao giờ nghĩ nuôi kép mà nuôi bộ hay chạm ngon hơn kép chỉ lót trong dàn
mh rất ít đánh đề chỉ khj có dấu hiệu báo kép bằng mới lao vào thôi

Dấu hiệu đã rất nhiều rồi hôm nay chạm 9,4,2,7 khung ngày cuối vào kép thì 4 chạm này úp to chút xem sao.khi bộ kép 11 về thì 1 vài hôm sẽ ra bộ.04,14,24,34,44 lên úp 44,99 biết đâu lại có duyên

Dấu hiệu đã rất nhiều rồi hôm nay chạm 9,4,2,7 khung ngày cuối vào kép thì 4 chạm này úp to chút xem sao.khi bộ kép 11 về thì 1 vài hôm sẽ ra bộ.04,14,24,34,44 lên úp 44,99 biết đâu lại có duyên
cảm ơn bác

Nằm mơ nước tương ( hay còn gọi là xì dầu) chảy khắp nhà lau dọn nguyên ngày ( nhà sài gòn) thì đánh con gì mấy bác. Mấy bác cho hỏi là số gì ạ, ở sài gòn thì đánh đài nào thì chuẩn ạ, cảm ơn ACE.

E cũng chết quá thấy mọi người chia sẻ ác quá lên lị vào giờ đi gần trăm rồi, mệt mỏi lắm

vật vã quá?
Đã nuôi kép thì vô luôn bạn nhé, khi g6 về 222, thì k4ngay về kép bằng nayngay 3 rồi ( có tứ quý 3333 và cầu 83835 (ABAB5) thì gần như về 33-88 ,trên 90% bạn nhé, bạn chia tiền ra k3n nữa kép ko về thì tất cả cầu đều gãy phải chấp nhận bỏ luôn,ra ko tiếc

Đã nuôi kép thì vô luôn bạn nhé, khi g6 về 222, thì k4ngay về kép bằng nayngay 3 rồi ( có tứ quý 3333 và cầu 83835 (ABAB5) thì gần như về 33-88 ,trên 90% bạn nhé, bạn chia tiền ra k3n nữa kép ko về thì tất cả cầu đều gãy phải chấp nhận bỏ luôn,ra ko tiếc
cảm ơn bạn đã