Thảo luận - ae nào vẫn đang nuôi kép bằng cho e xin ít động lực với | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ae nào vẫn đang nuôi kép bằng cho e xin ít động lực với

Nằm mơ nước tương ( hay còn gọi là xì dầu) chảy khắp nhà lau dọn nguyên ngày ( nhà sài gòn) thì đánh con gì mấy bác. Mấy bác cho hỏi là số gì ạ, ở sài gòn thì đánh đài nào thì chuẩn ạ, cảm ơn ACE.
bạn vào chỗ giải mã giấc mơ hỏi bạn nhé.ở đây chắc nhiều ng k biết

Cầu thì đẹp chạm 4,9 có tận 4 đến 5 cầu toàn khung ngày cuối mà chỉ lo a đồng phá.nay mà không ra 2 chạm này thì nó đảo lộn hết và nhiều ae chet
chỉ sợ a đồng quay láo thôi

Mình nghỉ ngày 1 hoặc 2 tháng 7 kép bằng sẽ ra thôi. Theo mình nghỉ trong 1 tháng là ko thể nào ra 3 lần kép bằng j tháng 6 đã ra 2 lần kép bằng rồi

Mình nghỉ ngày 1 hoặc 2 tháng 7 kép bằng sẽ ra thôi. Theo mình nghỉ trong 1 tháng là ko thể nào ra 3 lần kép bằng j tháng 6 đã ra 2 lần kép bằng rồi
1 tháng vẫn ra 3 ngày a nhé

Đính kèm

• 509.1 KB Lượt xem: 151
?
Kép 25 ngày chưa ra. Ắc
Thường 27ngày là ra chậm 32ngày ẹc
Kép còn trong vòng 6ngày nữa mà ko ra nà bãi chiều

Cũng đúng trung bình 2đến 4con kép / tháng
Ít 2con / tháng nhiều 4con/ tháng
Nhưng trung bình chỉ 2con / tháng

a cũng đang nuôi hả a nam
Ko . nuôi oải lắm thấy các bác nuôi e vào bl vui.
? nuôi kép nuôi ăn ít thôi híc 10s thì đi 7ngày x1 . lỡ nõ 1tháng ra . x cao quá mà 1tháng , 2 tháng , 3tháng mới ra x sao nổi .
Ăn ít đi như dàn 64s . dàn 64s đôi khi còn tạch 1tuần . híc nuôi kép tính lãi ít đi đòi lãi cao quá có lúc cả tháng vắng kép . x1 , 7lần x1 mới 70k mà 30ngày chia 3 lớp x hic ăn dầy có ứa mà dễ húp hic. Sx nó khôn lắm lúc thì ra 1đống lúc thì khan 1đụn cầu cũng chết gặp khan

Dấu hiệu đã rất nhiều rồi hôm nay chạm 9,4,2,7 khung ngày cuối vào kép thì 4 chạm này úp to chút xem sao.khi bộ kép 11 về thì 1 vài hôm sẽ ra bộ.04,14,24,34,44 lên úp 44,99 biết đâu lại có duyên
Đang tính nuôi 44.99.66 11

Mình có nói 1 bài là kép bằng sau ngày 25.6.2020 trở đi thì khung 10 ngày may ra sẽ nổ, còn nếu chắc ăn hơn thì khung đến 10.7.2020.
e có đọc qua bài của c.giờ theo mãi mới ngẫm ra.giờ bỏ thì mất mà theo cũng cạn kiệt rồi.xin c ít kinh nghiệm với

Ko . nuôi oải lắm thấy các bác nuôi e vào bl vui.
? nuôi kép nuôi ăn ít thôi híc 10s thì đi 7ngày x1 . lỡ nõ 1tháng ra . x cao quá mà 1tháng , 2 tháng , 3tháng mới ra x sao nổi .
Ăn ít đi như dàn 64s . dàn 64s đôi khi còn tạch 1tuần . híc nuôi kép tính lãi ít đi đòi lãi cao quá có lúc cả tháng vắng kép . x1 , 7lần x1 mới 70k mà 30ngày chia 3 lớp x hic ăn dầy có ứa mà dễ húp hic. Sx nó khôn lắm lúc thì ra 1đống lúc thì khan 1đụn cầu cũng chết gặp khan
giờ cứ kiểu đâm lao theo lao a ah.mà oải quá

lúc đầu thấy có dấu hiệu cũng nghĩ nuôi ít chục cho vui.sau dần thấy nhiều ng chia sẻ kép sắp nổ lại vào tiếp và rồi càng theo càng k thấy đâu.giờ mà bỏ thì mất nhiều rồi mà theo thì cũng sợ k còn vốn.haiz.với lại cũng chẳng biết bao giờ nó mới cho ra.?
Mk khuyên bạn nên bỏ kiểu nuôi đi.có khi bạn ăn thông thật đấy nhưng dính 2 3 cầu khan là mất hết cả vốn lẫn lãi ngay.bạn nên chuyển về đánh cầu ngày thì đẹp hơn đánh theo tỉ lệ các ct cho là k toang đâu.